சன்னி லியோன் மகனுக்கு ஊடகங்களை எவ்வாறு வாழ்த்துவது என்று கற்றுக்கொடுக்கிறார், மலாக்கா அரோரா இரவு உணவிற்கு செல்கிறார். படங்களைக் காண்க – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

பல பாலிவுட் பிரபலங்கள் வார இறுதியில் மும்பை பற்றியும் காணப்பட்டனர். சன்னி லியோன் தனது இரட்டை சிறுவர்களான நோவா மற்றும் ஆஷருடன் ஒரு பயணத்தில் காணப்பட்டார். அவற்றில் ஒன்றை அவள் கைகளில் வைத்திருந்தபோது, ​​ஒரு ஆயா மற்றொன்றைப் பிடித்தாள். பாப்பராசிக்கு ஒரு பறக்கும் முத்தத்தை எப்படி வழங்குவது என்று சன்னி தனது மகனுக்குக் கற்றுக் கொடுத்தார், மேலும் சிறியவர் தனது தாயை வெற்றிகரமாக நகலெடுப்பதைக் காண முடிந்தது.

மகன்கள் ஆஷர் மற்றும் நோவாவுடன் சன்னி லியோன். (வருந்தர் சாவ்லா)

ஹிருத்திக் ரோஷன் தனது சூப்பர் 30 படத்தின் வெளியீட்டை உள்நாட்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் இரண்டு நாட்களில் ரூ .30 கோடியை வசூலித்துள்ளார். நடிகர் சனிக்கிழமை கெயிட்டி கேலக்ஸி சினிமாவுக்கு ஒரு ஆச்சரியமான விஜயம் மேற்கொண்டார் மற்றும் உரத்த ஆரவாரத்துடன் வரவேற்றார். அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை படத்தையும் விளம்பரப்படுத்தினார்.

இதற்கிடையில், அவரது முன்னாள் மனைவி சுசேன் கான் மும்பை விமான நிலையத்தில் மகன்களான ஹிரிதான் மற்றும் ஹ்ரேஹானுடன் காணப்பட்டார்.

கெயிட்டி கேலக்ஸி சினிமா மற்றும் சூப்பர் 30 விளம்பர நிகழ்வில் (இடது) ஹிருத்திக் ரோஷன். மும்பை விமான நிலையத்தில் (வலது) மகன்களுடன் சுசேன் கான். (வருந்தர் சாவ்லா)

நகரைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்களில் டாப்ஸி பன்னு மற்றும் சகோதரி ஷாகுன் பன்னு ஆகியோர் உள்ளனர். இருவரும் சனிக்கிழமையன்று ஜுஹுவில் இரவு உணவிற்குப் பின் வந்தனர். ரகுல் ப்ரீத் சிங்கும் பாந்த்ராவில் நடந்த உணவு கூட்டு ஒன்றில் காணப்பட்டார். இப்போது நடன ரியாலிட்டி ஷோ, நாச் பாலியே 9 இல் தொகுப்பாளராகக் காணப்படும் மனீஷ் பால், மனைவி சன்யுக்தா பால் உடன் இரவு விருந்தில் காணப்பட்டார்.

முன்னாள் ரியாலிட்டி ஷோ நீதிபதியும், உடற்பயிற்சி ஆர்வலருமான மலாக்கா அரோரா, பாந்த்ராவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் இரவு உணவருந்தினார். அவள் ஒரு டெனிம் ஜாக்கெட்டுடன் ஜோடியாக ஒரு வெள்ளை மேக்ஸி உடையில் இருந்தாள்.

தப்சி பன்னு, ராகுல் ப்ரீத் சிங் மற்றும் மலாக்கா அரோரா ஆகியோர் மும்பையில் காணப்பட்டனர். (வருந்தர் சாவ்லா)

சஞ்சய் கபூர் வார இறுதியில் சகோதரர் அனில் கபூரை மனைவி மகீப் மற்றும் மகன் ஜஹானுடன் சந்தித்தார். அனில் மற்றும் சஞ்சய் ஆகியோர் இங்கிலாந்திலிருந்து திரும்பி வந்துள்ளனர், அங்கு செவ்வாயன்று மான்செஸ்டரில் நடந்த இந்தியா vs நியூசிலாந்து ஐசிசி உலகக் கோப்பை போட்டியைப் பார்த்தார்கள்.

இதையும் படியுங்கள்: உலகக் கோப்பை இழப்புக்குப் பின்னர் லண்டனில் காணப்பட்ட அனுஷ்கா சர்மா, விராட் கோலி, ரசிகர்கள், ‘கேப்டனின் புன்னகை மீண்டும் பிட்களில் வருகிறது’ என்று கூறுகிறார்கள். படங்கள் பார்க்கவும்

தற்போது தனது ஜபரியா ஜோடி திரைப்படத்தை விளம்பரப்படுத்தி வரும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா, ஜுஹுவில் ஒரு டப்பிங் ஸ்டுடியோவில் காணப்பட்டார். இப்படத்தில் பரினிதி சோப்ராவுக்கு ஜோடியாக அவர் நடிக்கவுள்ளார்.

மனைவியுடன் மனிஷ் பால், குடும்பத்துடன் சஞ்சய் கபூர் மற்றும் மும்பையில் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா ஆகியோர் காணப்பட்டனர். (வருந்தர் சாவ்லா)

மேலும் தகவலுக்கு @htshowbiz ஐப் பின்தொடரவும்

முதலில் வெளியிடப்பட்டது: ஜூலை 14, 2019 16:34 IST

News Reporter