ஐ.சி.சி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019: இந்தியாவின் தந்திரோபாய தவறு, .. நியூசிலாந்திற்கு எதிரான ரன்-சேஸில் ஏமாற்றம் – ஃபர்ஸ்ட் போஸ்ட்

“நாங்கள் 45 நிமிட மோசமான கிரிக்கெட்டை அனுபவித்தோம், அது உலகக் கோப்பையிலிருந்து எங்களை வெளியேற்றியது.”

அரையிறுதியில் நியூசிலாந்திற்கு எதிராக இந்தியா தோல்வியுற்றது குறித்து விராட் கோலி ஒரு தெளிவான மற்றும் தெளிவான மதிப்பீட்டைக் கொண்டிருந்தார். மெகா போட்டியின் இறுதிப் போட்டியில் ஒரு வெற்றி மற்றும் இடத்திற்கு 240 ஓட்டங்களைத் துரத்திய இந்தியா, 221.2 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழக்க முயன்ற சூழ்நிலையில் வீழ்ந்தது.

ஐ.சி.சி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019: இந்தியாவின் தந்திரோபாய தவறு, பேட்டிங்கில் விண்ணப்பமின்மை நியூசிலாந்திற்கு எதிரான ரன்-சேஸில் ஏமாற்றம்

எம்.எஸ்.தோனியை 7-வது இடத்தில் பேட் செய்ய இந்தியாவின் முடிவு அரையிறுதியில் நியூசிலாந்திற்கு எதிராக பின்வாங்கியது. ஆந்திர

நான்கு ஓவர்களில் இந்தியா 5/3 என்ற நிலையில் இருந்த டாப்-ஆர்டர் சரிவு குறித்து கோஹ்லி பேசிக் கொண்டிருந்தார். இந்தியா ஒருபோதும் மீளவில்லை என்று தோன்றுகிறது. டாப்-ஆர்டர் சரிவு கடந்த நான்கு ஆண்டுகளில் இந்தியா அவர்களின் அனைத்து பெரிய போட்டிகளிலும் செயல்தவிர்க்கவில்லை என்பதை நிரூபித்துள்ளது. ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 2015 உலகக் கோப்பை கடைசி நான்கு போட்டியாகவோ அல்லது பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான 2017 சாம்பியன்ஸ் டிராபி இறுதிப் போட்டியாகவோ இருக்கலாம்.

ஆனால் கோஹ்லி முன்வைத்த மதிப்பீட்டை நாம் எளிதாக வாங்க வேண்டுமா? அந்த நாளில் இந்தியாவின் பேட்டிங்கில் அல்லது பொதுவாக கம்பளத்தின் கீழ் உள்ள பிரச்சினைகளை அது துலக்குகிறது அல்லவா? இது இந்தியாவின் இழப்பை மிகைப்படுத்தியதல்லவா?

ஆம், மான்செஸ்டரில் நியூசிலாந்திற்கு எதிராக இந்தியா ஒரு பயங்கரமான தொடக்கத்தை கொண்டிருந்தது, ஆனாலும் ரிஷாப் பந்த், தினேஷ் கார்த்திக், ஹார்டிக் பாண்ட்யா, எம்.எஸ். தோனி, ரவீந்திர ஜடேஜா மற்றும் புவனேஷ்வர் குமார் ஆகியோர் தங்கள் அணிகளில் துரத்தப்பட்டனர். வில்லோவின் அனைத்து திறமையான வேல்டரும்.

பக்கங்களின் தரத்தில் உள்ள வேறுபாட்டைப் பற்றி பெரிய விளையாட்டுகள் மிகக் குறைவு. ‘சிறிய’ அணிகள் பொதுவாக பெரிய கட்டங்களுக்கு வருவதில்லை. பெரிய விளையாட்டுகள் அழுத்தத்தைக் கையாள்வது, சரியான முடிவுகளை எடுப்பது மற்றும் சரியான பயன்பாடு பற்றி அதிகம்.

இங்குதான் கிவிஸ் தெற்காசிய ஜாம்பவான்களை வென்றார். இரு தரப்பினரும் பொறாமைமிக்க பந்துவீச்சு வரிசைகளுடன் போட்டிக்குச் சென்றனர், இது கையில் செர்ரியுடன் நெருப்பைத் துப்பியது. பேட்டிங் மிகச்சிறந்த வேறுபாடுகளை ஏற்படுத்தியது.

இந்த உலகக் கோப்பையில் மான்செஸ்டர் ஒரு இடமாக ரன்களை வெளியேற்றினார். ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் நடந்த முந்தைய ஆட்டத்தில், தென்னாப்பிரிக்கா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா 300 ரன்களுக்கு மேல் நிர்வகித்தன. ஆனால் அரையிறுதி பாதையில் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப விளையாடப் போவதில்லை. கிவிஸ் இதை இந்தியாவை விட ஆரம்பத்திலும் சிறப்பாகவும் படித்தார்.

