வாரத்தின் ஜாதகம் (ஜூலை 14-ஜூலை 20, 2019): மேஷம், லியோ, ஸ்கார்பியோ, துலாம், கன்னி, தனுசு- ஜோதிட கணிப்பை சரிபார்க்கவும் – இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்
ஜாதகம், வாராந்திர ஜாதகம், வார ஜாதகம் ஜூலை, வார ஜாதகம், ஜூலை வார ஜாதகம், வாரத்திற்கான ஜாதகம் 2019, ஜாதகம் இந்திய எக்ஸ்பிரஸ், வார ஜாதகம், ஜாதகம் இன்று, வாரம் ராஷிஃபல், ஜோதிடம், ஜாதகம் 2019, புத்தாண்டு ஜாதகம், இன்று ஜாதகம், ஜாதகம் கன்னி, ஜோதிடம், தினசரி ஜாதகம் கன்னி, இன்று ஜோதிடம், ஜாதகம் இன்று ஸ்கார்பியோ, ஜாதகம் டாரஸ், ​​ஜாதகம் ஜெமினி, ஜாதகம் லியோ, ஜாதக புற்றுநோய், ஜாதகம் துலாம், ஜாதகம் மீன், லியோ ஜாதகம், லியோ ஜாதகம் இன்று, இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்
வாரத்தின் ஜாதகம் (ஜூலை 14-ஜூலை 20, 2019): மேஷம், லியோ, ஸ்கார்பியோ, துலாம், கன்னி தனுசு- ஜோதிட கணிப்பை சரிபார்க்கவும்

ஏரிஸ் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20)

உங்கள் நட்சத்திரங்கள் வேகமாக நகர்கின்றன. ஒரு முக்கியமான தீர்வுக்கு நீங்கள் வெறுமனே ஒப்புக் கொள்ள வேண்டிய நேரம் விரைவாக நெருங்கி வருகிறது, ஏனெனில் இது சம்பந்தப்பட்ட அனைவருக்கும் சரியானது, ஏனெனில் இது உங்கள் சொந்த நலன்களுக்காக மட்டுமே. பயணத் திட்டங்களுடன் நீங்கள் முன்னேற வேண்டும், ஏனென்றால் உங்கள் எல்லைகளை விரிவுபடுத்துவதற்கான நேரம் இது.

டாரஸ் (ஏப்ரல் 21 – மே 21)

உங்கள் ஜாதகத்தின் நிதித் துறைகளும் ஆழ்ந்த உளவியல் தாக்கங்களைக் கொண்டுள்ளன, எனவே மகிழ்ச்சியைப் பெறுவதற்காக நீங்கள் பொருட்களை வாங்குகிறீர்களா இல்லையா என்று நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளுங்கள், அல்லது அதற்கு மாற்றாக. இது ஒரு நுட்பமான வேறுபாடு, ஒருவேளை, ஆனால் அது எல்லாவற்றிற்கும் முக்கியமான ஒன்றாகும்.

ஜெமினி (மே 22 – ஜூன் 21)

தொழில் ரீதியாக, சக ஊழியர்களுடனான தனிப்பட்ட உறவுகள் தான் இப்போது முக்கியமானது என்பதை நீங்கள் உணரும் வரை வானமே எல்லை. மக்களுடன் பழகுவதற்கும், அவர்களை நன்றாக உணர வைப்பதற்கும், அவர்கள் உங்களை விரும்புவதைப் பார்க்கவும் எப்போதும் உங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்யுங்கள். வீட்டில் நீங்கள் நடைமுறை பழுதுபார்ப்புகளைச் செய்ய வேண்டும் – விரைவாக.

கேன்சர் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

உறவுகளில் கட்டாய மாற்றங்களுடன் வருவதைத் தவிர வேறு வழியில்லை. உண்மையில், தற்போதைய நிலைமைகள் தங்குவதற்கு நீங்கள் எவ்வளவு அதிகமாக ஏற்றுக்கொள்கிறீர்களோ, அவ்வளவு சீக்கிரம் நீங்கள் பெறலாம் மற்றும் அற்புதமான உணர்ச்சி சாத்தியங்களை அதிகம் பயன்படுத்தலாம். ஒரு தொழில்முறை திட்டம் ஒத்திவைக்கப்படலாம், ஆனால் நீண்ட காலத்திற்கு அல்ல.

லியோ (ஜூலை 24 – ஆக. 23)

தொழில்முறை விஷயங்கள் மிகவும் முக்கியமானவை, நீங்கள் வேலையில் இல்லாவிட்டாலும் கூட, உங்கள் சொந்த நலன்களை திருப்திப்படுத்துவதற்கும் உங்கள் உலக லட்சியங்களை நிறைவேற்றுவதற்கும் நீங்கள் முன்னுரிமை கொடுக்க வேண்டும். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில், பழைய நண்பர்கள் அல்லது முன்னாள் காதலர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். கடந்த காலத்திற்கான ஒரு பயணம் பொழுதுபோக்குகளை நிரூபிக்கும்.

