ரெட்மி கே 20 க்கான விலை எதிர்வினை ஒரு POCO F2 – XDA டெவலப்பர்களுக்கு இன்னும் இடம் இருப்பதைக் காட்டுகிறது

2018 ஆம் ஆண்டின் நடுப்பகுதியில், குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 845 SoC இடம்பெறும் புதிய முதன்மை ஸ்மார்ட்போனில் சியோமி வேலை செய்வது குறித்த தகவல்கள் முதலில் வெளிவந்தன. இந்த தகவலை சுவாரஸ்யமாக்கியது என்னவென்றால், ஷியோமி இந்த தொலைபேசியை இந்தியாவில் ” போகோ ” என்ற புதிய துணை பிராண்டின் கீழ் அறிமுகப்படுத்த விரும்பியது. அந்த கட்டத்தில், சியோமியின் முதன்மை மி தொடர் இந்திய பார்வையாளர்களின் மனதைப் பிடிக்கத் தவறிவிட்டது, எனவே ஒரு புதிய துணை பிராண்டிற்கு “முதன்மை” தயாரிப்பு வழங்குவதற்கான சியோமியின் முடிவு மிகவும் துணிச்சலானது மற்றும் லட்சியமானது. சியாமி தொலைபேசிகள், குறிப்பாக இந்தியா போன்ற பிராந்தியங்களில் நுழைய முடியாத விலை அடைப்பில் அவர்கள் போட்டியிட வேண்டியிருந்ததால், POCO குழு அவர்களுக்கு முன்னால் ஒரு மேல்நோக்கி பணியைக் கொண்டிருந்தது. மேலும் போகோ எஃப் 1 அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதன் மூலம், ஸ்மார்ட்போன் வரலாற்றை உருவாக்க அவர்கள் புறப்பட்டனர். இப்போது, ​​ஷியோமி ரெட்மி கே 20 தொடருடன் திரும்பி வந்துள்ளார், ஆனால் மேஜிக் இன்னும் இருக்கிறதா?

POCO இன் மேஜிக்

பல வழிகளில், POCO F1 ஒன்பிளஸ் ஒன்பிளஸ் ஒன் கொண்டு வந்த அதே மந்திரத்தை மீண்டும் உருவாக்கியது, அதன் நாட்களின் சுய-விவரிக்கப்பட்ட “முதன்மை கொலையாளி”. ஒன்பிளஸ் ஒன் உயர்நிலை விவரக்குறிப்புகளைக் கொண்டிருந்தது, ஆனால் சில வெளிப்படையான சமரசங்கள். இருப்பினும், அதன் ஆக்கிரோஷமான விலை நிர்ணயம் அந்த சமரசங்களை விழுங்குவதை எளிதாக்கியது, மேலும் ஒன்பிளஸ் ஒன் போன்ற பணத்திற்கான அதே மதிப்பை வழங்குவதற்கு அருகில் வந்த மிகச் சில விருப்பங்கள் உங்களிடம் இருந்தன. அதிகபட்ச இறுதி செயலி? சரிபார்க்கவும். ஏராளமான ரேம் மற்றும் சேமிப்பு? சரிபார்க்கவும். ஒழுக்கமான உருவாக்க தரம்? சரிபார்க்கவும். மற்ற ஃபிளாக்ஷிப்களை விட பாதி செலவு? முற்றிலும் சரிபார்க்கவும். ஒன்ப்ளஸ் ஒன் மற்றும் போகோ எஃப் 1 ஆகிய இரண்டிற்கும் ஒரே காசோலைகள் பயன்படுத்தப்பட்டன, ஏனெனில் அவை இரண்டும் “மலிவு முதன்மை” என்ற சொற்றொடருக்கு அர்த்தத்தையும் பொருளையும் கொண்டு வந்தன. இதன் பொருள் என்னவென்றால், வங்கியை உடைக்கத் தேவையில்லாமல் நீங்கள் பிரீமியம், முதன்மை-நிலை செயல்திறனை அனுபவிக்க முடியும், அதே விலை புள்ளிகளில் இடைப்பட்ட செயல்திறனுக்காக தீர்வு காண வேண்டிய வாடிக்கையாளர்களின் மகிழ்ச்சிக்கு இது மிகவும் காரணம். வெளியீட்டு விலைக் குறியீடாக 16 ஜிபி வேரியண்டிற்கு, 18,999 மற்றும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட 64 ஜிபி வேரியண்டிற்கு, 21,999, ஒன்பிளஸ் ஒன் “ஃபிளாக்ஷிப் கில்லர்” ஒரு சிறந்த ஒப்பந்தமாகும், இது உங்கள் சமரசங்களுடன் உங்கள் அமைதியை ஏற்படுத்த அனுமதிக்கும்.