பாதையின் மெதுவான தன்மை அரையிறுதியை ஒரு போராக மாற்றியது. இது டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டைப் போன்றது. மழை தாமதம் காரணமாக இரண்டு நாள் நீட்டிப்பு கவிதை தொடுதலைச் சேர்த்தது.

“இது ஒரு டெஸ்ட் போட்டி உணர்வு, ஒரே இரவில் அவுட் ஆகாதது மற்றும் சற்று அமைதியற்றதாக இருந்தது. ஆனால் 240 போட்டிகள் நிறைந்த மொத்தமாக இருப்பதைப் பற்றி நாங்கள் நேற்று பேசினோம்,” என்று ரோஸ் டெய்லர் வெற்றியின் பின்னர் கூறினார்.

கிவி பேட்டிங் படைப்பிரிவு ரன்களை எடுக்காமல் எதிரிகளை விஞ்சியது. புதன்கிழமை காலை ஒளிபரப்பாளர் மார்க் நிக்கோலஸ் வெளிப்படுத்தியபடி, முந்தைய நாளில் நியூசிலாந்தின் 46.1 ஓவர் இன்னிங்ஸில் 150 புள்ளி பந்துகள் ஏற்றப்பட்டன. ஹென்றி நிக்கோல்ஸ், கேன் வில்லியம்சன் மற்றும் டெய்லர் நடுத்தர ஓவர்களில் நிறைய பந்து வீச்சுகளைச் சாப்பிட்டனர், ஆனால் அதன் மதிப்பு இப்போது தங்கத்தில் உள்ளது. மிக முக்கியமாக, இந்திய பந்துவீச்சாளர்கள் ஆரம்ப வெற்றியை ருசித்த பின்னர் நடுத்தர ஓவர்களில் சரிவைத் தவிர்ப்பதே அவர்கள் நிர்வகித்தது.

குறிப்பாக வில்லியம்சன் மற்றும் டெய்லரின் கூட்டாண்மை 102 பந்துகளில் 65 சேர்க்கப்பட்டது, இது ஒரு வெறுப்பூட்டும் மற்றும் குழப்பமான காட்சிக்காக உருவாக்கப்பட்டது. நோக்கம் கேள்விக்குள்ளாக்கப்பட்டது. ஆனால் இந்த ஜோடி அவர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பது தெரிந்தது. மிகச்சிறிய டிரைவ்கள் தேவையில்லை, அதற்கு பதிலாக கட்டம், வளைவு மற்றும் துணிச்சல் தேவைப்பட்டது, மேலும் அவை ஏராளமாக இருந்தன.

மறுபுறம், ஆரம்பகால தாக்குதல்களுக்குப் பிறகு, இந்தியாவின் மறுகட்டமைப்பு பணிகள் நடுத்தர வரிசையில் சாலைத் தடைகளைத் தாக்கிக்கொண்டே இருந்தன, அதில் ரிஷாப் பந்த் மற்றும் ஹார்டிக் பாண்ட்யா ஆகியோர் அடங்கியிருந்தனர், பெரிய காட்சிகளை விளையாடுவதற்கும், புள்ளிகள் செய்வதற்கும் டாட் பந்துகளின் அழுத்தம் அதிகரித்ததால் இருண்ட சக்திகளால் ஈர்க்கப்பட்டனர். .

பந்த் மற்றும் பாண்ட்யா வில்லியம்சன்-டெய்லர் வரைபடத்தைப் பின்பற்ற வேண்டியிருந்தது, ஆனால் அவர்கள் உள்ளுணர்வை நம்பினர். ஒருவர் சொல்வார், அவர்கள் தங்கள் இயல்புக்கு ஏற்ப விளையாடுகிறார்கள், ஆனால் மிகப்பெரிய கட்டங்கள் சில நேரங்களில் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட ஆக்கிரமிப்பைக் கோருகின்றன. ஒருவர் கூறுவார், பந்த் மற்றும் பாண்ட்யா வில்லியம்சன் மற்றும் டெய்லருடன் பொருந்தவில்லை, ஆனால் ஒருவர் முரண்பாடுகளை மீறி தனது உப்பை சம்பாதிக்கிறார்.

5/3 என்ற பயங்கரமான தொடக்கத்திற்குப் பிறகு, இந்தியா அவர்களின் துயரத்தை சொறி காட்சிகளால் கூட்டி 92-6 ஆகக் குறைத்தது.

