சர்க்கரை பானங்கள் மற்றும் புற்றுநோய்க்கு இடையில் சாத்தியமான தொடர்பை ஆய்வு கண்டறிந்துள்ளது – செய்தி 18
Study Finds Possible Link Between Sugary Drinks and Cancer
இந்த படம் பிரதிநிதித்துவ நோக்கத்திற்காக மட்டுமே.

ஏராளமான சர்க்கரை பானங்களை குடிப்பவர்களுக்கு புற்றுநோய் வருவதற்கான அதிக ஆபத்து உள்ளது, இருப்பினும் ஆதாரங்கள் நேரடி காரண இணைப்பை நிறுவ முடியாது என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் வியாழக்கிழமை தெரிவித்தனர்.

எவ்வாறாயினும், பிரான்சில் ஒரு பெரிய ஆய்வின் கண்டுபிடிப்புகள், சர்க்கரை இனிப்பான பானங்களை உட்கொள்வதை கட்டுப்படுத்துவது மக்கள் தொகையில் புற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கையை குறைக்க உதவும் என்று விஞ்ஞானிகள் தெரிவித்தனர்.

கடந்த சில தசாப்தங்களாக சர்க்கரை பானங்களின் நுகர்வு உலகளவில் உயர்ந்துள்ளது மற்றும் உடல் பருமனுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது புற்றுநோய் அபாயத்தை அதிகரிக்கிறது. மக்கள் தங்கள் தினசரி சர்க்கரை உட்கொள்ளலை அவர்களின் மொத்த எரிசக்தி உட்கொள்ளலில் 10% க்கும் குறைவாகக் குறைக்க வேண்டும் என்று உலக சுகாதார நிறுவனம் பரிந்துரைக்கிறது, ஆனால் மேலும் 5% க்கும் குறைவது அல்லது ஒரு நாளைக்கு சுமார் 25 கிராம் வரை ஆரோக்கியமானதாக இருக்கும் என்றும் கூறுகிறது.

பிரிட்டன், பெல்ஜியம், பிரான்ஸ், ஹங்கேரி மற்றும் மெக்ஸிகோ உள்ளிட்ட பல நாடுகள் மக்களின் ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்தும் நோக்கத்துடன் சர்க்கரை மீதான வரிகளை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளன, அல்லது அறிமுகப்படுத்த உள்ளன.

பி.எம்.ஜே பிரிட்டிஷ் மருத்துவ இதழில் வெளியிடப்பட்ட இந்த ஆய்வு 101,257 பிரெஞ்சு பெரியவர்களிடமிருந்து தரவுகளை பகுப்பாய்வு செய்தது – 21% ஆண்கள் மற்றும் 79% பெண்கள் – மற்றும் அவர்களின் உட்கொள்ளல் அல்லது சர்க்கரை பானங்களை மதிப்பீடு செய்தனர். இது அனைத்து வகையான புற்றுநோய்க்கான ஆபத்தை மதிப்பிடுவதற்கும், மார்பக, பெருங்குடல் மற்றும் புரோஸ்டேட் புற்றுநோய் உள்ளிட்ட சில குறிப்பிட்ட வகைகளுக்கும் 2009 முதல் 2018 வரை அதிகபட்சம் 9 ஆண்டுகள் வரை அவர்களைப் பின்தொடர்ந்தது.

வயது, பாலினம், கல்வி நிலை, குடும்ப வரலாறு, புகைத்தல் மற்றும் உடல் செயல்பாடு அளவுகள் உள்ளிட்ட பல குழப்பமான புற்றுநோய் ஆபத்து காரணிகளுக்கும் ஆராய்ச்சியாளர்கள் சரிசெய்தனர்.

சர்க்கரை பானங்களின் நுகர்வு ஒரு நாளைக்கு 100 மில்லிலிட்டர் (மில்லி) அதிகரிப்பு ஒட்டுமொத்த புற்றுநோயின் 18% அதிகரித்த ஆபத்து மற்றும் மார்பக புற்றுநோயின் 22% ஆபத்து ஆகியவற்றுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது என்று முடிவுகள் காண்பித்தன.

சர்க்கரை குடிப்பவர்கள் பழச்சாறுகளை குடித்தவர்கள் மற்றும் பிற இனிப்பு பானங்களை குடித்தவர்கள் எனப் பிரிக்கப்பட்டபோது, ​​இரு குழுக்களும் ஒட்டுமொத்த புற்றுநோய்க்கான அதிக ஆபத்துடன் இணைக்கப்பட்டன.

புரோஸ்டேட் மற்றும் பெருங்குடல் புற்றுநோய்களுக்கு, எந்த இணைப்பும் கிடைக்கவில்லை, ஆனால் ஆய்வில் பங்கேற்பாளர்களில் இந்த புற்றுநோய்களின் எண்ணிக்கை குறைவாக இருப்பதால் ஆராய்ச்சியாளர்கள் கூறியிருக்கலாம்.

இந்த வேலையில் நேரடியாக ஈடுபடாத வல்லுநர்கள் இது நன்கு நடத்தப்பட்ட மற்றும் வலுவான ஆய்வு என்று கூறினர், ஆனால் அதன் முடிவுகள் காரணத்தையும் விளைவையும் ஏற்படுத்த முடியாது என்று குறிப்பிட்டார்.

“இந்த ஆய்வு சர்க்கரை மற்றும் புற்றுநோயைப் பற்றி ஒரு உறுதியான காரணத்தை அளிக்கவில்லை என்றாலும், நமது சர்க்கரை அளவைக் குறைப்பதற்கான தற்போதைய உந்துதலின் முக்கியத்துவத்தின் ஒட்டுமொத்த படத்தை இது சேர்க்கிறது” என்று பிரிட்டனின் பொது சுகாதார ஊட்டச்சத்து நிபுணர் அமெலியா ஏரி கூறினார் டீஸைட் பல்கலைக்கழகம்.

“அதிகப்படியான சர்க்கரை நுகர்வு மற்றும் பல்வேறு சுகாதார விளைவுகளின் சான்றுகளின் மொத்த செய்தி தெளிவாக உள்ளது – நம் உணவில் சர்க்கரையின் அளவைக் குறைப்பது மிகவும் முக்கியமானது.”

News Reporter