ஒன்பிளஸ் ஒன் வெற்றியை அதன் மீதமுள்ள சாதன வரிசையுடன் பின்தொடர்ந்தது, அதன் சமீபத்திய முதன்மையான ஒன்பிளஸ் 7 ப்ரோ இனி “மலிவு” என்ற வார்த்தையுடன் தொடர்புபடுத்தப்படாத இன்றைய நாள் வரை மெதுவாக விலையில் ஊர்ந்து செல்கிறது . சொல் “ முதன்மை ”. ஒன்பிளஸின் விலைவாசி அடிப்படையில் “மலிவு முதன்மை” இடத்தில் ஒரு வெற்றிடத்தை விட்டுச்சென்றது, மேலும் POCO F1 இன் வெளியீடு இந்த வெற்று இடத்தை பயன்படுத்த முயன்றது.

ஒன்பிளஸ் ஒன் போலவே, போகோ எஃப் 1 சரியான சாதனம் அல்ல. ஆனால் ஒன்பிளஸ் ஒன் போலவே, POCO F1 இன் சமரசங்களும் ஜீரணிக்க எளிதாக இருந்தன. சியோமியின் புதிய துணை பிராண்டின் முதல் சாதனம் பாலிகார்பனேட்டை ஒரு வயதிலேயே தேர்வு செய்வதற்கான முதன்மைப் பொருளாகப் பயன்படுத்தியது, பட்ஜெட் சாதனங்கள் கூட உலோக உடல்களுடன் வந்தன. மற்ற ஃபிளாக்ஷிப்கள் வந்த AMOLED டிஸ்ப்ளேக்களுக்கு எதிராக ஒரு எல்சிடி பேனலும் உங்களுக்கு கிடைத்தது (POCO இன் பாதுகாப்பில், அவர்கள் பயன்படுத்திய குழு ஒரு ஒழுக்கமான எல்சிடி, எனவே இது உண்மையான சமரசம் அல்ல). OIS மற்றும் நீர்-எதிர்ப்பு போன்ற பிற ஃபிளாக்ஷிப்களுடன் வந்த பிற சிறிய அம்சங்களையும் நீங்கள் இழந்துவிட்டீர்கள். மறுபுறம், நீங்கள் போட்டிக்கு எவ்வளவு பணம் செலவழிக்கவில்லை. எம்.கே.பி.எச்.டி.யின் குருட்டு கேமரா ஷூட்அவுட்டை கிட்டத்தட்ட வென்றதால் , விலைக் குறியீட்டிற்கு மிகச் சிறந்த ஒரு கேமரா கூட உங்களுக்கு கிடைத்தது. POCO F1 “மாஸ்டர் ஆஃப் ஸ்பீட்” 6 ஜிபி / 64 ஜிபி வேரியண்டிற்கு, 20,999, 6 ஜிபி / 128 ஜிபி வேரியண்டிற்கு, 23,999, மற்றும் 8 ஜிபி / 256 ஜிபி வேரியண்டிற்கு, 28,999 விலையுடன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது.

