ரன்வீர் சிங் தனது நட்சத்திரத்திற்கு பிரியங்கா சோப்ராவின் எதிர்வினையை வெளிப்படுத்துகிறார்: ‘நீங்கள் இன்னும் மம்மியிடம் சொல்லும் பையன் … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் ரன்வீர் சிங் ஒரு தொழில் வாழ்க்கையை உயர்ந்தவர், ஆனால் அவர் அதை இன்னும் நம்பவில்லை. ஒரு புதிய நேர்காணலில், நடிகர் பிரியங்கா சோப்ரா போன்ற அவரது சமகாலத்தவர்களில் சிலர் கூட அவர் ஒரு நட்சத்திரம் என்று நம்பவில்லை என்று அதிர்ச்சியடைந்துள்ளார் என்று கூறியுள்ளார்.

ஃபெமினாவுடன் பேசிய ரன்வீர், “நான் ஒரு சிறப்பு வழக்கு, ஏனென்றால் நான் ஒருபோதும் என் தலையில் ஒரு பெரிய நட்சத்திரமாக மாறவில்லை. அவர் இன்னும் ஒரு நட்சத்திரமாகிவிட்டார் என்ற நம்பிக்கையில்லாத கண்களில் நட்சத்திரங்களைக் கொண்ட குழந்தையாக நான் இருக்கிறேன். ”அவர் தனது குண்டே மற்றும் பாஜிராவ் மஸ்தானி இணை நடிகர் பிரியங்கா சோப்ரா எப்போதும் அவரிடம்“ து வோ லட்கா ஹை ஜிஸ்கோ யாகீன் ஹாய் நஹின் ஹோ ரஹா ஹை கி வோ ஸ்டார் பான் கயா. ஜோ ஆஜ் பி போல்டா ஹை ‘மம்மி, மெயின் ஸ்டார் பான் கயா, டெகோ யே லாக் மேரி ஃபோட்டோ லீனா சஹ்தே ஹைன் (அவர் தான் ஒரு நட்சத்திரம் என்று இன்னும் நம்பாத பையன், யாராவது தனது படத்தை எடுக்க விரும்பும் போதெல்லாம் தனது தாயிடம் உற்சாகமாக சொல்கிறார் ). ”

இதையும் படியுங்கள்: ஒரு நீண்ட பயணத்திற்குப் பிறகு தீபிகா படுகோனைப் பார்த்த முதல் எதிர்வினை குறித்து ரன்வீர் சிங்: ‘நான் என் மனைவியைப் பிடித்து முத்தமிடுகிறேன்’

ரன்வீர் தனது வெற்றிக்கு காரணம் நடிப்பு மீதான ஆர்வம், ‘பணம் மற்றும் புகழ்’ என்பதற்காக அல்ல. அவர் கூறினார், “நான் நினைவில் கொள்ளும் வரை, நான் ஒரு நடிகராக இருக்க விரும்பினேன், இன்று, நட்சத்திரமானது அதன் துணை தயாரிப்பு ஆகும். இளைஞர்கள் எனது ஆலோசனையைப் பெறும்போது, ​​நான் அவர்களிடம் கேட்கும் முதல் கேள்வி, ‘நீங்கள் நடிப்பில் ஆர்வமாக இருக்கிறீர்களா?’ அல்லது ‘நட்சத்திரத்தின் மினுமினுப்பால் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுகிறீர்களா?’ எனக்கு நட்சத்திரம் அதிகாரம் அளிக்கிறது. புன்னகையையும் உற்சாகத்தையும் பரப்பும் திறன் உங்களுக்கு உள்ளது. இது சொல்லாமல் போகிறது, இது ஒரு குறிப்பிட்ட அளவு பொறுப்புடன் வருகிறது. எதிர்மறைகளும் உள்ளன, ஆனால் தலைகீழானது ஈடுசெய்கிறது, மேலும் அதை உங்கள் முன்னேற்றத்தில் எடுக்க கற்றுக்கொள்கிறீர்கள். ”

ரன்வீர் 14 மாத காலப்பகுதியில் பத்மாவத், சிம்பா மற்றும் கல்லி பாய் போன்ற வெற்றிகளை வழங்கியுள்ளார். 1983 உலகக் கோப்பையில் இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் பின்தங்கிய வெற்றியைப் பற்றி அவர் 83 இல் தோன்றுவார். தற்போது இவரது மனைவி நடிகர் தீபிகா படுகோனுடன் இங்கிலாந்தில் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு நடத்தி வருகிறார். ரன்வீர் கரண் ஜோஹரின் கால காவிய தக்த் படப்பிடிப்பை 2019 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் தொடங்கவுள்ளார்.

மேலும் தகவலுக்கு @htshowbiz ஐப் பின்தொடரவும்

முதலில் வெளியிடப்பட்டது: ஜூலை 14, 2019 17:45 IST

News Reporter