எபிக் கேம்ஸ் ஃபோர்ட்நைட்டில் இருந்து ஃபாஸ் கிளானின் ஜார்விஸை நிரந்தரமாக தடைசெய்கிறது – டிஜிட்டல் போக்குகள்

<கட்டுரை ஐடி = "dt-post-content" itemid = "பிந்தைய உள்ளடக்கம்" itemprop = "articleBody">

ஃபாஸ் கிளான் உறுப்பினரும் ஃபோர்ட்நைட் உள்ளடக்க படைப்பாளருமான ஜார்விஸ் கேய், தனிப்பாடல்கள் மற்றும் விளையாட்டு மைதான பயன்முறையில் ஐம்போட்களைப் பயன்படுத்துவதைக் காட்டும் வீடியோக்களைப் பதிவேற்றுவதற்காக பெருமளவில் பிரபலமான போர் ராயல் ஷூட்டரிடமிருந்து நிரந்தரமாக தடைசெய்யப்பட்டதை வெளிப்படுத்தினார்.

யூடியூபில் கிட்டத்தட்ட 2 மில்லியன் சந்தாதாரர்களையும், ட்விச்சில் கிட்டத்தட்ட 600,000 பின்தொடர்பவர்களையும் கொண்ட கயே, தனது யூடியூப் சேனலில் ஒரு உணர்ச்சிபூர்வமான வீடியோ மூலம் நிலைமையை விளக்கினார், அதில் அவர் தனது செயலுக்கு மன்னிப்பு கேட்டார்.

“அந்த வீடியோக்களை உருவாக்கும் போது நான் நினைத்ததெல்லாம் இந்த வீடியோக்களை நீங்கள் பார்ப்பது எவ்வளவு சுவாரஸ்யமாகவும் சுவாரஸ்யமாகவும் இருக்கும். இதற்காக ஃபோர்ட்நைட் யிலிருந்து என்னைத் தடைசெய்ய முடியும் என்று இது என் மனதைக் கூட கடக்கவில்லை, ”என்று கேய் கூறினார், அவர் போட்டி பயன்முறையில் குறிக்கோள்களைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றும் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து ஒரு ட்வீட்டையும் கெய் வெளியிட்டார், என்ன நடந்தாலும் ஃபோர்ட்நைட் தனது வாழ்க்கையை எவ்வாறு மாற்றியது என்பதற்கு அவர் நன்றியுள்ளவராக இருப்பதைக் காட்டுகிறார்.

எனது செயல்களுக்கு நான் பொறுப்புக்கூறப் போகிறேன், இது ஏன் நடந்தது என்பதை நான் முழுமையாக புரிந்துகொள்கிறேன், அந்த நேரத்தில் அதன் விளைவுகள் எவ்வளவு கடுமையானவை என்பதை நான் அறிந்திருக்க விரும்புகிறேன், அதை செய்வதைப் பற்றி ஒருபோதும் நினைத்ததில்லை. இன்னும் என்னை ஆதரிக்கும் உங்கள் அனைவரையும் நான் நேசிக்கிறேன், இது ஒரு முடிவு அல்ல.

<ப> தெரிவித்திருந்தால் & mdash; FaZe Jarvis (illiljarviss) நவம்பர் 3, 2019

ஃபோர்ட்நைட் உடன் கேயின் ரன் சண்டை இல்லாமல் முடிவடையாது என்று தோன்றுகிறது, ஏனெனில் பல வீரர்கள் ஃபாஸ் கிளான் உறுப்பினருக்கு ஆதரவாக குரல் கொடுத்துள்ளனர், இது # FreeJarvis .

கேயின் நிரந்தர தடைக்கு எதிரான முக்கிய வாதம் என்னவென்றால், இரண்டு தொழில்முறை வீரர்கள், எக்ஸிஃப் மற்றும் ரொனால்டோ, ஃபோர்ட்நைட் உலகக் கோப்பை தகுதிப் போட்டிகளில் மோசடி செய்யப்பட்டதாகக் கண்டறியப்பட்டது, மேலும் அவர்களுக்கு கிடைத்ததெல்லாம் போட்டி விளையாட்டிலிருந்து இரண்டு வார தடை. இந்த ஜோடி இன்னும் ஃபோர்ட்நைட் உலகக் கோப்பை டியோஸ் இறுதிப் போட்டியில் தகுதி மற்றும் பங்கேற்க முடிந்தது. ஒப்பிடுகையில், கேய்க்கு எதிரான தண்டனை மிகவும் கடுமையானது , குறிப்பாக போட்டி அல்லாத போட்டியில் ஐம்போட் பயன்படுத்தப்பட்டதால்.

இருப்பினும், உரிமைகோரல் ஒரு பிரபலமான உள்ளடக்க உருவாக்கியவர் மற்றும் ஸ்ட்ரீமராக அவரது நிலை காரணமாக கேய் சிறப்பு சிகிச்சையைப் பெறக்கூடாது. எபிக் கேம்ஸ் முன்பு யூடியூபர்கள் மீது ஹேக்கிங் மென்பொருளை தங்கள் ஃபோர்ட்நைட் வீடியோக்கள், மற்றும் டெவலப்பர் கேய்க்கு எதிராக அதே கடினமான நிலைப்பாட்டை எடுப்பதாகத் தெரிகிறது. ஏமாற்றுக்காரர்களைப் பயன்படுத்தி வீடியோக்களைக் காண்பிப்பது உள்ளடக்க படைப்பாளருக்கு இது ஒரு நல்ல செய்தியாக இருக்காது, ஏனெனில் இது போன்ற மென்பொருளைப் பயன்படுத்த மற்றவர்களை ஈர்க்கக்கூடும், போட்டி முறைகளில் இருந்தாலும் இல்லாவிட்டாலும் மற்ற வீரர்களுக்கான அனுபவத்தை அழித்துவிடும்.

வீரர்கள் இப்போது காவிய விளையாட்டுகள் பதிலுக்காக காத்திருக்கிறார்கள் ஃபோர்ட்நைட் .

இலிருந்து அவரது வாழ்நாள் தடை குறித்து கேயின் மன்னிப்பு மற்றும் மோதல் காட்சிகள்

ஆசிரியர்களின் பரிந்துரைகள்

<உல்> கலவர விளையாட்டுகள், பனிப்புயல் விளையாட்டுக்கள் பனிப்புயலின் ஹாங்காங் தோல்விக்குப் பின் எதிர் பாதைகளில் நடக்கின்றன ஃபோர்ட்நைட் பிளேயர்கள் வெடிக்கும் மெச்ச்கள்: இது B.R.U.T.E க்கு விடைபெறுகிறதா? வீரர்களின் பின்னடைவுக்கு மத்தியில் ஃபோர்ட்நைட் குறுக்கு-மேடை மேட்ச்மேக்கிங்கை காவிய விளையாட்டு பாதுகாக்கிறது ரெயின்போ சிக்ஸுக்கு எதிராக யுபிசாஃப்ட் வழக்குத் தாக்கல் செய்கிறது: பிபிசியில் தற்பெருமை காட்டிய முற்றுகை ஏமாற்று தயாரிப்பாளர் சமீபத்திய கசிவு உண்மை என நிரூபிக்கப்பட்டால் ஃபோர்ட்நைட் ஒரு புதிய வரைபடத்தையும் அத்தியாயம் 2 ஐயும் பெறக்கூடும் உடன் உடன் !

News Reporter