அன்புள்ள தோழர் நட்சத்திரம் ரஷ்மிகா மண்டன்னா ஒரு பெரிய ஊதிய உயர்வு கோரி பதிலளித்தார்; படிக்க – பிங்க்வில்லா

தனது அடுத்த படத்தின் வெளியீட்டிற்கு தயாராகி வரும் ரஷ்மிகா மந்தண்ணா, அன்புள்ள தோழர் தனது ஊதியக் கட்டணத்தை உயர்த்தியுள்ளார், நடிகை அமைதியாக அதைப் பாதுகாத்தார்.

சந்தன மரத்தின் மிகவும் வங்கியியல் நட்சத்திரங்களில் ரஷ்மிகா மண்டன்னாவும் ஒருவர் என்பதை மறுப்பதற்கில்லை. கிரிக் கட்சி நடிகர் சமீபத்தில் ஒரு பெரிய ஊதிய உயர்வு கோரி செய்தி வெளியிட்டார். தனது அடுத்த படத்தின் வெளியீட்டிற்கு தயாராக உள்ள நடிகை, அன்புள்ள தோழர் தனது ஊதியக் கட்டணத்தை உயர்த்தியுள்ளார், மேலும் நடிகை அமைதியாக அதைப் பாதுகாத்து, தொழில்துறையில் எவ்வாறு வளர்கிறது என்பதும் கொடுப்பனவுகளில் அதிகரிப்பு சேர்க்கிறது என்று கூறினார். தனது வரவிருக்கும் அன்புள்ள தோழருக்கான பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் ஊடகங்களில் உரையாற்றிய ரஷ்மிகா, உயர்வு கேட்பது எப்படி சாதாரணமானது என்று பேசினார்.

ரஷ்மிகா மந்தண்ணா ஊடகவியலாளரிடம் அவர்கள் பதவி உயர்வு மற்றும் சிறந்த சம்பளம் கேட்கமாட்டாரா என்று கேட்டார், எனவே அவர் ஏன் அதைக் கேட்கக்கூடாது, குறைந்த வேலை செய்ய மாட்டார். திரைப்படங்களும் தொழில் வாழ்க்கையும் சிறப்பாக செயல்படுவதால், பிரபலங்கள் பெரும்பாலும் தங்கள் கட்டணத்தை உயர்த்துகிறார்கள், இது ஒன்றும் பெரிய விஷயமல்ல. ரஷ்மிகா முன்பு ஒரு படத்திற்கு ரூ .40 லட்சம் வசூலித்ததாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன, ஆனால் இப்போது ரூ .60-80 லட்சம் உயர்த்த வேண்டும் என்று கோரியுள்ளார். இதன் மூலம், அவர் வரவிருக்கும் கன்னட படமான போகாருவுக்கு தனது கட்டணமாக ரூ .64 லட்சம் வசூலித்து சந்தன மரத்தில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகைகளில் ஒருவராக மாறிவிட்டார்.

தெலுங்கு படத்தில் விஜய் தேவரகொண்டாவுக்கு ஜோடியாக அன்புள்ள தோழர் ரஷ்மிகா நடிக்கிறார். பாரத் கம்மா இயக்கியுள்ள காதல்-நாடகம் ஜூலை 26 ஆம் தேதி அனைத்து தென் மொழிகளிலும் வெளியிடப்பட உள்ளது. படத்தின் டிரெய்லரை இங்கே பாருங்கள்.

News Reporter