POCO F1 இந்தியாவில் சியோமியின் முன்னிலை வலுப்படுத்தியது மற்றும் உலக அரங்கில் இது மிகவும் அடையாளம் காணக்கூடிய பிராண்டாக மாறியது. வெளியான சுமார் மூன்று மாதங்களில், POCO F1 உலகளவில் 700,000 யூனிட்களை விற்றது , இது தயாரிப்புக்கு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றது என்பதைக் குறிக்கிறது. ஷியாமி POCO க்கான கூடுதல் விற்பனை புள்ளிவிவரங்களைப் பகிர்ந்து கொள்ளவில்லை, ஆனால் தொலைபேசி மோசமாக செயல்பட்டது என்று நம்புவதற்கு எங்களுக்கு எந்த காரணமும் இல்லை. எனவே, சியோமி அத்தகைய வாக்குறுதியைக் காட்டிய ஒரு தயாரிப்பு வரிசைக்கு ஒரு வாரிசை வெளியிடுவார் என்று எதிர்பார்ப்பது இயற்கையானது.

ரெட்மி கே 20 விலை சர்ச்சை

ரெட்மி கே 20 மற்றும் ரெட்மி கே 20 ப்ரோ அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதன் மூலம் , சியோமி அதிகாரப்பூர்வமாக “ஃபிளாக்ஷிப் கில்லர்” பட்டத்தை திறந்த ஆயுதங்களுடன் ஏற்றுக்கொண்டது. நிறுவனத்தால் “ஃபிளாக்ஷிப் கில்லர் 2.0” என்று அழைக்கப்படும் ரெட்மி கே 20 ஜோடி தன்னை சமரசம் செய்யாத ஃபிளாக்ஷிப்களாக முன்வைக்கிறது, ஆனால் சியோமி மட்டுமே நிர்வகிக்கக்கூடிய ஆக்கிரமிப்பு விலையுடன். ரெட்மி கே 20 வெளிப்படையாக இருவரின் குறைந்த உடன்பிறப்பு, ஆனால் இது ரெட்மி கே 20 ப்ரோவின் அதே வடிவமைப்பையும் கட்டமைப்பையும் தக்க வைத்துக் கொண்டுள்ளது. ரெட்மி கே 20 ப்ரோ உயர் அடுக்கு குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 855 ஆல் இயக்கப்படுகிறது, ரெட்மி கே 20 மேல்-அடுக்கு குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 730 ஐ கொண்டுள்ளது . ரெட்மி கே 20 ஐ விட ரெட்மி கே 20 ப்ரோவின் பிற நன்மைகள் அதிக சேமிப்பு திறன் விருப்பம், சோனி ஐஎம்எக்ஸ் 586 மற்றும் சோனி ஐஎம்எக்ஸ் 582 பின்புற 48 எம்பி சென்சார் மற்றும் ரெட்மி கே 20 ப்ரோவில் ஒப்பீட்டளவில் வேகமான சார்ஜிங் தீர்வு ஆகியவை அடங்கும். ரெட்மி கே 20 விலை 6 ஜிபி / 64 ஜிபி-க்கு, 21,999 மற்றும் 6 ஜிபி / 128 ஜிபி வகைகளுக்கு, 23,999 ஆகவும், ரெட்மி கே 20 ப்ரோ 6 ஜிபி / 128 ஜிபிக்கு, 27,999 ஆகவும், 8 ஜிபி / 256 ஜிபி வேரியண்டிற்கு, 30,999 ஆகவும் விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது.

