ஒன்பிளஸ் துவக்கி புதுப்பிப்பு மறைக்கப்பட்ட விண்வெளி பயன்பாடுகளுக்கான கடவுச்சொல் அமைவு ஆதரவைக் கொண்டுவருகிறது – என்டிடிவி

புதுப்பிப்பு டிராயர் பகுதியில் எங்கும் ஸ்வைப் செய்வதன் மூலம் மறைக்கப்பட்ட இடத்தை அணுகும் திறனைக் கொண்டுவருகிறது.

OnePlus Launcher Update Brings Password Setting Support for Hidden Space Apps

ஒன்பிளஸ் துவக்கி புதிய புதுப்பிப்பைப் பெறுகிறது

ஒன்பிளஸ் துவக்கி ஒரு புதிய புதுப்பிப்பைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் இது மறைக்கப்பட்ட இடத்திற்கு புதிய அம்சங்களைக் கொண்டுவருகிறது. இது மறைக்கப்பட்ட விண்வெளி அம்சத்திற்கான கைரேகை அல்லது கடவுச்சொல் PIN அங்கீகாரத்தை இயக்கியது, பயனர்கள் தங்கள் தனிப்பட்ட தரவுகளில் மேலும் ஒரு நிலை பாதுகாப்பைச் சேர்க்க அனுமதிக்கிறது. மறைக்கப்பட்ட விண்வெளி அம்சம் கடந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட்டது, மேலும் இது உங்கள் முக்கிய பயன்பாட்டு டிராயரில் இருந்து பயன்பாடுகளை மறைக்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. உங்கள் தொலைபேசியில் உலாவினாலும், தனிப்பட்ட பயன்பாடுகளை யாரும் பார்க்க முடியாத இடத்தில் வைத்திருக்க இந்த அம்சம் உங்களை அனுமதிக்கிறது.

சமீபத்திய புதுப்பித்தலுடன், உங்கள் மறைக்கப்பட்ட இடத்திற்கு கடவுச்சொல்லை அமைக்கும் திறனை ஒன்பிளஸ் துவக்கி பெறுகிறது. பயனர்கள் கைரேகை கடவுச்சொல் அல்லது பின் கடவுச்சொல்லை இயக்கலாம். மறைக்கப்பட்ட விண்வெளி அம்சத்தின் பயன்பாட்டினை இது வெளிப்படுத்துகிறது, ஏனெனில் இப்போது தனிப்பட்ட தரவை துருவியறியும் கண்களிலிருந்து மறைக்க இது மிகவும் பாதுகாப்பாக உள்ளது. முன்னதாக, ஒன்பிளஸ் துவக்கியில் மறைக்கப்பட்ட இடத்தை எவ்வாறு அணுகுவது என்பது ஒரு பயனருக்குத் தெரிந்தால், நிறுவப்பட்ட துவக்கத்துடன் எந்த தொலைபேசியிலும் அவர்கள் அதைச் செய்யலாம்.

இப்போது, ​​கடவுச்சொல் பாதுகாப்புடன், மறைக்கப்பட்ட இடத்தை அணுகுவது சிறந்த தனியுரிமைக்கு தேவையான கூடுதல் பாதுகாப்பைப் பெறுகிறது. சேஞ்ச்லாக் இல் குறிப்பிட்டுள்ளபடி, புதிய புதுப்பிப்பு பயன்பாட்டு டிராயரின் எந்தப் பகுதியையும் ஸ்வைப் செய்வதன் மூலம் மறைக்கப்பட்ட இடத்தை அணுகும் திறனைக் கொண்டுவருகிறது.

ஒன்பிளஸ் துவக்கத்திற்காக வெளியிடப்பட்ட சமீபத்திய புதுப்பிப்பை Google Play இலிருந்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம். நீங்கள் இன்னும் புதுப்பிப்பைக் காண முடியவில்லை எனில், APK மிரரிலிருந்தும் சமீபத்திய பதிப்பைப் பதிவிறக்கலாம். புதுப்பிப்பு காற்றில் பறக்கும் வரை நீங்கள் மாற்றாக காத்திருக்கலாம், பின்னர் அதைப் பதிவிறக்கவும். சமீபத்திய ஒன்பிளஸ் துவக்கி புதுப்பிப்புக்கான பதிப்பு எண் மற்றும் அளவு சாதனத்துடன் மாறுபடும்.

சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகள் மற்றும் மதிப்புரைகளுக்கு , ட்விட்டர் , பேஸ்புக்கில் கேஜெட்டுகள் 360 ஐப் பின்தொடர்ந்து, எங்கள் YouTube சேனலுக்கு குழுசேரவும்.

News Reporter