விர்கோ (ஆக. 24 – செப்டம்பர் 23)

உணர்ச்சி மற்றும் நெருக்கமான உறவுகள் இப்போது ஆர்வமுள்ள மற்றும் நிச்சயமற்ற தாக்கங்களுக்கு உட்பட்டுள்ளன என்பதற்கான அனைத்து அறிகுறிகளும். முக்கியமான முடிவுகளை சிறிது நேரம் தாமதப்படுத்த உங்கள் உள்ளுணர்வு மற்றும் ஹன்ச் உங்களை வலியுறுத்த வேண்டும். என்ன நடக்கிறது என்று உங்களுக்குத் தெரியும் வரை காத்திருங்கள். எல்லா தகவல்களும் உங்கள் விரல் நுனியில் இருக்கும்போது, ​​உங்கள் நகர்வை மேற்கொள்ளுங்கள்.

லிப்ரா (செப்டம்பர் 24 – அக். 23)

நீங்கள் பழுதடைந்த மற்றும் தேய்ந்துபோனவற்றை மட்டுமே ஏற்றுவீர்கள் என்பதில் உறுதியாக இருக்க வேண்டும். ஆபத்து என்னவென்றால், நீங்கள் நல்லதை கெட்டவற்றுடன் தூக்கி எறிவீர்கள், முற்றிலும் பயனற்றவர்களுடன் ஆழமாகப் பயன்படுவீர்கள்! எனவே முக்கிய விஷயங்களில் பேசுவதற்கு முன்பு நீங்கள் நீண்ட காலமாகவும் கடினமாகவும் சிந்திக்க வேண்டும் என்று சொல்லாமல் போகிறது.

ஸ்கார்பியோ (அக். 24 – நவ. 22)

வேலையில், நீங்கள் இப்போது ஒரு குறுகிய ஆனால் முக்கியமான மற்றும் கோரும் கட்டத்திற்குள் நுழைந்துள்ளீர்கள். உங்கள் கட்டுப்பாட்டிற்கு அப்பாற்பட்ட நிகழ்வுகளுக்கான உங்கள் பதில்களிலிருந்து உங்கள் சொந்த மனப்பான்மை மாற்றங்களை நீங்கள் வேறுபடுத்திப் பார்ப்பது முக்கியம்.

சாகிட்டாரியஸ் (நவ. 23 – டிச. 22)

சக்திவாய்ந்த கிரகங்கள் இப்போது நிச்சயமாக உங்கள் பக்கத்தில் உள்ளன, எனவே நீங்கள் சிறந்ததை நம்பலாம். வீட்டிலோ, அன்பிலோ, வேலையிலோ இருந்தாலும், எல்லா உணர்ச்சிகரமான உறவுகளிலும் உங்கள் முதன்மையை நீங்கள் உறுதிப்படுத்த முடியும். உங்களை சரியான வழியில் திட்டமிடவும், மக்கள் எப்போதும் நம்பியிருக்கும் ஒரு நபராக உங்களைப் பார்ப்பார்கள்.

கேப்ரிக்கார்ன் (டிச .23 – ஜன. 20)

உங்கள் ரகசிய உலகத்திலோ அல்லது தனிப்பட்ட வாழ்க்கையிலோ உற்றுப் பார்க்க முயற்சிக்கும் எவரையும் நீங்கள் நிச்சயமாக வெறுப்பீர்கள். மற்றவர்களுக்கு அவர்கள் புதுப்பித்த நிலையில் இருக்கிறார்கள் என்ற எண்ணத்தை அளிப்பதன் மூலம் நீங்கள் தப்பித்துக் கொள்ளலாம், அதே நேரத்தில் அவர்களிடம் எதுவும் சொல்லவில்லை!

அக்வாரிஸ் (ஜன. 21 – பிப். 19)

கடந்த சில வாரங்களாக நீங்கள் ஒரு கோடு வெட்டியதாகத் தோன்றுகிறது, ஆனால், செவ்வாய் கிரகத்துடன் அதன் நிலையை சரிசெய்யும்போது, ​​நீங்கள் முன்பு போலவே செல்ல முடியாது என்பதை நீங்கள் உணர வேண்டும். புதிய செயல்பாடுகளை எடுப்பதை விட அனைத்து தனிப்பட்ட லாபங்களையும் ஒருங்கிணைப்பது முக்கியம், இல்லையெனில் நீங்கள் அதிகமாக ஈடுபடலாம்.

மீன்கள் (பிப். 20 – மார்ச் 20)

உங்கள் நட்சத்திரங்கள் அனைத்தும் உங்கள் அலைநீளத்தில் இல்லை. நீங்கள் சற்று எரிச்சலடைந்தால், மற்றவர்கள் உங்கள் வழியில் நிற்பதாகத் தெரிகிறது. உங்கள் ஆற்றல் நிலை, உணர்ச்சி மனநிலை மற்றும் தனிப்பட்ட விவகாரங்களில் உடனடி மாற்றத்தை நீங்கள் உணர்கிறீர்கள், சில காரணங்களால் நீங்கள் பின்வாங்கப்படுவதைப் போல உணர்கிறீர்கள்.

News Reporter