வேட்டை: கிறிஸ்மஸால் ப்ரெக்ஸிட்டை எதிர்பார்க்கிறேன்
ஜெர்மி ஹன்ட் மற்றும் போரிஸ் ஜான்சன்

டோரி தலைமைப் போட்டியாளர் ஜெர்மி ஹன்ட் கிறிஸ்மஸுக்கு முன்னர் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை விட்டு வெளியேறுவார் என்று உத்தரவாதம் அளிக்க மறுத்துவிட்டார், ஆனால் அது அதற்குள் நடக்கும் என்று தான் எதிர்பார்க்கிறேன் என்றார்.

அவர் பிரதமரானால் எப்போது பிரெக்சிட் நடக்கும் என்று அவர் சொல்ல மாட்டார், பிபிசியிடம் கூறினார்: “நான் மக்களுடன் நேர்மையாக இருக்கிறேன்”.

அக்டோபர் 31 க்குள் இங்கிலாந்து புறப்படும் என்று போட்டி போரிஸ் ஜான்சன் கூறினார்.

டொனால்ட் ட்ரம்ப் மீதான கசிந்த விமர்சனங்கள் தொடர்பாக இந்த வாரம் விலகிய வாஷிங்டனில் உள்ள இங்கிலாந்து தூதர் குறித்த தனது கருத்துக்கள் “தவறாக சித்தரிக்கப்பட்டுள்ளன” என்றும் அவர் கூறினார்.

இந்த வார தொடக்கத்தில் ஐடிவி மீதான விவாதத்தின் போது சர் கிம் டாரோக்கை ஆதரிக்கத் தவறியது அவரை ராஜினாமா செய்யத் தூண்டியது என்பதை அவர் ஏற்கவில்லை என்று திரு ஜான்சன் கூறினார்.

160,000 வரை கன்சர்வேடிவ் கட்சி உறுப்பினர்கள் தெரசா மேவுக்கு பதிலாக தங்கள் அடுத்த கட்சித் தலைவருக்கும் – இங்கிலாந்து பிரதமருக்கும் வாக்களித்து வருகின்றனர்.

பிபிசியின் ஆண்ட்ரூ நீல் பிபிசி ஒன்னில் 19:00 பிஎஸ்டியில் ஒளிபரப்பப்படும் ஒரு நிகழ்ச்சிக்காக இரு போட்டியாளர்களையும் பேட்டி கண்டார் .

முன்னாள் வெளியுறவு செயலாளரும் லண்டனின் மேயருமான திரு ஜான்சன் இந்த போட்டியில் முன்னணியில் இருப்பவராகக் காணப்படுகிறார், மேலும் கன்சர்வேடிவ் உறுப்பினர்கள் “தலைக்கு பதிலாக தங்கள் இதயங்களுடன் வாக்களிப்பார்கள்” என்பதே அவரது “கவலை” என்று திரு ஹன்ட் கூறினார்.

ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கான “விரைவான வழி” “பிரஸ்ஸல்ஸுக்கு ஒரு பிரதமரை அனுப்புவது, அவர் பாராளுமன்றத்தின் மூலம் பெறக்கூடிய ஒரு ஒப்பந்தத்தை பேச்சுவார்த்தை நடத்த முடியும் – நான் அந்த நபர்” என்று அவர் கூறினார்.

உங்கள் சாதனத்தில் மீடியா பிளேபேக் ஆதரிக்கப்படவில்லை

ஊடக தலைப்பு டோரி தலைமை: பிரெக்சிட் வாக்குறுதிகளை வழங்குவதில் ஜெர்மி ஹன்ட்

அரசியலில் நுழைவதற்கு முன்பு தனது சொந்த தொழிலை அமைத்த வெளியுறவு செயலாளர் திரு ஹன்ட், ஐரோப்பிய ஒன்றியத்துடன் திறம்பட பேச்சுவார்த்தை நடத்தும் திறமை அவருக்கு இருக்கிறதா என்று சவால் விட்டார்.

