உலகக் கோப்பை 2019: நடப்பு சாம்பியனான ஆஸ்திரேலியாவை இங்கிலாந்து நசுக்கி, நியூசிலாந்து – இந்தியா டுடேவுக்கு எதிராக இறுதிப் போட்டியை அமைத்தது

2019 கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பையின் இறுதிப் போட்டிக்கு இங்கிலாந்து நடப்பு சாம்பியனான ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தியது. ஜூலை 14 ம் தேதி லார்ட்ஸில் இங்கிலாந்து நியூசிலாந்தை எதிர்கொள்கிறது.

இங்கிலாந்து இப்போது 4 வது உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டியில் உள்ளது, அதே நேரத்தில் நியூசிலாந்து உலகக் கோப்பையில் இரண்டாவது முறையாக இறுதிப் போட்டியை எட்டியது. 2015 ஆம் ஆண்டில், நியூசிலாந்து ஒருதலைப்பட்ச தலைப்பு மோதலில் ஆஸ்திரேலியாவிடம் தோற்றது.

உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டிகளில் இங்கிலாந்து 1975, 1987 மற்றும் 1992 ஆம் ஆண்டுகளில் 2019 க்கு முன்னர் நுழைந்தது.

கிறிஸ் வோக்ஸ் மற்றும் ஆதில் ரஷீத் ஆகியோர் தலா 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதன் பின்னர் 5 முறை உலக சாம்பியனான ஆஸ்திரேலியா 223 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது. ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர், தனது முதல் உலகக் கோப்பையையும், இங்கிலாந்தின் பந்துவீச்சு தாக்குதலின் நட்சத்திரத்தையும் விளையாடி 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

எட்க்பாஸ்டனில் ஒரு சாதாரண தொகையைத் துரத்தியது, இங்கிலாந்து ஒருபோதும் தவறாகப் போவதில்லை. ஜேசன் ராய் மற்றும் ஜானி பேர்ஸ்டோவ் ஆகியோர் முதல் விக்கெட்டுக்கு 124 ரன்கள் சேர்த்தனர், ஜோ ரூட் மற்றும் எயோன் மோர்கன் ஆகியோர் விருந்தினர்களை வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றனர்.

மிட்செல் ஸ்டார்க், இதற்கிடையில் உலகக் கோப்பையின் ஒரு பதிப்பில் அதிக விக்கெட்டுகளுக்கு க்ளென் மெக்ராத்தை கடந்தபோது எல்லா நேர சாதனையையும் முறியடித்தார்.

ஜேசன் ராய் 65 பந்துகளில் 85 ரன்களுடன் இங்கிலாந்துக்கு பொறுப்பேற்றார், அதே நேரத்தில் பேர்ஸ்டோவ், ரூட் மற்றும் மோர்கன் ஆகியோர் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு ஒருபோதும் ஒரு அடி கூட இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தினர்.

ஜூன் 25 அன்று லார்ட்ஸில் ஆஸ்திரேலியா இங்கிலாந்தை வீழ்த்தியபோது, ​​இன்னும் ஒரு தோல்வி, உலகக் கோப்பையிலிருந்து தொடக்க சுற்றில் புரவலன்கள் தோல்வியடைந்ததைக் காணலாம்.

மூன்று வாரங்கள் மற்றும் மூன்று வெற்றிகள் பின்னர், அவர்கள் # CWC19 இறுதிப் போட்டியில் உள்ளனர்!

என்ன ஒரு திருப்பம்! #AUSvENG pic.twitter.com/MWDcj9wzOT

கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை (@ கிரிக்கெட் வேர்ல்ட்கப்) ஜூலை 11, 2019

முன்னதாக, டாஸ் வென்ற ஆஸ்திரேலியா கேப்டன் ஆரோன் பிஞ்ச் பேட்டிங் செய்ய முடிவு செய்தார். ஆனால் ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் 2 வது ஓவரில் இங்கிலாந்துக்கு முதல் ரத்தத்தை எடுத்தார்.

உலகக் கோப்பையில் டேவிட் வார்னர் 647 ரன்களுடன் முடித்தார், இதுவரை போட்டிகளில் அதிக ரன்கள் எடுத்த வீரர்களில் 1 குறுகியவர் – ரோஹித் சர்மா. ஆனால் அரையிறுதியில், 3 வது ஓவரில் கிறிஸ் வோக்ஸிடம் வீழ்வதற்கு முன்பு வார்னர் 9 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்தார்.

காயமடைந்த உஸ்மான் கவாஜாவுக்கு பதிலீடாக வந்த பீட்டர் ஹேண்ட்ஸ்காம்பை வெளியேற்றியபோது வோக்ஸ் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு அதிக சேதத்தை ஏற்படுத்தினார். இருப்பினும், ஸ்டீவ் ஸ்மித்துடன் ஆஸ்திரேலியா சில சண்டைகளைக் காட்டியது. 4 வது விக்கெட்டுக்கு 103 ரன்கள் சேர்க்க தாடையில் ஒரு வெற்றியைத் துணிந்த அலெக்ஸ் கேரியுடன் அவர் இணைந்தார்.

லெக் ஸ்பின்னர் ஆதில் ரஷீத் 28 வது ஓவரில் கேரி மற்றும் மார்கஸ் ஸ்டோயினிஸை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார், இது ஆஸ்திரேலியாவின் சவாலின் முடிவை பேட் மூலம் அடையாளம் காட்டியது. மிட்செல் ஸ்டார்க் ஒரு அற்புதமான 29 ரன்களை எடுத்தார் மற்றும் ஸ்மித்துடன் ஒரு முக்கியமான நிலைப்பாட்டில் ஈடுபட்டார், ஆனால் இருவரும் அடுத்தடுத்த பந்துகளில் வீழ்ந்தனர்.

ஸ்டீவ் ஸ்மித் 85 ரன்களுக்கு ரன் அவுட் ஆனார், ஸ்டார்க் 48 வது ஓவரில் வோக்ஸ் வீழ்ந்தார்.

20 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு, அரையிறுதியில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான அதிர்ச்சியூட்டும் டைவை ஆஸ்திரேலியா இழுத்தது. இந்த நேரத்தில், இங்கிலாந்து ஒரு பரபரப்பான வெற்றியைப் பெற்றது போன்ற அதிசயம் எதுவும் இருக்காது.

மேலும் காண்க

அதற்காக

சமீபத்திய உலகக் கோப்பை செய்தி

,

நேரடி மதிப்பெண்கள்

மற்றும்

பொருத்தப்பட்ட

உலகக் கோப்பை 2019 க்கு, உள்நுழைக

indiatoday.in/sports

. எங்களைப் போல

முகநூல்

அல்லது எங்களைப் பின்தொடரவும்

ட்விட்டர்

உலகக் கோப்பை செய்திகளுக்கு,

மதிப்பெண்களை

மற்றும் புதுப்பிப்புகள்.

நிகழ்நேர விழிப்பூட்டல்களைப் பெறுங்கள்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாட்டுடன் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

News Reporter