சாம்சங் கேலக்ஸி குறிப்பு 10, கேலக்ஸி குறிப்பு 10+ கசிவு சாய்வு வடிவமைப்பைக் காட்டுகிறது; கேலக்ஸி நோட் 10 5 ஜி 1 டிபி சேமிப்பகத்தை வழங்க உதவியது – என்டிடிவி

சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் 10 தொடர் ஆகஸ்ட் 7 ஆம் தேதி அறிமுகமாகும், ஆனால் கசிவு இயந்திரங்கள் ஏற்கனவே முழு வீச்சில் உள்ளன. ஒரு ஜோடி புதிய கசிவுகள் கேலக்ஸி நோட் 10 மற்றும் கேலக்ஸி நோட் 10+ ஆகியவற்றின் அதிகாரப்பூர்வ படங்களை அவற்றின் முழு மகிமையில் காண்பிப்பதாகக் கூறுகின்றன. வரவிருக்கும் ஃபிளாக்ஷிப்கள் ஒரு அழகான சாய்வு வெள்ளி மற்றும் பளபளப்பான கருப்பு வண்ணப்பூச்சு விளையாட்டாக காட்டப்பட்டுள்ளன. மேலும், கேலக்ஸி எஸ் 10 இன் 5 ஜி வேரியண்ட்டைப் போலவே, கேலக்ஸி நோட் 10 5 ஜி 1TB வரை உள் சேமிப்பிடத்தை வழங்க முதலிடத்தில் உள்ளது. கூடுதலாக, கேலக்ஸி நோட் 10 இரட்டையர் ஒரு ஜோடி புதிய யூ.எஸ்.பி டைப்-சி இயர்பட்ஸுடன் சத்தம் ரத்துசெய்யும் அம்சத்துடன் வரக்கூடும் என்று தெரிவிக்கப்படுகிறது.

சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் 10 இன் முதல் பார்வை அதிகாரப்பூர்வ ரெண்டர்கள் வழியாக டிப்ஸ்டர் இஷான் அகர்வாலின் மரியாதைக்குரியது . கசிந்த படங்கள் கேலக்ஸி நோட் 10 மையமாக நிலைநிறுத்தப்பட்ட துளை-பஞ்ச் கேமரா மற்றும் விளிம்புகளைச் சுற்றி மிக மெல்லிய பெசல்களைக் காட்டுகின்றன. காட்சி இருபுறமும் வளைந்திருக்கும், ஆனால் இங்கே ஒரு பெரிய ஆச்சரியம் ஒரு பிரத்யேக பிக்பி பொத்தான் இல்லாதது.

உடல் கைரேகை சென்சார் இல்லாததால் கேலக்ஸி நோட் 10 கேலக்ஸி எஸ் 10 ஐப் போலவே டிஸ்ப்ளே கைரேகை சென்சார் பொருத்தப்பட்டிருக்கும் என்பது கிட்டத்தட்ட உறுதியாகிறது. தொலைபேசியின் வெள்ளி மாறுபாடு, இது ஒரு அற்புதமான சாய்வு பூச்சு கொண்ட நீல எஸ் பென்னுடன் காட்டப்பட்டுள்ளது. மிகவும் குறைவான கருப்பு மாடல் ஒரு பளபளப்பான கருப்பு பூச்சுடன் வெளிப்படுகிறது, மேலும் இது அதே நிறத்தின் ஒரு ஸ்டைலஸுடன் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

கேலக்ஸி நோட் 10 பிளஸ் இஷான் அகர்வால் உடல் சாம்சங் கேலக்ஸி குறிப்பு 10

சாம்சங் கேலக்ஸி நோட் 10+ பின்புறத்தில் கூடுதல் 3D டோஃப் சென்சார் இடம்பெறும்
புகைப்பட கடன்: ட்விட்டர் / இஷான் அகர்வால்

பின்புறத்தில், செங்குத்தாக சீரமைக்கப்பட்ட மூன்று பின்புற கேமராக்களைக் காணலாம், இது மீண்டும், அதன் முன்னோடியில் மையமாக நிலைநிறுத்தப்பட்ட கிடைமட்ட கேமரா வரிசையில் இருந்து புறப்படுகிறது. ரெண்டர்களில் காட்டப்பட்டுள்ள கேலக்ஸி நோட் 10 இன் வடிவமைப்பு, கருத்து ரெண்டர்கள் மற்றும் கேஸ் கசிவுகள் வழியாக நாம் ஏற்கனவே பார்த்ததைப் போன்றது.