ஒரு தொழில்முனைவோராக இருப்பது அவருக்கு “அடிப்படைகளை” கொடுத்தது என்று அவர் பதிலளித்தார்: “அரசாங்கத்தில் அதே திறன்களை நான் மிகவும் சிக்கலான விஷயங்களைப் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப் பயன்படுத்தினேன் – பிபிசியுடனான உரிமக் கட்டண ஒப்பந்தம், என்ஹெச்எஸ் சம்பள விருதுகள், முயற்சி செய்ய நீடித்த சர்ச்சை மற்றும் யேமனில் ஒரு சமாதான முன்னெடுப்பைப் பெறுங்கள் – பேச்சுவார்த்தை என்பது எனது வாழ்நாள் முழுவதும் நான் செய்து வந்த ஒன்று. ”

ஐரோப்பிய ஒன்றியத்துடனான திருமதி மேவின் பிரெக்ஸிட் ஒப்பந்தம் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களால் மூன்று முறை நிராகரிக்கப்பட்டது, மேலும் திரு ஹன்ட் தனது திட்டமானது அயர்லாந்து தீவில் ஒரு கடினமான எல்லையைத் தவிர்ப்பதை நோக்கமாகக் கொண்ட ஐரிஷ் பின்னணியை ஒப்பந்தத்திலிருந்து நீக்குவதாகும் என்றார்.

அவர் வேறு எதை மாற்றுவார் என்று தள்ளும்போது, ​​திரு ஹன்ட் “வேறு கூறுகள் இருக்கலாம்” என்று கூறினார், ஆனால் மேலதிக விவரங்களை வழங்கவில்லை.

ஒப்பந்தம் இல்லாத பிரெக்ஸிட்டைத் தடுப்பதற்கான பாராளுமன்றத்தின் முயற்சிகளில், அக்டோபர் 31 காலக்கெடுவைப் பற்றி இங்கிலாந்து “கவனமாக” இருக்க வேண்டும் என்று எச்சரித்த அவர், “ஒரு ஒப்பந்தத்தைப் பெற நான் சிறந்த நபர் என்று நினைக்கிறேன் … ஆனால் என்னால் முடியாது பாராளுமன்றம் செய்வதைக் கட்டுப்படுத்துங்கள். ”

கிறிஸ்மஸுக்குள் பிரெக்ஸிட் நடந்திருக்குமா என்று கேட்டதற்கு, திரு ஹன்ட் கூறினார்: “நான் அவ்வாறு எதிர்பார்க்கிறேன்.”

2020 க்குள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தில் இங்கிலாந்து இன்னும் உறுப்பினராக இருக்குமா என்று அவர் சவால் செய்யப்பட்டார்: “நான் அவ்வாறு நம்பவில்லை.”

உங்கள் சாதனத்தில் மீடியா பிளேபேக் ஆதரிக்கப்படவில்லை

சர் கிம் டாரோச்சின் மீடியா தலைப்பு போரிஸ் ஜான்சன்

ஆண்ட்ரூ நீலுடனான தனது நேர்காணலில், திரு ஜான்சன் அக்டோபர் 31 அன்று இங்கிலாந்து ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை விட்டு வெளியேறுவார் என்று தான் நம்புவதாகவும், இது நடக்கவில்லை என்றால் அது “அரசியலில் நம்பிக்கையின் பெரும் அரிப்புக்கு” வழிவகுக்கும் என்றும் கூறினார்.

“இன்னும் தாமதமாகிவிடுவோம் என்று சொல்பவர்கள் இன்னொரு தேதியை நிர்ணயிக்க முடியாது என்பது மிகவும் வித்தியாசமானது என்று நான் நினைக்கிறேன் – அதாவது, நாம் இன்னும் எவ்வளவு காத்திருக்கப் போகிறோம்?” அவன் சொன்னான்.

“அக்டோபர் 31 ஆம் தேதி நாங்கள் வெளியேறத் தயாராகி வருவது மிகவும் முக்கியமானது என்று நான் நினைக்கிறேன், என்ன வரலாம், நாங்கள் வருவோம்.”

திரு ஜான்சன், ஒப்பந்தம் செய்யாத ப்ரெக்ஸிட்டைத் தள்ளிவைக்க பாராளுமன்றத்தை முன்கூட்டியே நிறுத்த விரும்பவில்லை என்று கூறினார், ஆனால் அவர் அதை நிராகரிக்க மாட்டார்.

ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்பின் நிர்வாகத்தை விமர்சிக்கும் மின்னஞ்சல்கள் கசிந்ததைத் தொடர்ந்து வாஷிங்டனில் உள்ள இங்கிலாந்து தூதர் சர் கிம் டாரோச் புதன்கிழமை ராஜினாமா செய்தார் .

