நடுவர் பிழை எம்.எஸ் தோனி ரன் அவுட் ஆனதா? ட்விட்டெராட்டி அப்படி நினைக்கிறார் – புதிய இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்

இந்தியாவுக்கும் நியூசிலாந்திற்கும் இடையிலான போட்டியில் எம்.எஸ்.தோனியின் ரன் அவுட் திருப்புமுனையாக கருதப்பட்டது. (புகைப்படம் | ஆபி)

வழங்கியவர் ஐ.ஏ.என்.எஸ்

புதுடெல்லி: ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் புதன்கிழமை நடைபெற்ற உலகக் கோப்பை அரையிறுதியில் நியூசிலாந்திற்கு எதிராக இந்திய டாப் ஆர்டர் சரிந்ததை அடுத்து, இந்தியா 240 ரன்களை வெற்றியைத் துரத்தியதால் ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் மகேந்திர சிங் தோனி ஆகியோர் வேட்டையில் ஈடுபட்டனர்.

தோனி (50) உடன் ஏழாவது விக்கெட்டுக்கு 116 ரன்கள் சேர்த்த பின்னர் ஜடேஜா (77) வீழ்ந்த உடனேயே, முன்னாள் இந்திய கேப்டன் மார்ட்டின் குப்டில் தனது மடிப்புக்கு குறைவாகவே பிடிபட்டார். இறுதியில் இந்தியா 18 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் உலகக் கோப்பையிலிருந்து வெளியேறியது.

புத்திசாலித்தனம் என்ன!

மார்ட்டின் குப்டில் எம்.எஸ். தோனியை ரன் அவுட் செய்து, நியூசிலாந்தை தொடர்ச்சியாக இரண்டாவது முறையாக @ கிரிக்கெட் வேர்ல்ட்கப் இறுதிப் போட்டிக்கு அனுப்ப உதவினார்! # CWC19 pic.twitter.com/i84pTIrYbk

– ஐ.சி.சி (@ ஐ.சி.சி) ஜூலை 10, 2019

இருப்பினும், ஒரு வீடியோ ட்விட்டரில் வெளிவந்துள்ளது, இது தோனி வீழ்ந்த டெலிவரியின் சட்டபூர்வமான தன்மை குறித்த விவாதத்தைத் தூண்டியுள்ளது. ஐ.சி.சி விதிகளின்படி, மூன்றாவது பவர் பிளேயில், 30-கெஜம் வட்டத்திற்கு வெளியே ஐந்து பீல்டர்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். ஆனால் தோனி ஆட்டமிழந்த பந்தை வழங்குவதற்கு முன்பு, வீடியோவில் ஒரு சிறிய கிராஃபிக் ஆறு வீரர்கள் மோதிரத்திற்கு வெளியே இருப்பதைக் காட்டியது, இது ரசிகர்களின் பரவலான எதிர்வினைகளுக்கு வழிவகுத்தது.

ரன் அவுட் ஏற்பட்டால் அது நோ-பால் என்றால் பரவாயில்லை, ரசிகர்கள் அதை அம்பயர் ஒரு சட்டவிரோத டெலிவரி என்று அழைத்திருந்தால், தோனி அடுத்த பந்து வீச்சில் இருந்ததால் விரைவான ரன்களுக்கு சென்றிருக்க மாட்டார் ஒரு இலவச வெற்றி.

மேலும் படிக்க | எம்.எஸ். தோனியின் ரன்-அவுட் போட்டி திருப்புமுனையாக இருந்தது: கேன் வில்லியம்சன்

நடுவர் தரத்தை விமர்சித்து, ஒரு ரசிகர் ட்வீட் செய்ததாவது: “என்ன பெரிய நடுவர் திறன்கள் …. பால் எம்.எஸ்.டி ரன்அவுட் ஆனது நோபால் என்று கொடுக்கப்பட வேண்டும் … & தோனி விளையாடியிருக்க வேண்டும், இந்தியா வென்றிருக்க வேண்டும் …. என்ன ஒரு சிறந்த டபிள்யூ.சி? என்ன? நடுவர் திறன்களின் சிறந்த கண்காட்சி ???? ”

@ICC
என்ன ஒரு சிறந்த நடுவர் திறன்கள் …. பந்து எம்.எஸ்.டி ரன்அவுட் ஆனது நோபால் என வழங்கப்பட வேண்டும் … & தோனி விளையாடியிருக்க வேண்டும், இந்தியா வென்றிருக்க வேண்டும் …. என்ன ஒரு சிறந்த டபிள்யூ.சி? நடுவர் திறன்களின் சிறந்த கண்காட்சி ??? ? pic.twitter.com/hqgEQCj4Bz

– L @ cchi (acLacchiOrange) ஜூலை 10, 2019

“எம்.எஸ்.டி ரன்-அவுட் பெறுவதற்கு சற்று முன்பு, ஆறு பீல்டர்கள் வட்டத்திற்கு வெளியே இருந்தனர். இது நடுவர் தவறு அல்லது ஜி.பி.எஸ் பிழை பி.டி.டபிள்யூ என்று தெரியவில்லை, அது இன்னும் ரன்அவுட் தான்” என்று மற்றொரு ரசிகர் எழுதினார்.

@ICC @cricketworldcup

இதைப் பார்ப்பது நான் மட்டும் தானா ???
MSD ரன்-அவுட் பெறுவதற்கு சற்று முன்பு,
ஆறு பீல்டர்கள் வட்டத்திற்கு வெளியே இருந்தனர்
இது நடுவர் தவறு அல்லது ஜி.பி.எஸ் பிழை என்று தெரியவில்லை
ஐ.சி.சி நடுவர் மற்றும் டி.ஆர்.எஸ் ஏழை
ஐசிசி நடுவர் பிழை செலவு pic.twitter.com/uCIRRTbSQQ

– ருத்ரா தேசாய் (@ rudradesai22) ஜூலை 11, 2019

“இது பற்றி தெரியாது, அதில் நோ பந்து சம்பந்தப்பட்டிருக்கும், மற்றும் நோ பந்தில் பேட்ஸ்மேன் ரன் அவுட் ஆக முடியும் என்பதே இதன் பொருள். தோனியின் ஏமாற்றத்தின் கீழ் அறிந்த இந்தியா அணியும் இந்த விதியை கவனிக்கவில்லை. ரன்அவுட், அவர்கள் ஒருபோதும் பிரச்சினையை எழுப்பவில்லை, இது மோசமான நடுவர் போன்றது “என்று மற்றொரு ரசிகர் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

News Reporter