ரெட்மி கே 20 ப்ரோ

சுவாரஸ்யமாக, ரெட்மி கே 20 தொடரின் விலை நிர்ணயம் சியோமியின் ஆன்லைன் பார்வையாளர்களின் குரல் தொகுப்பில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இந்த குறிப்பிட்ட கருத்தை ஏற்றுக் கொள்ளும் பலரின் கூற்றுப்படி, ரெட்மி கே 20 இன் விலை இந்திய ஸ்மார்ட்போன் தொழிற்துறையை உலுக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் அடிப்படை மாறுபாட்டிற்கான, 21,999 என்ற “உயர்” விலை இந்த நுகர்வோர் தொகுப்பிற்கு விரும்பத்தக்கதாக இருந்தது . விலை முடிவால் ஆத்திரமடைந்த நுகர்வோர் முன்னோக்கிச் சென்று, ரெட்மி கே 20 இன் விலையை ₹ 2,000 குறைக்க ஷியாமியிடம் கேட்க ஒரு சேஞ்ச்.ஆர்ஜ் மனுவை உருவாக்கி , “ ரெட்மி கே 20 என்பது கண்ணாடியை விட அதிக விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது ! 22000 க்கு 6 + 64 கிடைக்கிறது, இது மிகவும் குறைவான சேமிப்பு! மனுவுக்கு கிடைத்த ஊடகக் கவரேஜைக் கருத்தில் கொண்டாலும்,, 500 3,500 பேர் மட்டுமே ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டனர், இது சியோமி வழக்கமாக இந்தியாவில் விற்பனையை முடிக்கும் சாதனங்களின் எண்ணிக்கையுடன் ஒப்பிடும்போது குறைந்த எண்ணிக்கையாகும்.

இந்த நுகர்வோர் தொகுப்பிலிருந்து வரும் எதிர்மறை உணர்வு, அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையை வெளியிட ஷியோமிக்கு போதுமான சலசலப்பை ஏற்படுத்தியது:

# RedmiK20 & # RedmiK20 சார்புக்கான எங்கள் அனைத்து Mi ரசிகர்களுக்கும் ஒரு திறந்த கடிதம்.

உங்கள் நிபந்தனையற்ற அன்பு மற்றும் ஆதரவுக்கு நன்றி 🙏 #Xiaomi ❤️ #FlagshipKiller pic.twitter.com/C4PDVFMTMM

– மனு குமார் ஜெயின் (uk மனுகுமார்ஜைன்) ஜூலை 18, 2019

குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 855 ஆல் வழங்கப்பட்டிருக்கக்கூடிய முதன்மை அனுபவத்திற்கு எதிரான ஒரு ” சமரசத்திற்கு ” சான்றாக ரெட்மி கே 20 விமர்சகர்கள் குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 730 இல் விரல்களை சுட்டிக் காட்டினர். ஆனால் அவ்வாறு செய்யும்போது, ​​அவர்கள் தங்களைத் தாங்களே மட்டுப்படுத்திக் கொள்கிறார்கள் குவால்காம் ஏற்றுக்கொண்ட பெயரிடும் மரபுகள் மற்றும் ” சமரசம் ” என்ற வார்த்தையின் நேரடி விளக்கத்தின் அடிப்படையில் வெளிப்படையான வேறுபாடுகள். ஸ்னாப்டிராகன் 730 ஆனது ஸ்னாப்டிராகன் 855 இல் நாம் காணும் பல அம்சங்களுடன் வருகிறது, அதாவது AI பயன்பாடுகளில் மேம்பாடுகளுக்கான டென்சர் முடுக்கி, மற்றும் ISP க்குள் ஒருங்கிணைந்த AI செயல்பாடு. வரையறைகளை உங்களுக்குக் காண்பிப்பதால் தூய செயல்திறன் எண்களின் அடிப்படையில் வேறுபாடு இருந்தாலும், ஸ்னாப்டிராகன் 730 குவால்காமில் இருந்து மேல் இடைப்பட்ட சில்லு என இன்னும் விற்பனை செய்யப்படுகிறது. திரு. மனு ஜெயின் கூறுவது போல் இது மூன்றாவது மிக சக்திவாய்ந்த குவால்காம் SoC ஆகும், எனவே தினசரி பயன்பாட்டுக் காட்சிகளில் 855 மற்றும் 730 க்கு இடையிலான நிஜ உலக செயல்திறன் வேறுபாட்டைக் கண்டறிவது கடினம்.