திரு ஜான்சன் பின்னர் மாலை ஐடிவி தலைமை விவாதத்தில் சர் கிம் முழுமையாக ஆதரிக்கத் தவறியதற்காக விமர்சிக்கப்பட்டார். இது திரு டிரம்பால் சர் கிம் மீது கோபமாக விமர்சிக்கப்பட்டது.

திரு ஜான்சன் வியாழக்கிழமை சர் கிம்முடன் தனது ராஜினாமா குறித்து வருத்தத்தை தெரிவித்ததாக கூறினார், மேலும் அவர் தொலைக்காட்சி விவாதத்தை பார்க்கவில்லை என்று தூதர் கூறினார்.

சர் கிம்மிற்கு ஒளிபரப்பும்போது நிகழ்ச்சியிலிருந்து அவர் தெரிவித்த கருத்துக்கள் “தவறாக சித்தரிக்கப்பட்டுள்ளன” என்று அவர் கூறினார்.

திரு ஹன்ட் அவர் “ஏமாற்றமடைந்தார்” என்று கூறினார்: “உலகெங்கிலும் உள்ள எங்கள் இராஜதந்திரிகளை நாங்கள் ஆதரிக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

“சர் கிம் தனது வேலையைச் செய்து கொண்டிருந்தார், அவர் பணியாற்றும் நாட்டைப் பற்றி தனது சொந்த ஆனால் முற்றிலும் நேர்மையான பார்வையை அளித்து வந்தார்.”

கன்சர்வேடிவ் தலைமைப் போட்டியின் முடிவு ஜூலை 23 அன்று அறிவிக்கப்படும், வெற்றி பெற்ற வேட்பாளர் ஜூலை 24 அன்று திருமதி மேவிடம் இருந்து பொறுப்பேற்கிறார்.

வேட்பாளர்களின் கொள்கைகளை ஒப்பிடுக

மேலும் அறிய தலைப்பு மற்றும் வேட்பாளரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

BREXIT

– ஒரு ஒப்பந்தத்துடன் வெளியேற விரும்புகிறார், ஆனால் தேவைப்பட்டால் “கனமான இதயத்துடன்” ஒரு ஒப்பந்தம் இல்லாத ப்ரெக்ஸிட்டை ஆதரிப்பதாகக் கூறுகிறார். – தெரசா மேவின் திட்டத்திற்கு “மாற்று வெளியேறும் ஒப்பந்தத்தை” உருவாக்க புதிய பேச்சுவார்த்தைக் குழுவை உருவாக்கி, ஆகஸ்ட் மாதத்தில் ஐரோப்பிய ஒன்றியத் தலைவர்களுடன் ஈடுபடுவார். – செப்டம்பர் தொடக்கத்தில் ஒரு தற்காலிக ஒப்பந்தம் இல்லாத பிரெக்ஸிட் பட்ஜெட்டை முன்வைத்து, ஒரு புதிய ஒப்பந்தத்தின் “யதார்த்தமான வாய்ப்பு” இருந்தால் மாத இறுதிக்குள் முடிவு செய்யும். – இல்லையென்றால், பேச்சுவார்த்தைகளை கைவிட்டு, ஒப்பந்த ஒப்பந்தங்களில் கவனம் செலுத்துவதில்லை. – ஒப்பந்தம் இல்லாத பிரெக்சிட் வழக்கில் விவசாய மற்றும் மீன்பிடித் தொழில்களின் ஏற்றுமதியில் விதிக்கப்படும் கட்டணங்களின் செலவை ஈடுகட்ட உறுதிமொழி.

