தெலுங்கு நடிகர் அமித் புரோஹித் இறந்தார்; 'விரைவில் போய்விட்டது' என்று ட்வீட்ஸ் கோ-ஸ்டார் அதிதி ராவ் ஹைடாரி – என்.டி.டி.வி செய்தி
புது தில்லி:

2018 தெலுங்கு படமான சம்மோகனத்தில் நடித்ததற்காக மிகவும் பிரபலமான நடிகர் அமித் புரோஹித் நேற்று காலமானார். இறப்புக்கான காரணம் மற்றும் பிற விவரங்கள் குறித்து சிறிய தகவல்கள் இல்லை. தவிர அதில் அவர் அதிதி ராவ் Hydari கதாபாத்திரம் முன்னாள் பாய்பிரண்டாக நடித்தார் Sammohanam இருந்து அமித் புரோகித் 2012 படங்களில் Shobhna ஏழு நைட்ஸ், Aalaap மற்றும் Bijuka, மற்றும் 2010 இல் வெளியான Pankh உள்ள கதாபாத்திரங்களைப் பெற்றிருக்கிறார். அவரது வாழ்க்கையின் மிகக் குறைந்த விவரங்கள் மட்டுமே அறியப்படுகின்றன. அமித் புரோகித் இணை நட்சத்திரங்கள் அதிதி, சுதீர் பாபு மற்றும் சோனு சூத், ட்விட்டர் மீது அவருக்கு அஞ்சலி பதிவு செய்திருக்கிறீர்கள் அவரது Sammohanam இயக்குனர் மோகன் Indraganti என்பதுமேயாகும்.

நேற்று வெளியிடப்பட்ட ஒரு ட்வீட்டில் சுதீர் பாபு எழுதினார்: “அமித் புரோஹித்தின் மரணச் செய்தியால் வருத்தமடைந்துள்ளார். அவர் சம்மோகனத்தில் அமித் மல்ஹோத்ரா (சமீராவின் முன்னாள் காதலன்) நடித்தார். மிகவும் நட்பான பையன், எப்போதும் ஒவ்வொரு ஷாட்டிற்கும் 100% கொடுத்தார். மற்றொரு இளம் மற்றும் நல்ல நடிகர் வெளியேறினார் எங்களுக்கு சீக்கிரம். அவருடைய ஆத்மா அமைதியைக் காணட்டும். ”

அமித் புரோஹித்தின் மரணச் செய்தியால் வருத்தப்படுகிறார். சம்மோகனத்தில் அமித் மல்ஹோத்ரா (சமீராவின் முன்னாள் காதலன்) நடித்தார். மிகவும் நட்பான பையன் & எப்போதும் ஒவ்வொரு ஷாட்டிற்கும் 100% கொடுத்தார். மற்றொரு இளம் மற்றும் நல்ல நடிகர் எங்களை சீக்கிரம் விட்டுவிட்டார். அவரது ஆத்மாவுக்கு அமைதி கிடைக்கட்டும். pic.twitter.com/uEh0bVBV87

– சுதீர் பாபு (@isudheerbabu) ஜூலை 10, 2019

அதிதி ராவ் ஹைடாரி ட்வீட் செய்ததாவது: “அமைதியாக இருங்கள், அமித் புரோஹித். குடும்பத்திற்கு பிரார்த்தனைகள் மற்றும் குணப்படுத்துதல். ஒரு கனிவான, மென்மையான, கடின உழைப்பாளி ஒருவர் மிக விரைவில் சென்றார். சம்மோகனத்தில் நீங்கள் விலைமதிப்பற்ற இருப்புக்கு நன்றி.”