எங்கள் கருத்துப்படி, ரெட்மி கே 20 மற்றும் ரெட்மி கே 20 ப்ரோ இரண்டுமே ஆக்ரோஷமாக விலை நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளன. ரெட்மி கே 20 தொடர் என்பது ரெட்மி வரிசையில் ஒரு உண்மையான முதன்மைக்கான சியோமியின் முதல் முயற்சியாகும், இதில் பல “முதல்” வரிசைகள் உள்ளன. சாதனங்கள் ஒரே டி.என்.ஏவைப் பகிர்ந்து கொள்கின்றன, மனு சொல்வது போல், அதாவது இரண்டு தொலைபேசிகளிலும் ஒரே மாதிரியான சிறந்த கட்டமைப்பை நீங்கள் பெறுகிறீர்கள், புரோவுக்கு ஆதரவாக வழக்கமான மாறுபாட்டை வெளிப்படையாகப் பார்க்கவில்லை. துஷார் தனது முதல் பதிவில் ரெட்மி கே 20 ப்ரோவால் ஈர்க்கப்பட்டார் – மேலும் தொலைபேசிகள் ஒரே வெளிப்புறத்தைப் பகிர்ந்துகொள்வதால், அந்த அறிக்கைகள் உண்மையான சொற்களஞ்சியம் மற்றும் ரெட்மி கே 20 மற்றும் ரெட்மி கே 20 ப்ரோ ஆகிய இரண்டிற்கும் எந்த தகுதியும் இல்லாமல் உள்ளன.

விமர்சகர்களிடமிருந்து பொதுவான உணர்வின் படி, ரெட்மி கே 20 க்கான முதன்மை போட்டி ரெட்மி கே 20 க்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்னர் தொடங்கப்பட்ட ரியல்மே எக்ஸிலிருந்து வருகிறது.

ரியல்மே எக்ஸ்

ரெட்மி கே 20 செய்யும் பல அம்சங்களை ரியல்மே எக்ஸ் வழங்குகிறது , ஆனால் நியாயமான சில வேறுபாடுகள் உள்ளன, அவை நம் பார்வையில், போட்டியிடும் பிராண்டுகளின் இரண்டு தயாரிப்புகளுக்கும் இடையிலான விலை வேறுபாட்டை நியாயப்படுத்துகின்றன. குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 710 புதிய ஸ்னாப்டிராகன் 730 ஐ விட பல வழிகளில் தாழ்வானது, இது குவால்காமின் பெயரிடும் மாநாட்டின் வித்தியாசத்தை விட அதிகம். எனவே இரண்டு தயாரிப்புகளும் அண்டை விலைப் பிரிவுகளில் போட்டியிடுகின்றன, இதனால் ஒருவருக்கொருவர் போட்டியிடும், இரண்டும் மற்றொன்றுக்கு சமமான பதிலீடுகள் அல்ல, எனவே விலை வேறுபாடு இருக்கும். ரெட்மி கே 20 ஐ கடுமையாக தீர்ப்பது ரியல்மே எக்ஸ் அதிக ரேம் மற்றும் சேமிப்பகத்தை வழங்குவதால் ஸ்மார்ட்போன்கள் மற்றும் அவற்றின் அடிப்படை அனுபவங்களின் மோசமான மதிப்பீடு ஆகும்.

ரெட்மி மீதான POCO அழுத்தம்

ரெட்மி கே 20 தொடரின் மிகப்பெரிய அழுத்தம் புள்ளி POCO F1 ஆல் அமைக்கப்பட்ட முன்னுரிமையும் அதன் வெற்றியும் ஆகும். ஒன்பிளஸ் ஒன் விஷயத்திலும் இதேபோன்ற நிகழ்வைக் கண்டோம். ஒன்பிளஸ் 2 அதன் முன்னோடி அட்டவணையில் கொண்டு வரப்பட்ட மதிப்பின் நிழலில் தொடர்ந்து தீர்மானிக்கப்பட்டது, மேலும் ஒன்பிளஸ் 2 இல்லாதிருந்தால் மற்றும் ஸ்னாப்டிராகன் 810 இருந்திருந்தால் ஒன்பிளஸ் 2 சிறப்பாக பெறப்பட்டிருக்கும் என்று ஒரு வழக்கு உள்ளது. மோசமாக இல்லை. ( மரியோ ஏற்கனவே இதைப் பற்றி ஏற்கனவே பேசியுள்ளார் ).

