ட்ரம்பின் 'கோ பேக்' ஆர் … – நியூஸ் 18

ஜூலை 18 ம் தேதி நடந்த தாக்குதலின் போது அவரது முகம் உட்பட அவரது உடல் முழுவதும் பாதிரியார் காயங்கள் மற்றும் சிராய்ப்புகளுக்கு ஆளானார். இந்த தாக்குதல் தொடர்பாக 52 வயதான செர்ஜியோ க ou வியாவை போலீசார் கைது செய்தனர்.

பிடிஐ

புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஜூலை 21, 2019, 12:08 PM IST

Indian-Origin Priest Attacked Near US Temple as Fears Mount Over Frenzy Whipped up by Trump's 'Go Back' Rant
அமெரிக்க மருத்துவமனையில் சுவாமி ஹரிஷ் சந்தர் பூரி. (படம்: பேஸ்புக்)

நியூயார்க்: நியூயார்க்கின் ஃப்ளோரல் பூங்காவில் உள்ள ஒரு கோவிலுக்கு அருகே தனது மத உடையில் தெருவில் நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​52 வயதான ஒரு மனிதரை இந்து பாதிரியார் தாக்கியதாக அமெரிக்க ஊடக அறிக்கை ஒன்றில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சுவாமி ஹரிஷ் சந்தர் பூரி, வியாழக்கிழமை காலை 11 மணியளவில் (உள்ளூர் நேரம்) க்ளென் ஓக்ஸில் உள்ள சிவசக்தி பீத் அருகே, அவர் தனது மத உடையில் தெருவில் நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​ஒரு நபர் பின்னால் இருந்து வந்து அவரை அடிக்கத் தொடங்கினார், மீண்டும் மீண்டும், பிக்ஸ் 11 செய்தி சேனல் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

பூரி மிகவும் மோசமாக தாக்கப்பட்டார், அவரை மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்ல வேண்டும் என்று கூறினார்.

ஜூலை 18 ம் தேதி நடந்த தாக்குதலின் போது அவரது முகம் உட்பட அவரது உடல் முழுவதும் பாதிரியார் காயங்கள் மற்றும் சிராய்ப்புகளுக்கு ஆளானதாக சேனல் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

“நான் கொஞ்சம் வேதனையில் இருக்கிறேன்,” என்று பாதிரியார் சேனல் மேற்கோளிட்டுள்ளார்.

இந்த தாக்குதல் தொடர்பாக 52 வயதான செர்ஜியோ க ou வியாவை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர் மீது தாக்குதல், துன்புறுத்தல் மற்றும் ஒரு ஆயுதத்தை வைத்திருத்தல் ஆகிய குற்றச்சாட்டுகள் உள்ளன. இந்த தாக்குதல் வெறுக்கத்தக்க குற்றமாக விசாரிக்கப்பட வேண்டுமா என்று போலீசார் ஆராய்ந்து வருவதாக சேனல் தெரிவித்துள்ளது.

கோவிலுக்கு தவறாமல் வருகை தரும் சிலர், பாதிரியார் குறிவைக்கப்பட்டதாக நம்புவதாகக் கூறினர். இந்த சம்பவத்தின் போது, ​​”இது எனது அக்கம்” என்று தாக்குதல் நடத்தியவர் கத்தினார்.

சோமாலியில் பிறந்த அமெரிக்க குடிமகனான மினசோட்டாவின் இல்ஹான் ஒமர் உட்பட நான்கு ஜனநாயக காங்கிரஸ் பெண்களை குறிவைக்க அமெரிக்க அதிபர் டொனால்ட் டிரம்ப் ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்ற சில நாட்களுக்கு பின்னர் இந்த சம்பவம் வந்துள்ளது.

“எங்கள் நாடு சுதந்திரமானது, அழகானது மற்றும் மிகவும் வெற்றிகரமாக உள்ளது. நீங்கள் எங்கள் நாட்டை வெறுக்கிறீர்கள் என்றால், அல்லது நீங்கள் இங்கே மகிழ்ச்சியாக இல்லாவிட்டால், நீங்கள் வெளியேறலாம்!” டிரம்ப் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

வட கரோலினா நாட்களில் நடந்த ஒரு பேரணியில் அவரது ஆதரவாளர்கள் பின்னர் நான்கு காங்கிரஸ் பெண்களில் ஒருவருக்கு எதிராக கோஷங்களை எழுப்பினர், “அவளை திருப்பி அனுப்பு” என்று கோஷமிட்டனர்.

News Reporter