கேலக்ஸி நோட் 10 ஐத் தவிர, கேலக்ஸி நோட் 10+ இன் அதிகாரப்பூர்வ தோற்றப் படங்களும் வின்ஃபியூச்சரின் ஆன்லைன் மரியாதை மற்றும் இஷான் அகர்வாலுடன் இணைந்து தொழில்நுட்ப வெளியீடான மைஸ்மார்ட் பிரைஸையும் வெளிப்படுத்தியுள்ளன. கேலக்ஸி குறிப்பு 10+ கேலக்ஸி குறிப்பு ஒரு ஒத்த வடிவமைப்பு மற்றும் வண்ண விருப்பங்கள் காட்டப்படுகிறது 10. இருவருக்கிடையில் ஒரே வித்தியாசம் கேலக்ஸி குறிப்பு 10+ இது பின்புறம் உள்ள ஒரு கூடுதல் சென்சார், இடம்பெறும் என்று நனைத்த ஒரு 3D TOF இருக்க சென்சார்.

கேலக்ஸி நோட் 10 இரட்டையரின் சில கூடுதல் வண்ண விருப்பங்கள் குழாய்த்திட்டத்தில் இருப்பதைக் குறிக்கின்றன, ஆனால் அவை என்ன அழைக்கப்படும் அல்லது அவை எப்படி இருக்கும் என்பதில் எந்த வார்த்தையும் இல்லை. நிலையான கேலக்ஸி நோட் 10 6.3 இன்ச் டிஸ்ப்ளேவை பேக் செய்ய முனைகிறது, அதே நேரத்தில் கேலக்ஸி நோட் 10+ ஒரு பெரிய 6.7 இன்ச் பேனலுடன் பொருத்தப்பட்டிருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது, இவை இரண்டும் எச்டிஆர் 10+ ஆதரவு மற்றும் கியூஎச்.டி + தெளிவுத்திறன் கொண்ட சூப்பர் அமோலேட் திரைகள்.

கேலக்ஸி நோட் 10 5 ஜி என அழைக்கப்படும் வரவிருக்கும் ஃபிளாக்ஷிப்பின் 5 ஜி-ரெடி பதிப்பு 1TB வரை உள் சேமிப்பிடத்தை வழங்கும் என்று சாம்மொபைலின் அறிக்கை கூறுகிறது. கேலக்ஸி நோட் 10 இன் 5 ஜி மாறுபாடு மொத்தம் மூன்று சேமிப்பக விருப்பங்களில் கிடைக்கும் – 256 ஜிபி, 512 ஜிபி மற்றும் 1 டிபி. 1TB இன்டர்னல் ஸ்டோரேஜ் கொண்ட டாப்-எண்ட் மாடல் மிகப்பெரிய 12 ஜிபி ரேம் பேக் செய்ய முனைகிறது, மேலும் பின்புறத்தில் அதிக பிரீமியம் பீங்கான் பூச்சு விளையாடக்கூடும்.

கேலக்ஸி நோட் 10 மற்றும் கேலக்ஸி நோட் 10+ ஆகியவை 3.5 மிமீ தலையணி பலாவைக் கொண்டிருக்காது என்றும், ஒரு ஜோடி கம்பி யூ.எஸ்.பி டைப்-சி இயர்பட்ஸுடன் தொகுக்கப்படும் என்றும் சாம்மொபைலில் இருந்து ஒரு தனி அறிக்கை கூறுகிறது. யூ.எஸ்.பி டைப்-சி இயர்பட் சத்தம் ரத்துசெய்யும் என்று டிப்ஸ்டர் ரோலண்ட் குவாண்ட்ட் கூறுகிறார் , ஆனால் அவை ஏ.கே.ஜியால் சரிசெய்யப்படுமா என்பது தெரியவில்லை.

News Reporter