<மெட்டா உள்ளடக்கம் = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110941/mumbai-and-hyderabad-swap-dates -of-t20is-vs-west-indies "itemprop =" mainEntityOfPage ">

WEST INDIES TOUR OF INDIA, 2019

< பிரிவு> <பிரிவு itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "595" itemprop = "அகலம்"> <மெட்டா உள்ளடக்கம் = "396 "itemprop =" height ">  டி 20 ஐ தொடர் துவக்கத்தை டிசம்பர் 6 அன்று ஹைதராபாத் தொகுத்து வழங்கும்.

டி 20 ஐ தொடர் துவக்க வீரரை டிசம்பர் 6 ஆம் தேதி ஹைதராபாத் தொகுத்து வழங்கும். © AFP

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

டிசம்பர் 6 ம் தேதி மும்பையில் இந்தியாவுக்கும் மேற்கிந்திய தீவுகளுக்கும் இடையிலான சுற்றுப்பயண துவக்க முதல் டி 20 போட்டிக்கு பாதுகாப்பு வழங்க மும்பை காவல்துறையின் இயலாமை காரணமாக இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (பிசிசிஐ) போட்டியை ஹைதராபாத்திற்கு மாற்றியது. அசல் அட்டவணையின்படி, ஹைதராபாத் டிசம்பர் 11 ஆம் தேதி மூன்றாவது மற்றும் இறுதி டி 20 ஐ நடத்தவிருந்தது.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“டிசம்பர் 6 டி 20 ஐ பிசிசிஐ எங்களுக்குத் தெரிவித்துள்ளது இப்போது ஹைதராபாத்தில் நடைபெறும். இறுதிப் போட்டி மும்பையில் நடைபெறும் ”என்று ஹைதராபாத் கிரிக்கெட் சங்கத்தின் (எச்.சி.ஏ) செயலாளர் ஆர் விஜயானந்த் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 22) மாலை TOI இடம் தெரிவித்தார்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

இரண்டு மூன்று நாட்களில் விளையாட்டைச் சுற்றியுள்ள அனைத்து சிக்கல்களும் தீர்த்து வைக்கப்படும் என்று மும்பை கிரிக்கெட் சங்கம் நம்பிக்கையுடன் இருந்தபோதிலும், பி.சி.சி.ஐ ஒரு ஆரம்ப அழைப்பை எடுத்தது விஷயங்களை மறுபரிசீலனை செய்ய ஹோஸ்டிங் சங்கத்திற்கு போதுமான நேரம் வழங்குவது முக்கியம்.

மும்பை காவல்துறையினர் டிசம்பர் 6 ஆம் தேதி, பாபரி மஸ்ஜித் இடிக்கப்பட்ட ஆண்டு நிறைவையும், தலித் ஐகான் பி.ஆர்.அம்பேத்கரின் “மஹாபரினிர்வன் தின்” . அந்த நாளில், லட்சக்கணக்கான அம்பேத்கர் பின்பற்றுபவர்கள் தாதரில் அவரது நினைவுச்சின்னமான சைத்யபூமிக்கு வருகிறார்கள், எனவே போட்டிக்கு பாதுகாப்பு வழங்குவது மும்பை போலீசாருக்கு ஒரு தலைவலியாக இருக்கும்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

எச்.சி.ஏ இப்போது இரண்டு வாரங்கள் மட்டுமே மீதமுள்ளதால் விஷயங்களை விரைவுபடுத்த வேண்டும். அதிகாரிகள் ஏற்கனவே டெண்டர்களுக்கு அழைப்பு விடுத்திருந்தனர், ஆனால் இப்போது தேதிகளை முன்வைக்க வேண்டும். முழு செயல்முறையும் துரிதப்படுத்தப்பட வேண்டும்.

<பிரிவு itemprop = "articleBody">

“இது மிகவும் தொந்தரவாக இருக்காது, ஆனால் அதிகாரிகள் இப்போது உட்கார்ந்து முழு விஷயத்தையும் மறுவேலை செய்ய வேண்டியிருக்கும். நேரம் ஒரு பிரீமியம் மற்றும் எனவே அதிகாரிகளின் தரப்பில் எந்தவிதமான தளர்வுகளும் இருக்க முடியாது, “என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

© TNN

தொடர்புடைய கதைகள்

News Reporter