உலகக் கோப்பை 2019: ஜேசன் ராய் பியூம்ஸ், சர்ச்சைக்குரிய நிராகரிப்புக்குப் பிறகு நடக்க மறுக்கிறார் – பார்க்க – NDTVSports.com
World Cup 2019: Jason Roy Fumes, Refuses To Walk After Controversial Dismissal - Watch

பேட் கம்மின்ஸின் பந்துவீச்சில் ஜேசன் ராய் கேட்ச் கொடுத்தார். © ட்விட்டர்

இங்கிலாந்து தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஜேசன் ராய் வியாழக்கிழமை எட்ஜ்பாஸ்டனில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான உலகக் கோப்பை அரையிறுதியில் நடுவர் குமார் தர்மசேனாவிடம் ஆட்டமிழந்த பின்னர் நடக்க மறுத்துவிட்டார். ராய் ஆஸ்திரேலிய பந்து வீச்சாளர்களை பூங்கா முழுவதிலும் அடித்து நொறுக்கிக் கொண்டிருந்தார், பந்தில் இருந்து மைல்கள் தொலைவில் இருந்தபோதிலும் பெவிலியனுக்கு அனுப்பப்பட்டபோது தனது 10 வது ஒருநாள் சதத்தில் 15 ரன்கள் குறைவாக இருந்தார். பாட் கம்மின்ஸின் பந்துவீச்சில் ராய் பின்னால் பிடிபட்டார், ஆனால் அதிர்ச்சியூட்டும் முடிவை மறுபரிசீலனை செய்ய முடியவில்லை, ஏனெனில் மறுபரிசீலனை எதுவும் இல்லை. ஆயினும்கூட, தர்மசேனா குழப்பமாகவும் தவறாகவும் மறுஆய்வுக்கு சமிக்ஞை செய்தார், ஆஸ்திரேலியா அதிகாரியின் தவறை சுட்டிக்காட்டினார்.

ராய் கோபமடைந்தார், பெவிலியனுக்குத் திரும்பிச் செல்லும்படி கூறப்பட்ட பின்னர் நடக்க மறுத்து அதை வெளிப்படுத்தினார்.

ஆத்திரமடைந்த பேட்ஸ்மேனை சதுக்க லெக் நடுவர் மரைஸ் எராஸ்மஸ் மடிப்புகளில் இருந்து வெளியேற்ற வேண்டியிருந்தது.

…. நன்றாக விளையாடிய ஜேசன் ராய் #WeAreEngland #ENGvsAUS pic.twitter.com/z5OCZDxkJf

– பிரதிஷ் சுதாசமா (@ pratish77) ஜூலை 11, 2019

ராயைக் கேட்க முடியுமா?
#ENGvAUS #jasonroy pic.twitter.com/mD8AmNWPpL

– கரண் ஒபெரோய் (@oberoi_karan) ஜூலை 11, 2019

உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டிக்கு இங்கிலாந்து பயணிக்கும் நேரத்தில் சர்ச்சைக்குரிய முடிவை ட்விட்டரில் ரசிகர்கள் கண்டித்தனர்.

பிற்பகுதியில், ஐ.சி.சி நடத்தை விதிகளில் முதல் நிலை மீறியதற்காக ஜேசன் ராய்க்கு அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

ஜேசன் ராய் குற்றத்தையும் ஒப்புதலையும் ஒப்புக் கொண்ட பின்னர் போட்டிக் கட்டணத்தில் 30 சதவிகிதம் அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது, முறையான விசாரணை எதுவும் நடைபெறவில்லை. அவரது ஒழுக்காற்றுப் பதிவில் இரண்டு குறைபாடு புள்ளிகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன. அவர் எந்த இடைநீக்கத்தையும் எதிர்கொள்ள மாட்டார்” என்று ஐ.சி.சியின் அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கை படித்தேன்.

நியூசிலாந்திற்கு எதிரான உலகக் கோப்பை இறுதிப் போட்டியில் இங்கிலாந்து எட்டு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் ஆதிக்கம் செலுத்தியது.

ஜேசன் ராய் ஒரு கொப்புள 85 ஐ அடித்தார், இங்கிலாந்து 224 என்ற வெற்றி இலக்கை எட்டியது.

தொடக்க ஆட்டக்காரர்களான ராய் மற்றும் ஜானி பேர்ஸ்டோவ் (34) ஆகியோர் முதல் விக்கெட்டுக்கு 124 ரன்கள் எடுத்தனர், இது அவர்களின் தொடர்ச்சியான நான்காவது சதமாகும்.

1979, 1987 மற்றும் 1992 ஆம் ஆண்டுகளில் இறுதிப் போட்டிகளில் தோல்வியடைந்த இங்கிலாந்து, இப்போது நியூசிலாந்தை எதிர்கொள்ளும், நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆஸ்திரேலியாவுக்கு இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தபின் உலகக் கோப்பையை வெல்லவில்லை, பிளாக் கேப்ஸின் ஆச்சரிய அரையிறுதியைத் தொடர்ந்து லார்ட்ஸில் ஞாயிற்றுக்கிழமை நடந்த இறுதிப் போட்டியில் இந்தியாவுக்கு எதிரான இறுதி வெற்றி.

(AFP உள்ளீடுகளுடன்)

News Reporter