விம்பிள்டன் 2019: ரஃபேல் நடால் – ஃபாக்ஸ் ஸ்போர்ட்ஸ் ஆசியாவுக்கு எதிரான அரையிறுதி ஆட்டத்திற்கான தனது மூலோபாயத்தை ரோஜர் பெடரர் வெளிப்படுத்தினார்

<கட்டுரை தரவு-தலைப்பு = "விம்பிள்டன் 2019: ரஃபேல் நடாலுக்கு எதிரான அரையிறுதி ஆட்டத்திற்கான தனது மூலோபாயத்தை ரோஜர் பெடரர் வெளிப்படுத்துகிறார்" data-url = "/ டென்னிஸ் / விம்பிள்டன் / 1138129 / விம்பிள்டன் -2017-ரோஜர்-ஃபெடரர்-வெளிப்படுத்துகிறார்-அவரது-மூலோபாயம்- for-half-final-match-against-rafael-nadal / "id =" post-1138129 ">

விம்பிள்டன் 2019: ரஃபேல் நடாலுக்கு எதிரான அரையிறுதி ஆட்டத்திற்கான தனது மூலோபாயத்தை ரோஜர் பெடரர் வெளிப்படுத்துகிறார்

ரோஜர் பெடரர் தனது 9 வது பட்டத்திற்கான தேடலில் விம்பிள்டன் 2019 அரையிறுதியில் ரஃபேல் நடாலை எதிர்கொள்ள உள்ளார். நேற்று, கீ இங்கிலாந்துக்கு எதிராக ஆல் இங்கிலாந்து கிளப்பில் தனது 100 வது வெற்றியைத் தேர்ந்தெடுத்தார்.

போட்டியைத் தொடர்ந்து, அவர் ஊடகங்களில் உரையாற்றினார் மற்றும் அவரது போட்டி பற்றி பேசினார். பெடரர் நிஷிகோரிக்கு எதிரான தொடக்க சுற்றில் தோற்றார், ஆனால் இரண்டாவது செட்டில் மீண்டும் வந்தார். அவர் விரைவாக நிஷிகோரியின் முன்னணிக்கு எதிராக சமன் செய்தார், மேலும் அரையிறுதியில் ஒரு இடத்தைப் பதிவு செய்ய அடுத்த இரண்டு செட்களையும் வென்றார்.

ஆரம்பத்தில் நிஷிகோரிக்கு எதிரான தனது போட்டியை ‘மிருகத்தனமான’ என்று அழைப்பதைத் தவிர, ஃபெடரர் நடாலுக்கு எதிரான நிலுவையில் உள்ள சந்திப்பு குறித்த தனது பார்வையை பகிர்ந்து கொண்டார்.

மேலும் படிக்க – விம்பிள்டன் 2019: ரோஜர் பெடரரை ஏன் போற்றுகிறார் என்று செரீனா வில்லியம்ஸ் விளக்குகிறார்

ஃபெடரர் மேற்கோள் காட்டப்பட்டார், “ரஃபாவைப் பற்றி எங்களுக்கு நிறைய தகவல்கள் உள்ளன, அதனால் அவர் நம்மீது இருக்கிறார்.”

அவர் மேலும் கூறுகையில், “நீங்கள் தந்திரோபாயங்களுக்குள் நுழையலாம் அல்லது‘ இது என்ன புல் கோர்ட் டென்னிஸ் என்று உங்களுக்குத் தெரியும் மற்றும் தாக்குதல் டென்னிஸை விளையாடுங்கள் ’என்று சொல்லலாம். மக்கள் எப்போதுமே அதை பெரிய அளவில் ஊக்குவிப்பதை நான் அறிவேன், பாரிஸில் நான் அவருக்கு பிடித்த நீதிமன்றத்தில் விளையாடியபோது சில மிருகத்தனமான நிலைமைகள் இருந்தன. ”

ஃபெடரர் அனைத்து உற்சாகத்தையும் மீறி, இந்த போட்டியை மற்றவர்களைப் போலவே நடத்துவார் என்று முடித்தார். “நிச்சயமாக, நான் இங்கே அவருக்கு எதிராக விளையாட விரும்புகிறேன். விஷயங்கள் அவருக்கு அழகாக இருக்கின்றன, அவருக்கு எதிராக விளையாடுவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், ஆனால் அதை வேறு எந்த போட்டியாகவும் கருதுவேன் ”என்று விம்பிள்டன் இரண்டாவது விதை கூறினார்.

News Reporter