அனன்யா பாண்டே கூறுகையில், பி.எஃப்.எஃப் கள் சுஹானா கான் மற்றும் ஷானயா கபூர் – டைம்ஸ் ஆப் இந்தியாவை எப்போதும் நம்பலாம்
புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஜூலை 23, 2019, 11:41 IST 278 காட்சிகள்

பாலிவுட் பிரபலங்கள் சமூக ஊடக ட்ரோலிங்கிற்கு உட்படுத்தப்படுகிறார்கள், அதேபோல் பி-டவுனின் புதியவரான அனன்யா பாண்டேவும், புனித் மல்ஹோத்ராவின் ‘ஆண்டின் மாணவர் 2’ மூலம் அறிமுகமானார். அனன்யா பாண்டே அறிமுகமானதற்கு முன்பே பூதங்களின் இலக்காக இருந்தார். இப்போது ஒரு சமீபத்திய பேட்டியில், நடிகை தனது சிறந்த நண்பர்களான சுஹானா கான் மற்றும் ஷானயா கபூருக்கு ட்ரோலிங் அல்லது கொடுமைப்படுத்துதல் நடக்கும் போது எப்போதும் சுற்றி இருப்பதற்கும், அவர்கள் எப்போதும் ஒருவருக்கொருவர் பின்வாங்கிக் கொண்டிருப்பதற்கும், அவர்கள் ஒருவரையொருவர் நம்பிக் கொள்ளவும் நன்றி தெரிவிக்கிறார்கள். அவற்றின் தாழ்வு. அனன்யா, சுஹானா மற்றும் ஷானயா மூவரும் பி-டவுனில் சார்லியின் ஏஞ்சல்ஸ் என்ற பெயரில் பிரபலமாக உள்ளனர். இதற்கிடையில், நடிகை அடுத்ததாக கார்த்திக் ஆரியன் மற்றும் பூமி பெட்னேகர் இணைந்து நடித்த ‘பதி, பட்னி அவுர் வோ’ படத்தில் நடிக்கவுள்ளார்.

மேலும் படிக்க குறைவாக படிக்கவும்

News Reporter