ஆப்பிள் ஆதரவு புகைப்பட ஏற்றுமதி கருவி – 9to5Mac மூலம் பேஸ்புக்கிலிருந்து வெளியேறுவது விரைவில் எளிதாக இருக்கும்

<கட்டுரை உருப்படிகள் = "" உருப்படி வகை = "http://schema.org/NewsArticle">

பேஸ்புக் ஐ விட்டு வெளியேறுவது நிறுவனம் ஒரு கருவியை சோதிக்கத் தொடங்கும்போது விரைவில் எளிதாக இருக்கும் உங்கள் புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் பிற சமூக ஊடக தளங்களுக்கு ஏற்றுமதி செய்ய உங்களை அனுமதிக்க…

NordVPN

பேஸ்புக் மற்றும் பிற ஆன்லைன் சேவைகள் பயனர்கள் தங்கள் பதிவேற்றிய தரவை சேவைகளுக்கு இடையில் மாற்றுவதன் மூலம் தளங்களை எளிதாக மாற்ற முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்த சில காலமாக அழுத்தங்களுக்கு உள்ளாகின்றன. இதை அனுமதிக்கத் தவறினால், பேஸ்புக் போன்ற மேலாதிக்க வீரர்கள் நம்பிக்கையற்ற சட்டங்களை தவறாகக் காணலாம்.

ஐந்து தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களும் தரவு பரிமாற்றம் என அழைக்கப்படும் தரவு பெயர்வுத்திறனுக்கான திறந்த மூல தரத்தில் இதுவரை பதிவு செய்துள்ளன. திட்டம் (டிடிபி). இவை ஆப்பிள், பேஸ்புக், கூகிள், மைக்ரோசாப்ட் மற்றும் ட்விட்டர்.

தரவு பரிமாற்ற திட்டம் தரவை அணுக சேவைகளின் இருக்கும் API கள் மற்றும் அங்கீகார வழிமுறைகளைப் பயன்படுத்துகிறது. அந்த தரவை பொதுவான வடிவத்திற்கு மாற்ற, பின்னர் புதிய சேவையின் API க்கு மாற்ற சேவை குறிப்பிட்ட அடாப்டர்களைப் பயன்படுத்துகிறது.

சேவைகளுக்கு இடையில் தரவை நேரடியாக போர்ட்டிங் செய்யும் பயனர்களுக்கு பல பயன்பாட்டு வழக்குகள் உள்ளன, சிலவற்றை இன்று நாம் அறிவோம், சிலவற்றை நாம் இன்னும் கண்டுபிடிக்கவில்லை. பயனர்கள் இன்று விரும்புவதை நாங்கள் அறிந்தவர்களின் எடுத்துக்காட்டுகள்:

<உல்>

 • புதிய சேவையை முயற்சிக்கிறது
 • ஒரு சேவையை விட்டு வெளியேறுதல்
 • உங்கள் தரவை காப்புப் பிரதி எடுக்கிறது
 • பேஸ்புக் இன்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது இது இப்போது ஒரு டிடிபி கருவியை சோதனை செய்கிறது, அடுத்த ஆண்டு ஒரு பரந்த வெளியீட்டிற்கு முன்பு அதைச் செம்மைப்படுத்த திட்டமிட்டுள்ளது. இது தற்போது அயர்லாந்தில் உள்ள சில பயனர்களுக்கு மட்டுமே தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது, இதுவரை கூகிள் புகைப்படங்களுக்கு மட்டுமே ஏற்றுமதி செய்ய முடிந்தது.

  இன்று, நாங்கள் ஒரு கருவி ஐ வெளியிடுகிறோம், இது பேஸ்புக் பயனர்கள் தங்கள் பேஸ்புக் புகைப்படங்களையும் வீடியோக்களையும் நேரடியாக மாற்ற உதவும் Google புகைப்படங்களுடன் தொடங்கி பிற சேவைகள் […]

  கிட்டத்தட்ட ஒரு தசாப்தமாக, பேஸ்புக்கிலிருந்து மக்கள் தங்கள் தகவல்களைப் பதிவிறக்க நாங்கள் உதவியுள்ளோம். இன்று நாம் வெளியிடத் தொடங்கும் புகைப்பட பரிமாற்றக் கருவி திறந்த மூல தரவு பரிமாற்ற திட்டத்தில் நாங்கள் பங்கேற்பதன் மூலம் உருவாக்கப்பட்ட குறியீட்டை அடிப்படையாகக் கொண்டது, மேலும் இது அயர்லாந்தில் உள்ளவர்களுக்கு முதலில் கிடைக்கும், உலகளாவிய கிடைக்கும் தன்மை 2020 முதல் பாதியில் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. மக்கள் இந்த புதிய கருவியை உங்கள் பேஸ்புக் தகவல்களுக்குள் உள்ள பேஸ்புக் அமைப்புகளில் அணுகலாம், அதே இடத்தில் உங்கள் தகவலை பதிவிறக்கம் செய்யலாம். தனியுரிமை மற்றும் பாதுகாப்பை நாங்கள் முன்னுரிமைகளாக வைத்திருக்கிறோம், எனவே மாற்றப்பட்ட எல்லா தரவும் குறியாக்கம் செய்யப்படும், மேலும் பரிமாற்றம் தொடங்கப்படுவதற்கு முன்பு மக்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுமாறு கேட்கப்படுவார்கள்.

  தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களிலிருந்து உங்கள் தரவைப் பதிவிறக்கும் திறன் ஏற்கனவே ஐரோப்பிய ஒன்றிய குடிமக்களுக்கு சட்டப்பூர்வ தேவை . பேஸ்புக், ஆச்சரியப்படும் விதமாக, அங்கு வளைவுக்கு முன்னால், இது சட்டமாக மாறுவதற்கு முன்பு பல ஆண்டுகளாக விருப்பத்தை வழங்கியது. பெரும்பாலான தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களான ஆப்பிள் உட்பட , உலகெங்கிலும் உள்ள அனைத்து வாடிக்கையாளர்களுக்கும் இந்த அம்சத்தை வழங்கத் தேர்வுசெய்தது.

  பேஸ்புக்கை விட்டு வெளியேறுவது நிச்சயமாக, உங்கள் ஊடகத்தை மாற்றுவதற்கான திறனை வழங்குவதன் மூலம் சமூக வலைப்பின்னல் மனதில் வைத்திருப்பது அல்ல, ஆனால் அவ்வாறு செய்ய சிலர் அதைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள வாய்ப்புள்ளது.

  FTC: வருமானம் ஈட்டும் தானியங்கு இணைப்பு இணைப்புகளை நாங்கள் பயன்படுத்துகிறோம். மேலும்.

  நானோலியாஃப் ஹோம்கிட் விளக்குகள்

  புகைப்படம்: ஷட்டர்ஸ்டாக்

  <மணி>

  மேலும் ஆப்பிள் செய்திகளுக்கு YouTube இல் 9to5Mac ஐப் பாருங்கள்:

  ஆசிரியரைப் பற்றி

  News Reporter