மலாக்கா அரோரா பங்கி பிளாக் ஜிம் உடைகள்-படங்கள் – ஜீ நியூஸ்
Zee News

மலாக்கா அரோரா

சமீபத்தில், மலாக்கா நியூயார்க்கில் தனது விடுமுறையை பியூ அர்ஜுன் கபூருடன் அனுபவித்தார், மேலும் அவர்களின் படங்கள் இணையத்தில் வெள்ளத்தை அனுப்பின.

புதுடெல்லி: அதிர்ச்சியூட்டும் பி-டவுன் அழகு மலாக்கா அரோரா எந்த இளம் நடிகைக்கும் தங்கள் பணத்திற்கு ஒரு ஓட்டத்தை கொடுக்க முடியும். உடற்பயிற்சி ஆர்வலர் சமீபத்தில் மும்பை காரில் உள்ள ஒரு உடற்பயிற்சி கூடத்தில் கிளிக் செய்யப்பட்டு என்ன நினைக்கிறேன்? அழகான முகத்தை கிளிக் செய்வதன் மூலம் பேப்ஸ் பைத்தியம் பிடித்தது.

மாலா தனது வாஷ்போர்டு ஏபிஸை ஒரு வேடிக்கையான கருப்பு ஜிம் உடையில் தோற்றமளிக்கும் படத்தில் சரியானதாகக் காட்டினார். அவர் வேலைநிறுத்தம் செய்யும் சன்னி அணிந்திருந்தார் மற்றும் அவரது சுவாரஸ்யமான மற்றும் ஸ்டைலான ஜிம் ஆடைகளில் தலைகளைத் திருப்பினார். புகைப்படங்களைப் பாருங்கள்:

(பட உபயம்: யோகன் ஷா)

சமீபத்தில், மலாக்கா நியூயார்க்கில் தனது விடுமுறையை பியூ அர்ஜுன் கபூருடன் அனுபவித்தார், மேலும் அவர்களின் படங்கள் இணையத்தில் வெள்ளத்தை அனுப்பின. இருப்பினும், இருவரும் தங்கள் உறவு நிலை குறித்து பகிரங்கமாக பேசவில்லை.

கடந்த ஆண்டு ஒரு பேஷன் ஷோவில் இருவரும் ஒருவருக்கொருவர் அமர்ந்திருந்தபோது அவர்களது டேட்டிங் வதந்திகள் முதலில் கிளம்பின. இந்த படங்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகின, அதன்பிறகு அவர்களின் வழக்கமான பாந்த்ரா பல்வேறு கட்சிகள் மற்றும் டோஸில் காணப்பட்டது.

அவள் முக்கியமாக யோகா மற்றும் ஜிம்மிங் ஆகியவற்றில் ஈடுபடுகிறாள் – இது அவளுக்கு பொருத்தமாகவும் அழகாகவும் இருக்க உதவுகிறது.

மலாக்காவுக்கு ஒரு பெரிய ரசிகர் பட்டாளம் உள்ளது, அவர் சமூக ஊடக மேடையில் அவரைப் பின்தொடர்கிறார், மேலும் அவர் வரவிருக்கும் திட்டங்களைப் பற்றி மேலும் அறிய ஆர்வமாக உள்ளார். இன்ஸ்டாகிராமில் அவருக்கு இப்போது 9.1 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பின்தொடர்பவர்கள் உள்ளனர்.

பார்க்க வேண்டும்

  • நேரலை
  • முடிவுகளைக்

ஜூலை 11, 2019 | 2 வது அரை இறுதி இன்னிங்ஸ் இடைவெளி

ஐ.சி.சி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை, 2019

ஜூலை 09, 2019 | 1 வது அரை இறுதி

ஐ.சி.சி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை, 2019

இந்தியா

(49.3 ov) 221

வி

நியூசிலாந்து

239/8 (50.0 ov)

நியூசிலாந்து இந்தியாவை 18 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது
முழு ஸ்கோர்கார்டு

ஜூலை 07, 2019 | 3 வது ஒருநாள்

அயர்லாந்தில் ஜிம்பாப்வே, 3 ஒருநாள் தொடர், 2019

IRE

(41.2 ov) 191/4

வி

ZIM

190 (46.5 ov)

அயர்லாந்து 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் ஜிம்பாப்வேவை வீழ்த்தியது
முழு ஸ்கோர்கார்டு

தளத்தை தொடர்ந்து பயன்படுத்துவதன் மூலம், குக்கீகளின் பயன்பாட்டை ஒப்புக்கொள்கிறீர்கள். இந்த இணைப்பைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் மேலும் அறியலாம்

நெருக்கமான

News Reporter