விஸ்டாரா அடுத்த மாதத்திலிருந்து சர்வதேச விமானங்களைத் தொடங்கவுள்ளது, சிங்கப்பூர் வெளிநாட்டில் முதல் இடமாக உள்ளது – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா

புதுடில்லி: ஜெட் ஏர்வேஸ் இந்த ஏப்ரல் மாதத்தில் ஏர் இந்தியாவை விட்டு வெளியேறிய பின்னர் வெளிநாட்டிற்கு பறக்கும் இந்திய முழு சேவை கேரியர்களில் (எஃப்.எஸ்.சி) ஒரு முக்கியமான இடைவெளியை நிரப்புகிறது – இது நிச்சயமற்ற எதிர்காலத்தை எதிர்கொள்கிறது – அவ்வாறு செய்ய ஒரே தேசி எஃப்.எஸ்.சி.

Vistara

அடுத்த மாதத்திலிருந்து அதன் சர்வதேச பயணத்தைத் தொடங்கும். டாடா-சிங்கப்பூர் ஏர்லைன்ஸ் முழு சேவை ஜே.வி ஆகஸ்ட் 6 முதல் தில்லி-சிங்கப்பூர் தினசரி மற்றும் ஒரு நாள் கழித்து மும்பை-சிங்கப்பூர் தினசரி இந்த பயணத்தைத் தொடங்கும்.

விஸ்டாரா அடுத்த ஜனவரி முதல் அதன் ஆர்டர் செய்யப்பட்ட பரந்த உடல் போயிங் 787 ட்ரீம்லைனர்களில் ஆறு பெறத் தொடங்கும், இது ஐரோப்பா போன்ற நடுத்தர பயண பாதைகளில் பறக்க பயன்படும். தற்போதைய நிலவரப்படி, வெளிநாட்டு விமானங்களுக்கு இரட்டை இடைகழிகள் பயன்படுத்தும் ஒரே இந்திய விமான நிறுவனம் AI மட்டுமே. வெளிநாடுகளுக்கு பறக்கும் இந்திய பட்ஜெட் விமான நிறுவனங்கள் – இண்டிகோ, ஸ்பைஸ்ஜெட் மற்றும் கோ ஏர் – தங்கள் கடற்படையில் ஒற்றை இடைகழிகள் மட்டுமே உள்ளன.

சுவாரஸ்யமாக, விஸ்டாரா முன்னாள் ஜெட் போயிங் 737 விமானங்களை இரண்டு வகுப்பு கேபின் உள்ளமைவுடன் (வணிகம் மற்றும் பொருளாதாரம்) சிங்கப்பூருக்குப் பயன்படுத்தும், ஆனால் அதன் மூன்று-கேபின் ஏர்பஸ் ஏ 320 விமானங்கள் அல்ல, மற்ற இரண்டு வகுப்பு பயணங்களுக்கும் பிரீமியம் பொருளாதாரம் கூடுதலாக இருக்கும். டெல்லியில் இருந்து ரூ .21,877 மற்றும் மும்பையிலிருந்து ரூ .20,778 என்ற அறிமுக பொருளாதார வகுப்பு வருவாய் கட்டணத்தை விமான நிறுவனம் அறிவித்துள்ளது.

விஸ்டாரா தலைமை நிர்வாக அதிகாரி லெஸ்லி தங் கூறினார்: “சமகால அணுகுமுறை மற்றும் உலகத் தரம் வாய்ந்த சேவையுடன் சூடான இந்திய விருந்தோம்பலின் பிரகாசமான புதிய அடையாளத்தை இன்று உலகிற்கு முன்வைக்கிறோம். கார்ப்பரேட், வணிகம் மற்றும் ஓய்வு பயணங்களுக்கான வாய்ப்புகளை வழங்குவதன் மூலம், மிக முக்கியமான சந்தையாக சிங்கப்பூரைத் தொடங்குவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். ‘பறக்கும் புதிய உணர்வை’ நாங்கள் விரைவில் சர்வதேச இடங்களுக்கு எடுத்துச் செல்லும்போது, ​​வெளிநாட்டிலிருந்து வரும் எங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு இந்தியாவை அனுபவிப்பதற்கான சிறந்த வழியை வழங்குவோம் என்று நம்புகிறோம், மேலும் இந்தியா முழுவதிலுமிருந்து வரும் பயணிகளை உலகம் முழுவதும் ஆராய ஊக்குவிப்போம். ”

விஸ்டாரா கூறுகையில், “சிங்கப்பூரை அதன் வலையமைப்பிற்கு ஒரு முக்கிய கூடுதலாகக் கருதுகிறது, ஏனெனில் நாட்டிற்கான பயணத்திற்கான தேவை தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது, இது அதிகரித்து வரும் வர்த்தகம், வணிகம் மற்றும் சுற்றுலாவை பூர்த்தி செய்கிறது.”

ஏர் இந்தியாவுக்கு விஸ்டாரா ஏலம் எடுத்தால், அது விரைவில் இரண்டாவது முறையாக நிறுத்தப்பட்டு, அதன் சர்வதேச வலையமைப்பின் வளர்ச்சியை கனிம வழியில் துரிதப்படுத்துமா என்பதைப் பார்க்க வேண்டும். பரந்த உடல் விமானங்களின் விமானிகள் போன்ற உயர் பயிற்சி பெற்ற நிபுணர்களைத் தவிர, லண்டன் ஹீத்ரோ, நியூயார்க் ஜே.எஃப்.கே, ஹாங்காங் மற்றும் டோக்கியோ போன்ற வெளிநாட்டு விமான நிலையங்களில் AI முக்கிய இடங்களைக் கொண்டுள்ளது.

5/20 விதி 2016 இல் 0/20 க்கு தளர்த்தப்பட்ட பின்னர் வெளிநாடுகளுக்கு பறக்கும் முதல் இந்திய விமான நிறுவனமாக டாடா குரூப் ஜே.வி இருக்கும். கிங்பிஷரின் மறைவுக்கு ஓரளவு பொறுப்பேற்றுள்ள சர்ச்சைக்குரிய 5/20 விதி, செயல்பட ஒரு இந்திய கேரியர் தேவை ஐந்து ஆண்டுகளாக மற்றும் அவ்வாறு செய்வதற்கு முன் 20 விமானங்களைக் கொண்ட கப்பல். தளர்வான 0/20 ஐந்தாண்டு தேவையை நீக்குகிறது. கிங்ஃபிஷர் ஏர் டெக்கனை பிற்கால சர்வதேச உரிமத்தில் வெளிநாட்டிற்கு பறக்க வாங்கியது (இது 5/20 ஐ சந்தித்தது போல), ஆனால் இது பல விலையுயர்ந்த தவறுகளில் ஒன்றாகும் என்பதை நிரூபித்தது, இது இறுதியில் 2012 இல் விமானம் நிறுத்தப்பட்டது.

News Reporter