ரெட்மி கே 20 தொடருடன், சியாமி அவர்கள் போகோ எஃப் 1 க்காக பின்பற்றிய தத்துவத்திலிருந்து விலகிச் செல்கிறார். ரெட்மி கே 20 ப்ரோ இந்திய சந்தைக்கு ஏற்றவாறு சமரசம் இல்லாத முதன்மை அனுபவத்தில் சியோமியின் முயற்சியைக் குறிக்கிறது. எனவே ரெட்மி கே 20 ப்ரோவில் இருக்கும் சிறிய சமரசங்கள், ஓஐஎஸ் பற்றாக்குறை மற்றும் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் போன்றவை, அதன் இலக்கு பார்வையாளர்களுக்கு அடிப்படையில் சிக்கல்கள் அல்லாதவை. இது ஸ்மார்ட்போனுக்கு வேறுபட்ட அணுகுமுறை, இது எடுக்கப்பட்ட முடிவுகளை ஆணையிடுகிறது.

POCO F1 ஐப் பொறுத்தவரை, காட்சி தொழில்நுட்பம் மற்றும் பாலிகார்பனேட் உருவாக்கம் போன்ற பெரிய மற்றும் வெளிப்படையான சமரசங்கள் இருந்தன. இந்த இரண்டும் ரெட்மி கே 20 தொடரில் இணைக்கப்பட்டுள்ள சில விலையுயர்ந்த மேம்பாடுகளை உருவாக்குகின்றன, மேலும் சிறந்த மற்றும் அதிக பிரீமியம் தொழில்நுட்பங்களை நோக்கி நகர்வது ஒரு நேரடி செலவில் வர வேண்டும். POCO F1 ஒரு சமரசம் இல்லாத முதன்மையானது அல்ல – அது சமரசம் செய்தது, ஆனால் அது நன்றாக சமரசம் செய்தது . ரெட்மி கே 20 தொடர் மற்றும் போகோ எஃப்-சீரிஸ் ஆகியவை வெவ்வேறு தத்துவங்களைப் பின்பற்றும் இரண்டு வெவ்வேறு கிளைகளாகும், எனவே ரெட்மி கே 20 ஐ ” அதிக விலை ” என்று தீர்ப்பது மற்றும் அதன் அனைத்து மேம்படுத்தல்களையும் கலைப்பது முற்றிலும் நியாயமானதல்ல, ஏனெனில் மலிவான POCO F1 ஒரு வருடத்தில் இருந்தது முன்பு.

ரெட்மி கே 20 தொடருக்காக அவர்கள் உருவாக்க முயற்சித்த ஏவுகணைக்கு முந்தைய ஹைப்பிற்கும் சியோமி ஒரு காரணம். சேஞ்ச்.ஆர்ஜ் மனு தெளிவாக சான்றளிப்பதால், “ஃபிளாக்ஷிப் கில்லர்” மோனிகர் அடிப்படை மாறுபாட்டில் துணை ₹ 20,000 விலையை எதிர்பார்க்கிறது. மேலும், ரெட்மி கே 20 தொடருக்கான ஆல்ஃபா சேல்ஸ் முன்கூட்டியே பயனர்கள் சாதனத்தின் விலையை அறியாமல் முன்பதிவு செய்ய அனுமதித்தது. இயற்கையாகவே, சராசரி நுகர்வோர் POCO F1 ஐ விலை எதிர்பார்ப்புகளுக்கான அடிப்படையாக எடுத்துக்கொள்வார்கள், ஏனெனில் அவர்களுக்கு வேறு எந்த குறிப்பும் இல்லை.

