சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 50 கள் கீக்பெஞ்சில் எக்ஸினோஸ் 9610 SoC, 4 ஜிபி ரேம் – என்டிடிவி நியூஸ்
Samsung Galaxy A50s Spotted on Geekbench With Exynos 9610 SoC, 4GB of RAM

கேலக்ஸி ஏ 50 கள் இருப்பதை சாம்சங் இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக உறுதிப்படுத்தவில்லை

கேலக்ஸி ஏ 50 இன் புதிய மாறுபாட்டை அறிமுகப்படுத்த சாம்சங் தயாராகி வருகிறது, இது இறுதியில் கேலக்ஸி ஏ 50 ஆக சந்தையில் அறிமுகமாகும். சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 50 கள் எனக் கூறப்படும் அறிவிக்கப்படாத சாம்சங் தொலைபேசி கீக்பெஞ்சில் அதே எக்ஸினோஸ் 9610 சிப்செட்டை பேக் செய்வதைக் கண்டறிந்துள்ளது, இது நிலையான கேலக்ஸி ஏ 50 க்கும் சக்தி அளிக்கிறது. ஆச்சரியப்படத்தக்க வகையில், கேலக்ஸி ஏ 50 களின் பெஞ்ச்மார்க் மதிப்பெண்கள் கேலக்ஸி ஏ 50 ஐ விட மிகவும் ஒத்தவை. தொலைபேசி ஆண்ட்ராய்டு பை இயங்குவதைக் கண்டறிந்தது, ஆனால் இதுவரை, கேலக்ஸி ஏ 50 களின் கேமரா வன்பொருள், பேட்டரி மற்றும் சேமிப்பு போன்ற பிற விவரக்குறிப்புகள் குறித்து எந்த வார்த்தையும் இல்லை.

சாம்சங் கேலக்ஸி ஏ 50 கள் கீக்பெஞ்சில் எஸ்எம்-ஏ 507 என்எஃப் என்ற மாடல் எண்ணைக் கொண்டுள்ளன, இது கேலக்ஸி ஏ 50 இன் எஸ்எம்-ஏ 505 எஃப் மாடல் எண்ணை விட மேம்பட்ட மேம்படுத்தலாகத் தோன்றுகிறது. கேலக்ஸி ஏ 50 களின் கீக்பெஞ்ச் பட்டியல் நாஷ்வில்லே சாட்டரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது , ஆனால் தரப்படுத்தல் தளத்தின் தரவுத்தளத்தில் மொத்தம் மூன்று கேலக்ஸி ஏ 50 பட்டியல்களைக் கண்டோம், இவை அனைத்தும் ஜூலை 9 தேதியிட்டவை.

கேலக்ஸி ஏ 50 களின் கீக்பெஞ்ச் வருகையின் முக்கிய பயணங்களைப் பொறுத்தவரை, தொலைபேசி ஆண்ட்ராய்டு பை இயங்குவதைக் கண்டறிந்தது. தொலைபேசியை இயக்கும் செயலி சாம்சங்கின் இன்-ஹவுஸ் எக்ஸினோஸ் 9610 என பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது, இது கேலக்ஸி ஏ 50 க்குள் டிக் செய்கிறது. ரேமின் அளவும் 4 ஜிபியில் அப்படியே இருக்கும், இது கேலக்ஸி ஏ 50 கள் முரட்டுத்தனமான செயல்திறனைப் பொறுத்தவரை எந்த பெரிய மேம்படுத்தல்களையும் கொண்டு வராது என்பதற்கான அறிகுறியாகும். 1,685 மற்றும் 5,446 என்ற ஒற்றை கோர் மற்றும் மல்டி-கோர் மதிப்பெண்களும் கேலக்ஸி ஏ 50 இன் கீக்பெஞ்ச் எண்ணிக்கையின் அதே பால்பாக்கில் உள்ளன.

இதுவரை, கேலக்ஸி ஏ 50 கள் தொடர்பான நம்பகமான கசிவுகள் அல்லது அதிகாரப்பூர்வ டீஸர்களை நாங்கள் இதுவரை காணவில்லை. கேலக்ஸி A50 இலிருந்து தன்னை வேறுபடுத்திக் கொள்ள கேலக்ஸி மேம்பட்ட கேமரா மற்றும் வடிவமைப்பு மாற்றங்களுடன் வரக்கூடும். காட்சி அளவு, பரிமாணங்கள் மற்றும் பேட்டரி அளவு ஆகியவற்றில் சில மாற்றங்களையும் நாம் காணலாம், ஆனால் இவை வெறும் ஊகங்கள் மற்றும் நியாயமான அளவு சந்தேகங்களுடன் செயல்படுத்தப்பட வேண்டும்.

News Reporter