கபீர் சிங் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் நாள் 20: ஷாஹித் கபூர் படம் ரூ .246.28 கோடி – தி இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ்
கபீர் சிங் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல் நாள் 20 ஷாஹித் கபூர்
கபீர் சிங் பாக்ஸ் ஆபிஸ் சேகரிப்பு நாள் 20: ஷாஹித் கபூர் படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் வெற்றிகரமாக ஓடியது.

ஷாஹித் கபூர் நடித்த கபீர் சிங் பாக்ஸ் ஆபிஸில் தொடர்ந்து நல்ல ரன் எடுத்து வருகிறார். புதன்கிழமை, இப்படம் மொத்த பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலை ரூ .246.28 கோடியாகக் கொண்டு ரூ .3.11 கோடியை ஈட்டியது.

விக்கி க aus சல் நடித்த யூரி: தி சர்ஜிக்கல் ஸ்ட்ரைக் அமைத்த பாக்ஸ் ஆபிஸ் சாதனையை முறியடித்து இந்த படம் 2019 ஆம் ஆண்டில் அதிக வசூல் செய்த படமாக மாறியுள்ளது. இது வியாழக்கிழமை ரூ .250 கோடியைத் தொடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

வர்த்தக ஆய்வாளர் தரன் ஆதர்ஷ் பகிர்ந்து கொண்டார், “கபீர்சிங் 2019 ஆம் ஆண்டில் அதிக வசூல் செய்த # ஹிந்தி படம்… அங்குலங்கள் cr 250 கோடிக்கு அருகில்… வெள்ளி 5.40 கோடி, சனி 7.51 கோடி, சன் 9.61 கோடி, திங்கள் 4.25 கோடி, செவ்வாய் 3.20 கோடி, புதன் 3.11 கோடி. மொத்தம்: 6 246.28 கோடி. இந்தியா பிஸ். எல்லா நேர பிளாக்பஸ்டர். ”

பார்வையாளர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் ஷாஹித் கபூர் இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு நீண்ட குறிப்பை எழுதினார். அவர் எழுதினார், “நான் ஒருபோதும் இவ்வளவு நன்றியை உணர்ந்ததில்லை. நான் நடித்த மிக குறைபாடுள்ள கதாபாத்திரம். எனக்கு மிகவும் பிடித்தது. உண்மையில் இந்திய சினிமாவும் பார்வையாளர்களும் நீண்ட தூரம் வந்துவிட்டார்கள். தைரியமான தேர்வுகளுக்கு அதிக சக்தி. உங்கள் முதிர்ச்சிக்கும் மனிதநேயத்திற்கும் உங்கள் அனைவருக்கும் அதிக சக்தி. பறக்க எனக்கு இறக்கைகள் கொடுத்திருக்கிறீர்கள். ”

நேரடி வலைப்பதிவு

ஷாஹித் கபூர் நடித்த கபீர் சிங் பற்றிய அனைத்து சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளையும் பின்பற்றவும்.

கபீர் சிங் பார்வையாளர்களின் அன்பைப் பெற்றிருக்கலாம், ஆனால் அதற்கு கலவையான விமர்சனங்கள் கிடைத்தன.

இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் விமர்சகர் சுப்ரா குப்தா படத்திற்கு ஒன்றரை நட்சத்திரம் கொடுத்தார். மதிப்பாய்வில், அவர் கூறினார்: “தேவரகொண்டாவின் மறுக்க முடியாத கவர்ச்சி அவரது அர்ஜுனுக்கு கடந்த கால மோசமான நடத்தைகளைப் பெற உதவுகிறது, ஆனால் இறுதியாக அவர் மீண்டும் டயல் செய்ய வேண்டிய ஒரு கட்டத்திற்கு வருகிறார். ஒரு மீட்பு வளைவு உள்ளது, அது ஒரு எடுத்துக்காட்டு, மற்றும் ஒரு புதிய வாழ்க்கையை மாற்றுவதற்கான சாத்தியம், இது ஒரு திரைப்படத்தை முடிவுக்கு கொண்டுவருவதற்கான சிறந்த வழியாகும். ”

அவர் மேலும் கூறுகையில், “கபூர் திரைப்படத்தை எடுத்து அதனுடன் ஓட முயற்சிக்கிறார், ஆனால் அவர் நீண்ட காலமாக மைய அரங்கில் ஒரு ஹீரோவாக இருந்தார்; அவரது பதில்கள் மிகவும் நடைமுறையில் உள்ளன, மிகவும் பழக்கமானவை. இந்த பாத்திரத்திற்கு அவர் மிகவும் வயதாகிவிட்டார், மற்றும் அவரது கலைப்பு உட்டா பஞ்சாபில் அவர் மிகச் சிறப்பாக நிர்வகித்ததைப் போல ஒருபோதும் தீவிரமாக உணரப்படவில்லை. ”

News Reporter