அமைதியாக இருங்கள் அமித் புரோஹித், குடும்பத்தினருக்கு பிரார்த்தனை மற்றும் குணப்படுத்துதல் … ஒரு வகையான மென்மையான கடின உழைப்பாளி விரைவில் சென்றார். #Sammohanam #GoneTooSoon இல் உங்கள் விலைமதிப்பற்ற இருப்புக்கு நன்றி

– அதிதி ராவ் ஹைடாரி (itaditiraohydari) ஜூலை 11, 2019

சோனு சூட் மறைந்த நடிகரை ஒரு ‘அன்பான நண்பர்’ என்று எழுதினார்: “ஒரு அன்பான நண்பரும் இணை நடிகருமான அமித் புரோஹித்தின் துயர மரணம் குறித்து கேள்விப்பட்டதில் மிகவும் வருத்தமாக இருக்கிறது. அவர் ஒரு பெரிய ஆத்மா, மிகவும் கவனம் செலுத்தியவர் மற்றும் மிகவும் கடின உழைப்பாளி. உங்கள் ஆத்மா அமைதியாக இருங்கள். உங்களை எப்போதும் இழப்பார்கள். ”

ஒரு அன்பான நண்பர் மற்றும் ஒரு கோஸ்டார் அமித் புரோஹித்தின் துயர மரணம் பற்றி கேட்க மிகவும் வருத்தமாக இருக்கிறது. அவர் ஒரு பெரிய ஆத்மாவாக இருந்தார், எனவே மிகவும் கடினமாக உழைத்தார். உங்கள் ஆன்மா அமைதியாக இருக்கட்டும் பாய். உங்களை எப்போதும் தவறவிடுவீர்கள் pic.twitter.com/mGxeOvE4bo

– சோனு சூட் (onSonuSood) ஜூலை 10, 2019

ஷோப்னாவின் செவன் நைட்ஸில் நடிகருடன் இணைந்து நடித்த ரவீனா டாண்டன், “இவ்வளவு இளம் மற்றும் திறமையான அமித் காலமானதைக் கேட்டு மிகவும் வருத்தமாக இருக்கிறது, அத்தகைய பண்புள்ளவர்” என்று ட்வீட் செய்துள்ளார் .

சம்மோகனம் இயக்குனர் மோகன் இந்திரகாந்தி தனது ட்வீட்டில் அமித் புரோஹித்தை வேறொரு படத்தில் நடிக்க விரும்புவதாகக் கூறினார்: “என்னால் அதை நம்ப முடியவில்லை. நான் பணிபுரிந்த மென்மையான, நல்ல நடத்தை மற்றும் மிகவும் திறமையான நடிகர்களில் ஒருவரான அமித் புரோஹித். ஒரு தாராள மனிதர். அமித், நான் உன்னை இழப்பேன், மனிதனே. விரைவில் உன்னை மீண்டும் நடிக்க வைக்க நினைத்தேன். சகோதரனே, நீங்கள் நிம்மதியாக ஓய்வெடுக்கட்டும். ”

என்னால் நம்ப முடியவில்லை. நான் பணிபுரிந்த மென்மையான, நல்ல நடத்தை மற்றும் மிகவும் திறமையான நடிகர்களில் ஒருவரான அமித் புரோஹித். அத்தகைய தாராள மனிதர் !!! அமித், நான் உன்னை இழப்பேன், மனிதனே. விரைவில் உங்களை மீண்டும் நடிக்க வைக்க நினைத்தேன், நீங்கள் அமைதியாக இருக்கட்டும் , சகோதரர் pic.twitter.com/4h2Wx00Kdt

– மோகன் இந்திரகாந்தி (@ mokris_1772) ஜூலை 10, 2019

அமித் புரோஹித்தின் எதிர்பாராத மற்றும் சோகமான மரணம் குறித்த கூடுதல் விவரங்களை அவர்கள் உங்களிடம் கொண்டு வருவோம்.

NDTV.com இல் இந்தியாவிலும் உலகெங்கிலும் இருந்து பிரேக்கிங் நியூஸ் , லைவ் கவரேஜ் மற்றும் சமீபத்திய செய்திகளைப் பெறுங்கள். என்டிடிவி 24 எக்ஸ் 7 மற்றும் என்டிடிவி இந்தியாவில் அனைத்து லைவ் டிவி நடவடிக்கைகளையும் பிடிக்கவும். பேஸ்புக்கில் எங்களைப் போல அல்லது சமீபத்திய செய்திகள் மற்றும் நேரடி செய்தி புதுப்பிப்புகளுக்கு ட்விட்டர் மற்றும் இன்ஸ்டாகிராமில் எங்களைப் பின்தொடரவும்.

News Reporter