ஸ்பைடர் மேன் இயக்குனர் சாம் ரைமி ஸ்பைடர் மேன்: ஃபார் ஃபார் ஹோம் – பிங்க்வில்லாவில் அந்த காவிய கேமியோவுக்கு தனது ஆசீர்வாதங்களை வழங்குகிறார்

* ஸ்பாய்லர்ஸ் அலர்ட் * டோபி மாகுவேர் நடித்த ஸ்பைடர் மேன் முத்தொகுப்பை (2002-2007) இயக்கிய சாம் ரைமி, ஜே.கே. சிம்மன்ஸ் தனது சிறப்பான கதாபாத்திரமான ஜே. சாம் என்ன சொல்ல வேண்டும் என்பது பற்றி மேலும் அறிய கீழே படிக்கவும்.

* ஸ்பாய்லர்ஸ் அலர்ட் * ஸ்பைடர் மேன்: ஃபார் ஃபார் ஹோம் அதன் மறக்கமுடியாத தருணங்களைக் கொண்டிருந்தது, அது எம்.சி.யு (மார்வெல் சினிமாடிக் யுனிவர்ஸ்) ரசிகர்களை உற்சாகத்துடன் ஒலிக்கும். ஆனால் காவிய மிட் கிரெடிட்ஸ் காட்சியைப் போல யாரும் அதிர்ச்சியடையவில்லை. எம்.ஜே.க்கு நியூயார்க்கின் வலை சுவையான காட்சியைக் கொடுத்த பிறகு, ஸ்பைடர் மேன் ஒரு செய்தி செய்தி அறிவிப்பை எதிர்கொள்கிறது. புல்லட்டின் வீடியோ காட்சிகள் மிஸ்டீரியோ ஸ்பைடர் மேனை ஒரு கொலைகாரன் என்று கூறி பீட்டர் பார்க்கர் என்ற தனது அடையாளத்தை வெளிப்படுத்துகின்றன. இருப்பினும், தி டெய்லி புகலின் ஆசிரியர் ஜே. ஜோனா ஜேம்சன், செய்திகளை உடைத்து, அனைவரையும் திகைக்க வைத்தார்.

டோபே மாகுவேர் நடித்த சாம் ரைமி ஸ்பைடர் மேன் முத்தொகுப்பிலிருந்து (2002-2007) ஜேம்சனை நாம் அனைவரும் நினைவில் கொள்கிறோம். ஆஸ்கார் வென்ற ஜே.கே. சிம்மன்ஸ் தான் ஜோனாவிலிருந்து ஒரு ஐகானை உருவாக்கினார், அதன் பின்னர், ரசிகர்கள் எம்.சி.யுவில் ஈடுபட்டதற்காக மனு செய்துள்ளனர். மேலும், அதுதான் நமக்குக் கிடைத்தது! என்டர்டெயின்மென்ட் இன்றிரவு அளித்த பேட்டியின் போது, ஸ்பைடர் மேன்: ஃபார் ஃபார் ஹோம் திரைப்படத்தில் சிம்மன்ஸ் கேமியோவைப் பற்றி சாம் கேட்டபோது, ​​திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் பரவசத்திற்கு அப்பாற்பட்டவர். தனது “ஆசீர்வாதங்களை” ஜே.கே.க்கு வழங்கியதாக ரைமி வெளிப்படுத்தினார்

“ஜே.கே என்னை அழைத்து, ‘ஏய், அவர்கள் என் பாத்திரத்தை மறுபரிசீலனை செய்வது பற்றி பேசுகிறார்கள்’ என்று கூறினார். நான் சொன்னேன், ‘எனது மிகப் பெரிய ஆசீர்வாதங்களுடன்,’ நான் ஸ்பைடர் மேனை நேசிக்கிறேன், நான் ஜே.கேவை நேசிக்கிறேன், மேலும் அவரைப் பார்க்க விரும்புகிறேன், “என்று சாம் வெளிப்படுத்தினார்.

ஸ்பைடர் மேன்: தூர வீட்டிலிருந்து ஜே.கே. சிம்மன்ஸ் கேமியோவைப் பற்றி நீங்கள் என்ன நினைத்தீர்கள் ? கீழே உள்ள கருத்துகள் பிரிவில் உங்கள் கருத்துக்களை எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.

ALSO READ: டாம் ஹாலண்ட் ஸ்பைடர் மேன்: ஃபார் ஃபார் ஹோம் இன் காவிய மிட் கிரெடிட்ஸ் காட்சிக்கு பதிலளித்தார்

இதற்கிடையில், ஸ்பைடர் மேன்: ஃபார் ஃபார் ஹோம் உலகளாவிய பாக்ஸ் ஆபிஸில் 700 மில்லியன் டாலர்களை வெற்றிகரமாக தாண்டியுள்ளது.

News Reporter