சாண்ட் கி ஆங்க் டீஸர்: தாப்ஸே பன்னு, பூமி பெட்னேகர் அவர்கள் உலகத்தை எடுத்துக் கொள்ளும்போது புல்லின் கண்ணைத் தாக்கினர். பாருங்கள் … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சாண்ட் கி ஆங்கின் முதல் டீஸர் வியாழக்கிழமை அதிகாலை வெளியிடப்பட்டது, இது ஒரு வேடிக்கையான விவகாரம் என்று உறுதியளிக்கிறது. டாப்ஸி பன்னு மற்றும் பூமி பெட்னேகர் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ள இப்படம் உத்தரப்பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த மிக வயதான பெண் துப்பாக்கி சுடும் பிரகாஷி தோமர் (82) மற்றும் சந்திரோ தோமர் (87) ஆகியோரின் நிஜ வாழ்க்கை கதையை அடிப்படையாகக் கொண்டது. இதை துஷார் ஹிரானந்தனி இயக்கியுள்ளார்.

டீஸரைப் பகிர்ந்த தாப்ஸி, “யே டு பஸ் ஷுருத் ஹை, கியுகி டான் புத்த ஹோவ் ஹை, மேன் புத்த நா ஹோவ்” என்று ட்வீட் செய்துள்ளார். பூமியும் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார். குறுகிய வீடியோ ஒரு குரல்வழியுடன் தொடங்குகிறது, “ஹம் சப்னே நானி டாடியான் கே பஹுத் சி கஹானியா சுனி ஹைன். Aaj mai aapko apni dadiyon ki kahani sunaaungi (நாங்கள் அனைவரும் எங்கள் பாட்டிகளிடமிருந்து கதைகளைக் கேள்விப்பட்டிருக்கிறோம், இப்போது என் பாட்டி கதையைக் கேளுங்கள்.) ”பின்னர் நாங்கள் தாப்ஸியையும் பூமியையும் வயதான பெண்களாகப் பார்க்கிறோம், வினீத் குமார் சிங்கிடமிருந்து படப்பிடிப்பைக் கற்றுக் கொள்கிறோம் அவர்களின் ஆசிரியர் டாக்டர் யஷ்பால். மகாபாரதத்திலிருந்து மீனின் கண்ணைத் தூண்டி, இலக்கில் கவனம் செலுத்தும்படி அவர் அவர்களிடம் கேட்கும்போது, ​​டாப்ஸி கூறுகிறார், “நா டாக்டர், மன்னே மச்லி கி ஆங் நா திகே, மன்னே டு டிகே ஹை சாண்ட் கி ஆங், கியூ ஜிஜி (இல்லை மருத்துவர், நான் பார்க்கவில்லை மீனின் கண், நான் காளையின் கண்ணை மட்டுமே பார்க்கிறேன்)? ”என்று பூமி பதிலளித்தார்,“ வோ க்யா கெஹ்தே ஹை ஆங்ரேஜி மீ, புல்லின் கண். ”

இதையும் படியுங்கள்: கங்கனா ரன ut த் பத்திரிகையாளருடன் சண்டையிட்டுக் கொண்டார்: ‘நான் உங்களிடம் கெஞ்சுகிறேன், தயவுசெய்து என்னை தடை செய்யுங்கள்’

டீஸரை அணிந்துகொண்டு, டாப்ஸி சந்திரோ மற்றும் பிரகாஷியிடம் ஆசீர்வாதம் கோரினார், மேலும் பெண்கள் விரைவாக அவர்களை அன்புடன் பொழிந்தனர். ”மாரி ததியோ கே ஆஷிர்வாட் சே” என்று டாப்ஸி ட்வீட் செய்துள்ளார்.

मारी दादियों के के साथ ….. # சாண்ட்கிஆன்க்தீசர் @realshooterdadi @shooterdadi

– டாப்ஸி பன்னு (ap டாப்ஸி) ஜூலை 11, 2019

पूरा है बेटा लठ्ठ गाड़

– டாடி சந்திரோ தோமர் (alrealshooterdadi) ஜூலை 11, 2019

அனுராக் காஷ்யப் வழங்கிய சாண்ட் கி ஆங், வினீத் குமார் சிங் மற்றும் பிரகாஷ் ஜா ஆகியோரும் நடிக்கின்றனர்.

படம் பற்றி பேசுகையில், வினீத் சமீபத்தில் எச்.டி.யிடம், “சந்திரோ மற்றும் பிரகாஷி தோமரின் கதை ஆச்சரியமாகவும், மிகவும் உற்சாகமாகவும் இருக்கிறது. இது ஒரு மிக முக்கியமான மற்றும் படத்தின் முதல் நான்கு கதாபாத்திரங்களில் ஒன்றாகும். இங்கே, எனக்கு மிகவும் வித்தியாசமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு கிடைத்தது. இது எங்கோ விளையாட்டு தொடர்பானது. மேலும், முதன்முறையாக மேற்கு உ.பி.யில் ஒரு பாத்திரத்தை நான் பெற்றேன். ”

மேலும் தகவலுக்கு @ htshowbiz ஐப் பின்தொடரவும்

முதலில் வெளியிடப்பட்டது: ஜூலை 11, 2019 11:24 IST

News Reporter