ரெட்மி கே 20 முன் முன்பதிவு

ஒரு சாதனத்தை முன்பதிவு செய்வது ஒரு புதுமை அல்ல என்றாலும், அறியப்படாத தொடரில் முதல் சாதனத்தை முன்பதிவு செய்வது ஆபத்தான நடவடிக்கை. தங்களது எதிர்பார்ப்புகளுக்கும் யதார்த்தத்திற்கும் இடையிலான ஏற்றத்தாழ்வுகளால் தங்களைத் தாங்களே குழப்பமடையச் செய்த நுகர்வோர், தங்களின் சாதகமற்ற சூழ்நிலைகளை மீட்பதற்கு வைக்கோலைப் புரிந்துகொள்வார்கள். சியோமி ஆல்பா விற்பனையிலிருந்து நுகர்வோருக்கு அவர்களின் வண்டிகளில் சமமான தொகையை வழங்குவதன் மூலம் பின்வாங்குவதற்கான வழியை வழங்குகிறது, ஆனால் இந்த தொகையின் மொத்த பணம் / வங்கி பணத்தைத் நேரடியாகப் பெற ஒரு வழி இருக்கிறதா என்பதை எங்களால் அறிய முடியவில்லை.

காணாமல் போன POCO F2 இன் ஆர்வமுள்ள வழக்கு

அனைத்து ரெட்மி கே 20 விலை நாடகங்களுக்கிடையில், ஒரு கேள்வி இன்னும் கேட்கப்பட உள்ளது: அடுத்த POCO எங்கே?

இந்த கேள்விக்கான பதில் மிகவும் உற்சாகமானது: “எங்களுக்கு உண்மையில் தெரியாது”.

கடந்த ஆண்டு இந்த நேரத்தில், சியாமி POCO F1 இல் பணிபுரிவதாக வதந்திகளைக் கேட்கத் தொடங்கினோம். நாம் கடைப்பிடிக்கும் விவேகத்தின் காரணமாக ஏராளமான சரிபார்க்கப்படாத வதந்திகள் ஒருபோதும் அதை எங்கள் முதல் பக்கத்தில் சேர்க்காது, எனவே எங்கள் முடிவிலிருந்து முதல் அறிக்கைகள் பிற்காலத்தில் வந்திருந்தாலும், ஒரு சாதனம் இருப்பதைப் பற்றிய அடிப்படை யோசனை எங்களுக்கு இருந்தது POCO F1 ஆக. ஆனால் இதுவரை, POCO F2 ஐப் பொறுத்தவரை, அதன் இருப்பை நோக்கிச் செல்லும் எந்த நம்பகமான தகவலையும் நாங்கள் சந்திக்கவில்லை. சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட ரெட்மி கே 20 தொடர் இந்தியாவில் ஒரு POCO மறுபெயரிடலுடன் முடிவடையும் என்று வதந்திகள் வந்தன, ஆனால் அது எப்படி மாறியது என்பது நாம் அனைவரும் அறிவோம்.

மேலும், சியோமிக்குள் ஒரு துணை பிராண்டாக POCO இன் இருப்பு நன்கு வரையறுக்கப்பட்ட எல்லைகளுடன் வரவில்லை. ரெட்மியே ஒரு துணை பிராண்டில் பட்டம் பெற்றபோதுதான் சியோமியின் துணை வர்த்தக விளையாட்டு மிகவும் குழப்பமாக மாறியது. ரெட்மி கே 20 அறிமுகப்படுத்தப்படுவதற்கு முன்னர், ஒருவர் ரெட்மியை பட்ஜெட் மற்றும் ஆரம்ப இடைப்பட்ட காலப்பகுதியிலும், POCO மலிவு விலையுள்ள முதன்மைப் பகுதியையும், மி உயர் மற்றும் அதிக சோதனை சாதனங்களையும் நோக்கி இழுக்க முடியும். ஆனால் ரெட்மி கே 20 தொடர் அடிப்படையில் POCO ஆல் ஆக்கிரமிக்கப்பட்ட இடத்தை ஊடுருவுகிறது, மேலும் ஒன்று தவிர்க்க முடியாமல் மற்றொன்றை ஏதேனும் ஒரு வடிவத்தில் நரமாமிசம் செய்வதில் முடிவடையும்.