– அக்டோபர் 31 காலக்கெடுவிற்குள் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை விட்டு வெளியேறுவதாக சபதம் செய்கிறார், ஆனால் ஒப்பந்தம் எதுவுமில்லை ப்ரெக்ஸிட் ஒரு “மில்லியன் முதல் ஒன்று” என்று கூறுகிறார். – ஒரு புதிய ஒப்பந்தத்தை பேச்சுவார்த்தை நடத்த விரும்புகிறது, இதில் ஐரிஷ் பின்னடைவை மாற்றுவதற்கான மாற்று ஏற்பாடுகள் அடங்கும். – இங்கிலாந்து ஒரு புதிய ஒப்பந்தம் பெறும் வரை ஐரோப்பிய ஒன்றியத்துடன் 39 பில்லியன் டாலர் விவாகரத்து தீர்வை ஒப்படைக்காது. – ஒரு புதிய ஒப்பந்தம் ஒப்புக் கொள்ளப்படாவிட்டால், ஒரு சுதந்திர வர்த்தக ஒப்பந்தத்தை பேச்சுவார்த்தை நடத்த ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை “நிற்கும் காலம்” கேட்கும். – அடுத்த 10 ஆண்டுகளுக்கு கட்டணங்களைத் தவிர்ப்பதற்காக, இங்கிலாந்திற்கு GATT 24 என அழைக்கப்படும் கட்டணங்கள் மற்றும் வர்த்தகம் தொடர்பான பொதுவான ஒப்பந்தத்தின் கீழ் ஒரு விதிமுறை வாதிடுகிறது, ஆனால் அதற்கு ஐரோப்பிய ஒன்றியம் கையெழுத்திட வேண்டும் என்று ஒப்புக்கொள்கிறது. – “விலை ஆதரவு” மற்றும் “செயல்திறன் கொடுப்பனவுகள்” ஆகியவற்றுடன் எந்தவொரு ஒப்பந்தமும் இல்லாத பிரெக்ஸிட் சூழ்நிலையில் கிராமப்புற சமூகத்தை ஆதரிப்பதாக உறுதியளிக்கிறது.

குடிநுழைவு

– குடியேற்றம் குறித்த நெகிழ்வுத்தன்மைக்கான அழைப்புகள், திறமையான தொழிலாளர்களுக்கு முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும் என்று கூறுகிறது. – வேலைக்கு இங்கிலாந்துக்கு 30,000 டாலருக்கும் குறைவான புலம்பெயர்ந்தோரை நிறுத்தும் கொள்கையை மறுஆய்வு செய்ய விரும்புகிறது. – நிகர இடம்பெயர்வுகளை 100,000 க்குக் குறைப்பதற்கான இலக்கை அகற்றுவதற்கான உறுதிமொழிகள்.

– ஒரு புலம்பெயர்ந்தவருக்கு உறுதியான வேலை வாய்ப்பு உள்ளதா, ஆங்கிலம் பேசும் திறன் போன்ற காரணிகளைக் கருத்தில் கொண்டு, புதிய ஆஸ்திரேலிய பாணி புள்ளிகள் அடிப்படையிலான அமைப்பை விரும்புகிறது. – திட்டத்தை ஆய்வு செய்ய இடம்பெயர்வு ஆலோசனைக் குழு கிடைக்கும். – இங்கிலாந்திற்கு வந்தவுடனேயே புலம்பெயர்ந்தோருக்கு நன்மைகளை கோருவதற்கான திறனைத் தடுக்க விரும்புகிறது. – ஆண்டுக்கு 100,000 க்கு கீழ் நிகர இடம்பெயர்வு இலக்கை எதிர்க்கிறது.

வரி

– ஒரு தொழில்முனைவோராக, அவர் பிரிட்டனை “அடுத்த சிலிக்கான் பள்ளத்தாக்கு … புதுமைகளின் மையமாக” மாற்ற விரும்புகிறார். – நிறுவன வரியை 12.5% ​​ஆக குறைக்க விரும்புகிறது. – தொழிலாளர்கள் தேசிய காப்பீட்டை ஆண்டுக்கு குறைந்தது, 000 12,000 க்கு செலுத்தத் தொடங்கும் இடத்தை உயர்த்த விரும்புகிறது. – உயர் வீதிக் கடைகளில் 90% வணிக விகிதங்களை குறைப்பதற்கான உறுதிமொழிகள். – வரி இல்லாத வருடாந்திர முதலீட்டு கொடுப்பனவை m 1 மில்லியனிலிருந்து m 5 மில்லியனாக அதிகரிக்கும்.

– அதிக விகிதத்திற்கான வரி வரம்பை, 000 80,000 ஆக உயர்த்துவதற்கான உறுதிமொழிகள் (தற்போதைய £ 50,000 ஐ விட). – தொழிலாளர்கள் வருமான வரி செலுத்தத் தொடங்கும் புள்ளியை உயர்த்த விரும்புகிறார்கள். – குளிர்பானங்களுக்கு சர்க்கரை வரி போன்ற “ஆரோக்கியமற்ற உணவு வரிகளை” மதிப்பாய்வு செய்யும்.

