மார்வெல்'ஸ் எடர்னல்ஸ் மில்லி பாபி பிரவுன் – கீக் பிரிட்டனின் டென்

மார்வெலின் தி எடர்னல்கள் MCU ஐ இன்னும் கிருபை செய்ய மிகவும் தனித்துவமான குழுக்களில் ஒன்றைக் கூட்டலாம். வெரைட்டி படி , கட்டம் 4 திரைப்படத்தின் நடிகர்கள் ஏஞ்சலினா ஜோலி, ரிச்சர்ட் மேடன், சல்மா ஹயக் மற்றும் குமெயில் நஞ்சியானி ஆகியோர் அடங்குவர். ஸ்ட்ரேஞ்சர் திங்ஸ் நட்சத்திரம் மில்லி பாபி பிரவுன் இந்த திட்டத்தில் ஒரு வெளிப்படுத்தப்படாத பாத்திரத்தில் சேர்ந்துள்ளார் என்றும் இப்போது விற்பனை நிலையம் வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

பிரவுன் நெட்ஃபிக்ஸ் அறிவியல் புனைகதை / திகில் தொடரின் அற்புதமான மூன்றாவது சீசனில் இருந்து வருகிறார், இதில் அவர் நம்பமுடியாத சக்திகளும் இருண்ட கடந்த காலமும் கொண்ட ஒரு இளம் பெண்ணான லெவன், அதே போல் காட்ஜில்லா: கிங் ஆஃப் தி மான்ஸ்டர்ஸ் , கைஜூவின் சமீபத்திய பயணம். ஒரு மார்வெல் திரைப்படத்தை தரையிறக்குவது டீன் ஏஜ் நடிகைக்கு ஒரு முக்கிய அடுத்த கட்டமாக இருக்கும், அவர் வகை தொலைக்காட்சி மற்றும் திரைப்படங்களில் விரைவாக ஒரு பெயரை உருவாக்கியுள்ளார்.

நிச்சயமாக, “கடவுளைப் போன்ற அன்னிய மனிதர்கள்” பற்றிய எந்த விவரத்தையும் மார்வெல் அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தவில்லை, ஆனால் சான் டியாகோ காமிக்-கான் 2019 இல் இது மாறும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம், அங்கு ஸ்டுடியோ மாநாட்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட குழுவை வழங்கும் மற்றும் அறிவிக்கும் தி எடர்னல்ஸ் , பிளாக் விதவை திரைப்படம் மற்றும் பலவற்றையும் உள்ளடக்கிய அதன் 4 ஆம் கட்ட படங்களில் சில.

சோலி ஜாவோ ( பாடல் என் சகோதரர் என்னைக் கற்றுக் கொண்டார் ) மத்தேயு மற்றும் ரியான் ஃபிர்போ ஆகியோரின் ஸ்கிரிப்டிலிருந்து இயக்கப்படுவதாக கூறப்படுகிறது. அடுத்த வாரம் எஸ்.டி.சி.சி யில் தி எடர்னல்ஸ் உறுதி செய்யப்பட்டால், இந்த ஆண்டு இறுதியில் இந்த படம் கேமராக்களை உருட்டத் தொடங்கும் என்று வதந்தி பரவியுள்ளது. நாங்கள் ஊகிக்கிறோம் என்றாலும், அந்த நேரம் 2021 வெளியீட்டிற்கு விரைவில் திரைப்படத்தை அமைக்கும் என்று தெரிகிறது.

1976 ஆம் ஆண்டில் ஜாக் கிர்பி என்பவரால் எடர்னல்ஸ் உருவாக்கப்பட்டது, இது மார்வெல் கதாபாத்திரங்களின் இந்த புதிய குழுவை சமீபத்திய கிர்பி கருத்தை பெரிய திரையில் மாற்றியமைக்கும். காமிக்ஸில், நித்தியங்கள் மனித பரிணாம வளர்ச்சியின் தயாரிப்புகளாக இருந்தன, இது மார்வெல் பிரபஞ்சத்தின் மிகப் பழமையான மற்றும் சக்திவாய்ந்த மனிதர்களில் ஒருவரான விண்மீன்களால் தூண்டப்பட்டது. டி.எச்.ஆரின் கூற்றுப்படி, “[திரைப்படத்தின்] ஒரு அம்சம், இஸ்காரிஸ், அண்ட ஆற்றலால் தூண்டப்பட்ட ஒரு மனிதனுக்கும், மனிதர்களிடையே நகர்வதை விரும்பும் செர்சிக்கும் இடையிலான காதல் கதையை உள்ளடக்கியது.”

பிரவுன் இந்த எல்லாவற்றிற்கும் பொருந்தக்கூடிய இடத்தைப் பார்க்க வேண்டும். நாங்கள் மேலும் அறியும்போது உங்களை நித்தியத்தில் புதுப்பிப்போம்!

News Reporter