Kangana Ranaut

கங்கனா ரன ut த் | புகைப்பட கடன்: பி.டி.ஐ.

மேலும்-ல்

அவரது ‘ஜட்ஜ்மென்டல் ஹை க்யா’ திரைப்படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் ஒரு நிருபருடன் பகிரங்கமாக மோதிய பின்னர் நடிகரின் கோபம் வருகிறது.

பாலிவுட் நடிகர் கங்கனா ரன ut த் இரண்டு வீடியோக்களை வெளியிட்டுள்ளார், அதில் அவர் “கரையான்கள்”, “போலி தாராளவாதிகள்”, “துரோகிகள்” மற்றும் “இலவச உணவைப் பெறுவதற்காக மட்டுமே பத்திரிகையாளர் சந்திப்புகளில் கலந்துகொள்கிறார்” என்று கூறி பத்திரிகையாளர்களை குறிவைத்துள்ளார்.

பலர் மன்னிப்பு எதிர்பார்க்கும் போது, ராணி நட்சத்திரம் தீக்கு எரிபொருளை மட்டுமே சேர்த்தது. “தயவுசெய்து என்னை தடை செய்யுங்கள், ஏனென்றால் நீங்கள் என்னிடம் பணம் சம்பாதிப்பதை நான் விரும்பவில்லை. இது எனக்கு நீங்கள் செய்யக்கூடிய மிகப்பெரிய உதவி ”என்று அவர் தனது சகோதரி மற்றும் மேலாளர் ரங்கோலி சண்டலின் ட்விட்டர் கணக்கு வழியாக அனுப்பிய வீடியோக்களில் கூறுகிறார்.

தனது சமீபத்திய படமான ஜட்ஜ்மென்டல் ஹை க்யாவின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பின் போது ஒரு நிருபருடன் பொது வரிசையில் மன்னிப்பு கேட்கும் வரை ரனவுத் மீதான தடை செயலில் இருக்கும் என்று என்டர்டெயின்மென்ட் ஜர்னலிஸ்ட்ஸ் கில்ட் ஆஃப் இந்தியன் அறிவித்ததை அடுத்து இது வந்துள்ளது. ரகாத்தின் நடத்தை குறித்து ஏக்தா கபூரின் பேனர் பாலாஜி டெலிஃபில்ம்ஸ் வருத்தம் தெரிவித்ததோடு , அதற்காக மன்னிப்பு கோரிய ஒரு நாள் கழித்து இந்த ட்விட்டர் பதிவுகள் வந்துள்ளன.

கங்கனாவிலிருந்து அவரைத் தடை செய்த அனைத்து ஊடக மக்களுக்கும் ஒரு வீடியோ செய்தி இங்கே, சோசலிஸ்ட் கட்சி அவருக்கு வைரஸ் காய்ச்சல் வந்துள்ளது, எனவே கடுமையான குரல் … (contd) pic.twitter.com/U1vkbgmGyq

– ரங்கோலி சண்டேல் (ang ரங்கோலி_ஏ) ஜூலை 11, 2019

அந்த வீடியோவில், தான் அதிக காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகக் கூறும் ஒரு ட்வீட்டுடன், கங்கனா ஊடகங்களில் நல்ல மற்றும் கெட்ட மனிதர்கள் இருவருமே இருப்பதாகவும், நல்ல நண்பர்களைக் கண்டுபிடித்ததாகவும், அவரது வெற்றியில் பங்கு வகித்தவர்களாகவும் இருப்பதாகக் கூறித் தொடங்குகிறார். அவர்களில் ஒரு பகுதியினர் நாட்டின் பெருமையையும் நேர்மையையும் தாக்குகிறார்கள் என்று அவர் தொடர்ந்து கூறுகிறார். “அவர்கள் தவறான வதந்திகள், துரோக கருத்துக்கள் மற்றும் தேச விரோதமானவர்கள். அவர்கள் அனைவரும் விற்றுவிட்டார்கள், ஆனால் அவர்களுக்கு அச்சுறுத்தல் இல்லை என்பதற்கு அவர்களுக்கு எந்த தண்டனையும் இல்லை, ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

தனது கோபத்தில், பிரஸ் டிரஸ்ட் ஆஃப் இந்தியா பத்திரிகையாளரை அவர் தனது திரைப்படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் ஒரு மோதல் போட்டதாகக் குறிப்பிட்டார்: “இந்த பத்திரிகையாளர் நான் விலங்குகளின் கொடுமைக்கு எதிராக பேசுவது மற்றும் பிளாஸ்டிக் தடை போன்ற எனது தீவிர பிரச்சாரங்களை கேலி செய்கிறார். நாட்டிற்கான ஒரு தேசபக்தரைப் பற்றிய எனது திரைப்படத்தை [ராணி லட்சுமிபாயின் வாழ்க்கையை அடிப்படையாகக் கொண்ட [ மணிகர்னிகா] கேலி செய்தார். ”

சில பத்திரிகையாளர்களுக்கு எந்தவொரு பொருத்தமான கருத்துகளும் வாதங்களும் இல்லை என்றும், எந்தவொரு பத்திரிகை அடையாளமும் இல்லாதவர்கள் என்றும் ரன ut த் கூறினார். “அவர்களுக்கு எந்த வேலையும் இல்லை, அவர்கள் எவ்வாறு தங்களை பத்திரிகையாளர்கள் என்று அழைக்க முடியும்? என்னை ஒரு நடிகர் என்று அழைத்தால், எனக்கு கொஞ்சம் வேலை இருக்க வேண்டும். அவர்கள் இலவச உணவை சாப்பிட பத்திரிகையாளர் சந்திப்புகளுக்கு வருகிறார்கள். இந்த மக்கள் திடீரென்று என்னை தடை செய்ய கூட அங்கீகரிக்கப்படாத ஒரு கில்ட்டை உருவாக்கியுள்ளனர்! ரூ .50-60 கூட போதும்.