நிலைமையை அதிகரிக்க, திரு. ஜெய் மணி, போகோ இந்தியாவின் தயாரிப்புத் தலைவராக தனது பங்கை விட்டுவிட்டார் என்ற செய்தியும் வெளிவந்துள்ளது. POCO அல்லது Xiaomi எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பும் வெளியிடவில்லை என்றாலும், திரு. மணியின் ட்விட்டர் உயிர் அவரை “முன்னாள் பிரதமர் ocPocophoneGlobal மற்றும் @XiaomiIndia” என்று குறிப்பிடுகிறது, இது அவர் வெளியேறியதை உறுதிப்படுத்துகிறது.

போகோ எஃப் 1 இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டபோது, ​​அப்போதைய தயாரிப்பு முன்னணி, போகோ குளோபல் ஜெய் மணி

திரு. மணி, POCO F1 இல் எடுக்கப்பட்ட முடிவுகளுக்குப் பின்னால் ஒரு முக்கிய உந்துசக்தியாக இருக்கிறார், எனவே அவர் புறப்படுவது, மேலே குறிப்பிட்டுள்ள பிற மாற்றங்களுடன், POCO F2 மற்றும் POCO இன் தனி துணை பிராண்டாக இருப்பதைப் பற்றிய கேள்விகளை எழுப்புகிறது. POCO நிலைமைக்கு பதிலளிப்பதைப் பற்றி Xiaomi உறுதியற்றது, எனவே நிலைமை இரு திசைகளிலும் மாறக்கூடும்.

“தி” POCO F2 “a” POCO F2 க்கு வழிவகுக்கிறது

ரெட்மி கே 20 விலை சர்ச்சையிலிருந்து ஒரு முக்கிய எடுத்துக்காட்டு என்னவென்றால், ஒரு POCO F2 க்கு இன்னும் ஒரு இடம் இருக்கிறது. POCO F1 உங்களுக்கு தேவையான அனைத்தையும் கொண்டிருந்தது, உங்களுக்கு எதுவும் இல்லை. மீண்டும், ஒரு “முதன்மை” என்ற யோசனைக்கு அது செய்த சமரசங்கள் நிறுவனம் மற்றும் நுகர்வோர் இருவரையும் “மலிவு” ஆக்குவதற்கு அவசியமானதாகக் கருதப்பட்டன. வழக்கமான ரெட்மி கே 20 எங்கள் கருத்தில் ஆக்ரோஷமாக விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டாலும் , நுகர்வோர் கருத்தில் இது மலிவு விலையில்லை . இதன் விளைவாக, POCO F1 இருந்த இடத்தில் ஒரு வெற்றிடம் உள்ளது, இது சியோமி அல்லது அதன் போட்டியால் முழுமையாக நிரப்பப்படவில்லை. இந்த வெற்றிடம் ஒரு POCO F1 அல்லது OnePlus One ஆல் மட்டுமே நிரப்பப்படும் – இது சந்தையின் முன்னுரிமைகளை சரியாக மதிப்பிடும் ஒரு சாதனம் மற்றும் ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய சமரசம் செய்யப்பட்ட தொகுப்பில் முதன்மை போன்ற Android அனுபவத்தை வழங்கும் ஒரு சாதனம். இந்த ஆண்டு இன்னும் ஒன்றைப் பெறுவோமா?

ரெட்மி கே 20 மன்றங்கள் || ரெட்மி கே 20 புரோ மன்றங்கள் || போகோ எஃப் 1 மன்றங்கள்

இது போன்ற கூடுதல் இடுகைகள் உங்கள் இன்பாக்ஸில் வழங்கப்பட வேண்டுமா? எங்கள் செய்திமடலுக்கு குழுசேர உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.

News Reporter