தந்திரோபாய தவறு

அரையிறுதி மோதலின் திகைப்பூட்டும் உண்மைகளில் ஒன்று, எம்.எஸ். தோனியை 7-வது இடத்தில் ஆக்குவதற்கான இந்தியாவின் முடிவு. இந்த உலகக் கோப்பையில் சந்தர்ப்பங்களில் அதிகமாக துரத்தப்பட்டதில் மூத்த வீரர் குற்றவாளி, ஆனால் அவரது விக்கெட் எப்போதும் பந்து வீச்சாளர்களுக்கு கடினமான பணியாகும் .

அவர் உங்களை வரிவிதிப்பதில்லை, ஆனால் அவரின் வாயில்களையும் நீங்கள் எளிதாகப் பெற முடியாது. ஒருநாள் சராசரி 50 க்கு மேல், கோஹ்லி அண்ட் கோ சில காரணங்களால், தோனியை வேறு வழியில்லாமல் இருக்கும் வரை ஆடை அறையில் காத்திருந்தனர்.

4 அல்லது 5 ஆம் இலக்கத்தில் உள்ள தோனி இந்த சரிவைக் கைது செய்திருப்பது மட்டுமல்லாமல், அவரது கூட்டாளர்களுடன் இழுத்துச் செல்லப்பட்டிருக்கலாம், மேலும் பெரிய காட்சிகளைத் தாக்கிய குற்ற உணர்ச்சிக்கு அவர்களை அடிபணியச் செய்வதிலிருந்து மீட்பார்.

“இது போன்ற ஒரு ரன்-சேஸில், தோனியைப் போன்ற ஒரு பேட்ஸ்மேனை 7 வது இடத்தில் அனுப்ப முடியாது. அவர் ஆரம்பத்தில் பேட்டிங் செய்ய வந்து முழு இன்னிங்ஸையும் பேட் செய்திருக்க முடியும். நான்கு மற்றும் ஐந்து ஓவர்களில் ஜடேஜா, பாண்ட்யா மற்றும் கார்த்திக் ஆகியோரின் பங்களிப்பு கடந்த காலங்களில் மகத்தானது. புதிதாக ஆட்டத்தைத் தொடங்கும்போதுதான் அவர் (கார்த்திக்) போராடுகிறார், ”என்று இந்தியாவின் முன்னாள் கேப்டன் சவுரவ் கங்குலி தனது போட்டிக்கு பிந்தைய பகுப்பாய்வில் கூறினார்.

240 ரன் துரத்தலில், பொறுமை நல்லொழுக்கத்துடன், தோனி சரங்களை இழுக்க சிறந்த பையன், பாண்ட்யா டெத் ஓவர்களில் மழைக்கு தீ வைத்த சக்தி கொண்டவர். ஆனால் கோஹ்லிக்கு வேறு யோசனைகள் இருந்தன.

போட்டியின் பின்னர் முடிவை விளக்கிய கோஹ்லி, தோனிக்கு “முதல் சில போட்டிகளுக்குப் பிறகு கீழ் வரிசையில் விளையாடுவதற்கான இந்த பங்கு வழங்கப்பட்டது” என்றார்.

ஆனால் அது தவறானது. மேற்கிந்திய தீவுகள், இங்கிலாந்து மற்றும் இலங்கைக்கு எதிராக தோனி 5 வது இடத்தில் பேட் செய்யாத குழு நிலைகளில் ஒரே மூன்று போட்டிகள்தான், இந்தியா நடுத்தர ஓவர்களில் விரைவான ரன்களை விரும்பியது அல்லது பூச்சு ஒரு சம்பிரதாயமாகும்.

அன்றைய தினம் இந்தியாவின் பேட்டிங்கின் ஒரே சாதகமான விஷயம் ரவீந்திர ஜடேஜாவின் சண்டை நாக் 77 ஆகும். ஆனால் அது பெரிய சேதத்தை ஏற்படுத்தியது, இது எங்களுக்கு நம்பிக்கையை அளித்தது, வாக்குறுதிகள் வழங்கப்படவில்லை.

இந்த உலகக் கோப்பையில், இந்தியா எங்களுக்கு நம்பிக்கையைத் தந்தது, வாக்குறுதிகள் வழங்கப்படவில்லை.

புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி: ஜூலை 11, 2019 10:15:55 IST

குறிச்சொற்கள்: 2019 ஐசிசி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை

,

கிரிக்கெட்

,

கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை

,

கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019

,

ஹார்டிக் பாண்ட்யா

,

ஐ.சி.சி கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை 2019

,

இந்தியா Vs நியூசிலாந்து

,

கேன் வில்லியம்சன்

,

எம்.எஸ்.தோனி

,

ரவீந்திர ஜடேஜா

,

ரிஷாப் பந்த்

,

ரோஸ் டெய்லர்

,

விராட் கோலி

,

உலகக் கோப்பை 2019 இந்தியா

,

உலகக் கோப்பை 2019 நியூசிலாந்து

News Reporter