சீசன் 7 இன் முதல் தெற்கு டெர்பி தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் போரை தமிழ் தலைவாஸ் – புரோ கபடி

Season 7’s first Southern Derby sees Telugu Titans battle Tamil Thalaivas

தமிழ் தலைவாஸின் ராகுல் சவுத்ரி தனது முன்னாள் அணி தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் அணிக்கு எதிராக ஞாயிற்றுக்கிழமை போட்டியிடுவார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை ஹைதராபாத்தில் உள்ள கச்சிபவுலி உட்புற மைதானத்தில் நடைபெறும் பிரச்சாரத்தின் முதல் தெற்கு டெர்பியில், தமிழ் தலைவர்கள் தங்களது விவோ புரோ கபடி சீசன் 7 ஐ வெற்றிகரமான தொடக்கத்திற்கு கொண்டு வருவார்கள். மறுபுறம், தெலுங்கு டைட்டன்ஸ், யு மும்பாவுக்கு எதிரான நேற்றிரவு நடந்த போட்டியின் முடிவைத் துலக்குவதையும், தங்கள் வீட்டு ஆதரவுக்கு முன்னால் பிரச்சாரத்தின் முதல் வெற்றியைப் பெறுவதையும் நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது. விவோ புரோ கபடி முதல் ஆறு சீசன்களில் அவர் பிரதிநிதித்துவப்படுத்திய அணிக்கு எதிராக முதல் முறையாக ‘ஷோமேன்’ ராகுல் சவுதாரி அணிவகுத்து நிற்கும்.

போட்டி 4: தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் vs தமிழ் தலைவாஸ்

Telugu Titans host Tamil Thalaivas in Match 4 of VIVO Pro Kabaddi Season 7.

தலையில் இருந்து: தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் 4 – 2 தமிழ் தலைவாஸ். 0 உறவுகள்.

தெலுங்கு டைட்டன்ஸ்

தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் சனிக்கிழமையன்று யு மும்பாவுக்கு எதிரான தோல்வியுடன் தங்கள் பிரச்சாரத்தை உதைத்தது, ஞாயிற்றுக்கிழமை தெற்கு டெர்பியில் தமிழ் தலைவாக்களுக்கு விருந்தளிக்கும் போது அந்த முடிவைத் துடைக்கும். ‘பாகுபலி’ சித்தார்த் தேசாய் தனது முன்னாள் அணிக்கு எதிராக ஐந்து ரெய்டு புள்ளிகளாக மட்டுப்படுத்தப்பட்டிருந்தார், ஆனால் ரைடர் ரஜ்னிஷ் ஒரு நல்ல பயணத்தை பெற்றார், ஏழு ரெய்டு புள்ளிகள் மற்றும் ஒரு தடுப்பு புள்ளியுடன் அணியின் அதிக மதிப்பெண் பெற்றவராக முடித்தார். இளம் வீரர் ராகேஷ் கவுடா பெஞ்சிலிருந்து வெளியே வந்து நடவடிக்கைகளில் நல்ல தாக்கத்தை ஏற்படுத்தினார், அவரது விவோ புரோ கபடி அறிமுகத்தில் இரண்டு தடுப்பு புள்ளிகள் மற்றும் இரண்டு ரெய்டு புள்ளிகளைப் பெற்றார். தெலுங்கு டைட்டன்ஸின் மூலைகளான கேப்டன் அபோசர் மிகானி மற்றும் விஷால் பரத்வாஜ் ஆகியோர் யு மும்பாவுக்கு எதிராக தலா இரண்டு தடுப்பு புள்ளிகளை நிர்வகித்தனர், மேலும் தமிழ் தலைவாஸுக்கு எதிரான தங்கள் அணியின் முக்கிய மனிதர்களாக மீண்டும் இருப்பார்கள். அஜய் தாக்கூர் மற்றும் முன்னாள் அணியின் முன்னாள் வீரர் ராகுல் சவுதாரி ஆகியோரின் தாக்கத்தை கட்டுப்படுத்தும் வகையில் இந்த ஜோடி பணிக்கு உட்படுத்தப்படும். கடந்த சீசனில் அவர்களின் நடிப்பைப் பொறுத்தவரை, இருவரும் சிறப்பாகச் செயல்பட தங்களைத் தாங்களே ஆதரிப்பார்கள்.

தமிழ் தலைவாஸ்

சீசன் 7 க்குள் சென்று, ‘ஐஸ்மேன்’ அஜய் தாக்கூர் போன்றவர்களை பூர்த்தி செய்வதற்காக ‘ஷோமேன்’ ராகுல் சவுத்ரியைச் சேர்ப்பதன் மூலம் தமிழ் தலைவர்கள் தங்கள் ரெய்டிங் பிரிவை கணிசமாக வலுப்படுத்தியுள்ளனர். இந்த இரட்டையரில், விவோ புரோ கபடிவில் அடித்த ரெய்டு புள்ளிகளின் அடிப்படையில் முதல் ஐந்து ரவுடிகளில் இரண்டு தமிழ் தலைவாஸ் உள்ளது. அனைத்து கண்களும் தமிழ் தலைவாஸில் சேருவதற்கு முன்பு தெலுங்கு டைட்டனுடன் கடந்த ஆறு சீசன்களைக் கழித்த ராகுல் சவுதாரி மீது இருக்கும். தனது முன்னாள் அணிக்கு எதிராக அணிவகுத்து நிற்கும் சவுதாரி சிறப்பாக செயல்படுவதை நோக்கமாகக் கொண்டிருப்பார். வலிமைமிக்க ரெய்டிங் இரட்டையரைத் தவிர, ஆல்-ரவுண்டர்களான மஞ்சீத் சில்லர் மற்றும் ரன் சிங் , டிஃபென்டர் மோஹித் சில்லர் மற்றும் மூத்த ரெய்டர் ஷபீர் பாப்பு போன்ற சில நட்சத்திர பெயர்களையும் தமிழ் தலைவாஸ் பெருமை பேசுகிறார் . ஒரு நட்சத்திரம் நிறைந்த அணியுடன், அணி ஒரு வெற்றிகரமான பிரச்சாரத்தை நடத்துகிறது மற்றும் வெற்றிகரமான தொடக்கத்திற்கு இறங்க ஆர்வமாக இருக்கும்.

News Reporter