செலவு

– அடுத்த ஐந்து ஆண்டுகளில் பாதுகாப்பு செலவினங்களை 15 பில்லியன் டாலர் அதிகரிக்க விரும்புகிறது. – 75 வயதிற்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு இலவச டிவி உரிமங்களை வைத்திருப்பதாக உறுதியளிக்கிறது. – 1.5 மில்லியன் வீடுகளைக் கட்டி, இளைஞர்களுக்கான “சொந்த உரிமை” திட்டத்தை உருவாக்க விரும்புகிறது. – ஹீத்ரோவில் HS2 மற்றும் மூன்றாவது ஓடுபாதை இரண்டையும் ஆதரிக்கிறது.

– பொதுத்துறை ஊழியர்களுக்கு அதிக பணம் உறுதியளித்து, தேசிய வாழ்க்கை ஊதியத்தை அதிகரிக்க விரும்புகிறது. – 2022 க்குள் கூடுதலாக 20,000 காவல்துறை அதிகாரிகளை நியமிக்க “பணத்தைக் கண்டுபிடிக்கும்”. – மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் 0.7% வெளிநாட்டு உதவிக்கு செலவழிப்பதை உறுதி செய்கிறது. – HS2 ரயில் திட்டத்தை மறுபரிசீலனை செய்ய விரும்புகிறது. – 2025 க்குள் ஒவ்வொரு வீட்டிலும் முழு ஃபைபர் பிராட்பேண்ட் உறுதிமொழி அளிக்கிறது.

ஆரோக்கியம் மற்றும் சமூக பராமரிப்பு

– சமூக பாதுகாப்புக்கு அதிக நிதி வழங்குவதாக உறுதியளிக்கிறது. – ஓய்வூதியம் செயல்படும் முறையைப் போலவே, எதிர்கால பராமரிப்புக்கு நிதியளிப்பதற்காக விலகல் காப்பீட்டு முறையை அறிமுகப்படுத்த விரும்புகிறது. – ஆரோக்கியமற்ற உணவுகளை உற்பத்தியாளர்களை குறிவைத்து சர்க்கரை அளவை குறைக்க விரும்புகிறது. – ஒவ்வொரு பள்ளியிலும் மனநல உதவி வழங்கப்பட வேண்டும் மற்றும் அவற்றின் உள்ளடக்கத்தை கட்டுப்படுத்தத் தவறும் சமூக ஊடக நிறுவனங்களுக்கு எதிரான ஒடுக்குமுறை.

– அணுகலுக்கான ஊதியம் NHS ஐ விதிக்கிறது, இது அவரது தலைமையின் கீழ் “பயன்பாட்டு நேரத்தில் அனைவருக்கும் இலவசமாக” இருக்கும் என்று கூறுகிறது. – ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திற்காக செலவழித்த பணத்தை என்.எச்.எஸ். – பொதுத்துறை ஊழியர்களுக்கு “நியாயமான” ஊதிய உயர்வு வழங்க திட்டமிட்டுள்ளதாக ஆதரவாளர் சுகாதார செயலாளர் மாட் ஹான்காக் தெரிவித்துள்ளார். – ஒரு குறுக்கு கட்சி “தேசிய ஒருமித்த கருத்து” படி, சமூக பாதுகாப்புக்காக அதிக செலவு செய்ய வேண்டும் என்று கூறுகிறது.

கல்வி

– ஒரு புதிய தொழிலைத் தொடங்கி 10 ஆண்டுகளுக்கு மேல் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு வேலை செய்யும் இளம் தொழில்முனைவோருக்கான கல்விக் கட்டணத்தை தள்ளுபடி செய்வதாக உறுதியளிக்கிறது. – மாணவர் கடன் திருப்பிச் செலுத்துவதற்கான வட்டி விகிதங்களைக் குறைக்க விரும்புகிறது. – கற்பித்தல் தொழிலுக்கு அதிக நிதி வழங்க நீண்டகால திட்டம். – கல்வியறிவை ஒழிக்க விரும்புகிறது.

– ஆரம்ப மற்றும் இடைநிலைப் பள்ளிகளில் ஒரு மாணவர் செலவினங்களை உயர்த்த விரும்புகிறது, ஒவ்வொரு மாணவருக்கும் குறைந்தபட்சம் £ 5,000. – மாணவர் கடன்களுக்கான வட்டி வீதத்தைக் குறைப்பதைப் பார்க்க விரும்புகிறது.

News Reporter