எல்ஜி டபிள்யூ 30, டபிள்யூ 10 அமேசானில் இரண்டாவது விற்பனைக்கு ரூ .8,999 – ஃபர்ஸ்ட் போஸ்ட்

tech2 செய்தி ஊழியர்கள் ஜூலை 10, 2019 13:19:11 IST

எல்ஜியின் புதிய டபிள்யூ-சீரிஸ் ஸ்மார்ட்போன்கள் இப்போது அமேசான் வழியாக விற்பனைக்கு கிடைக்கின்றன. ரூ .8,999 மற்றும் ரூ .9,999 விலையில் தொடங்கும் எல்ஜி டபிள்யூ 30 மற்றும் டபிள்யூ 10 ஆகியவை ஃபிளாஷ் விற்பனையின் ஒரு பகுதியாக விற்கப்படுகின்றன, இது உண்மையில் சாதனங்களுக்கான இரண்டாவது விற்பனையாகும். எல்ஜி டபிள்யூ 30 ப்ரோவின் வெளியீட்டு தேதி இன்னும் மர்மமாக மறைக்கப்பட்டுள்ளது, விரைவில் வெளியிடப்பட வேண்டும்.

எல்ஜி டபிள்யூ 30, டபிள்யூ 10 அமேசானில் ரூ .8,999 ஆரம்ப விலையில் இரண்டாவது விற்பனைக்கு செல்கின்றன

எல்ஜி டபிள்யூ 30.

எல்ஜி டபிள்யூ 10 விவரக்குறிப்புகள்

சாதனத்தின் கண்ணாடியுடன் இப்போது வருவதால், எல்ஜி டபிள்யூ 10 ஐ 6.19 இன்ச் ஐபிஎஸ் எல்சிடி எச்டி + டிஸ்ப்ளே ஐபோன் எக்ஸை ஒத்ததாக இருக்கும். ஹூட்டின் கீழ், சாதனம் மீடியா டெக் ஹீலியோ பி 22 சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது மற்றும் வருகிறது ஒற்றை 3 ஜிபி ரேம் + 32 ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாடு.

கேமரா வாரியாக எல்ஜி டபிள்யூ 10 13 எம்பி + 5 எம்பி சென்சார்கள் மற்றும் 8 எம்பி முன் கேமராவுடன் இரட்டை கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது. சாதனத்தை இயக்குவது 4,000 mAh பேட்டரி மற்றும் சாதனம் Android 9.0 Pie இல் இயங்குகிறது. தொலைபேசியிலும் ஃபேஸ் அன்லாக் அம்சத்தைப் பெறுவீர்கள், மேலும் உடல் கைரேகை சென்சார் உள்ளது. சாதனம் துலிப் ஊதா, சாம்பல் மற்றும் ஸ்மோக்கி கிரே வண்ண விருப்பங்களில் கிடைக்கிறது.

எல்ஜி டபிள்யூ 30 மற்றும் டபிள்யூ 30 ப்ரோ ஸ்பெக்ஸ்

எல்ஜி டபிள்யூ 30 மற்றும் டபிள்யூ 30 ப்ரோ 6.3 இன்ச் எச்டி + டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டுள்ளன, இது டிராப்-நாட்ச் கொண்டது, இது சாதனத்தில் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. W30 இல் மீடியாடெக் ஹீலியோ பி 22 சிப்செட் உள்ளது, W30 ப்ரோ ஸ்னாப்டிராகன் 632 சிப்செட்டைக் கொண்டுள்ளது. பிந்தையது 4 ஜிபி ரேம் + 64 ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டைக் கொண்டுள்ளது, முந்தையது 3 ஜிபி ரேம் + 32 ஜிபி சேமிப்பு மாறுபாட்டைக் கொண்டுள்ளது.

ஒளியியலைப் பொறுத்தவரை, W30 மற்றும் W30 புரோ இரண்டும் மூன்று கேமராக்களைக் கொண்டுள்ளன, அவை 12 MP + 13 MP + 2 MP சென்சார்களுடன் முந்தையவையாகவும், 13 MP + 5 MP + 8 MP ஐயும் கொண்டுள்ளன. இரண்டு சாதனங்களிலும் 4,000 mAh பேட்டரி, ஃபேஸ் அன்லாக் அம்சம் மற்றும் உடல் கைரேகை சென்சார் உள்ளன. W30 தண்டர் ப்ளூ, பிளாட்டினம் கிரே மற்றும் அரோரா கிரீன் வண்ணங்களில் கிடைக்கும். W30 புரோ வண்ணங்கள் இன்னும் அறிவிக்கப்படவில்லை.

ஜூலை 15 அன்று இந்தியாவின் சந்திரனுக்கான இரண்டாவது பயணமான சந்திரயான் -2 ஐத் தொடங்கும்போது, ​​எங்கள் அர்ப்பணிப்புள்ள # சந்திரயான் 2 தி மூன் களத்தில் எங்கள் முழு கதைகள், ஆழமான பகுப்பாய்வு, நேரடி புதுப்பிப்புகள், வீடியோக்கள் மற்றும் பலவற்றைக் காணலாம்.

News Reporter