20 நாட்களுக்கு பேட்டரி ஆயுள் கொண்ட Xiaomi Mi Band 4, வண்ணத் திரையிடல் தொடங்கப்பட்டது – கேஜெட்கள் இப்போது

Xiaomi Mi Band 4 with 20 days battery life, colour display launched

க்சியாவோமி

அதன் துவக்கமானது

மி பேண்ட் 4

சீனாவில் உடற்பயிற்சி கண்காணிப்பான். புதிய Mi பேண்ட் 4 மூன்று வகைகளில் வருகிறது. நிலையான Mi பேண்ட் 4 169 யுவான் அல்லது இந்தியாவில் 1,700 ரூபாய்க்கு விலை நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது, NFC மாறுபாடு 229 யுவான் அல்லது ரூ 2,300 மற்றும் இந்தியாவில் Mi Band 4 Avengers Series Limited பதிப்பு 349 யுவான் அல்லது ரூ 3,500. இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் Mi Band 4 எனப்படும் புதிய வெளியீடு விவரங்கள் அல்லது இந்தியாவின் விலையினை இதுவரை வெளியிடவில்லை.

தி

Xiaomi Mi Band 4

பயணத்தின்போது நடவடிக்கைகளை கண்டறிந்து உடற்பயிற்சி அளவுருக்களை கணக்கிடுகின்ற 6-அச்சு முடுக்க அளவினால் வருகிறது. Mi பேண்ட் 4 இப்பொழுது QR- அடிப்படையிலான செலுத்துதலுக்கான ஆதரவுடன் Fitbit Pay உடன் Fitbit Pay உடன் Alipay ஆதரவுடன் வருகிறது. இந்தியாவில் பணம் செலுத்துவதை Xiaomi அறிமுகப்படுத்தியதா இல்லையா என்பது சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.

120×240 பிக்சல் தீர்மானம்களுடன் 0.95 அங்குல வண்ண AMOLED டிஸ்ப்ளே கொண்ட Mi பேண்ட் வருகிறது. காட்சி இப்போது தொடுதலை ஆதரிக்கிறது மற்றும் குரல் கட்டளைகளை ஏற்றுக்கொள்ளும் ஒரு உள்ளடிக்கிய மைக்ரோஃபோன் உள்ளது. சைக்கிள் ஓட்டுதல், இயங்கும், நீச்சல், நடைபயிற்சி மற்றும் அதிக பயிற்சிகள் போன்ற செயல்களை Mi Band 4 கண்டறிய முடியும். சாதனம் 5 ஏடிஎம் ரேடட் நீர் ஆதாரம் மற்றும் மார்பக ஸ்ட்ரோக்கஸ் போன்ற மார்பக ஸ்ட்ரோக், பின்புறம், பட்டாம்பூச்சி மற்றும் மற்றவர்கள். இசைக்குழு இந்த நீச்சலையும் அளிக்கும்.

சீனாவில், குரல் கட்டளைக்கு ஆதரவு இருக்கும், மேலும் இணைக்கப்பட்ட சாதனங்களை கட்டுப்படுத்த நீங்கள் Mi Band ஐப் பயன்படுத்தலாம். இருப்பினும், இது இந்தியாவிற்கு வருமா இல்லையா என்ற எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லை.

இணைப்பு விருப்பத்தேர்வுகளைப் பொறுத்தவரையில், அழைப்புகள், செய்திகள், இசை ஆகியவற்றைப் பற்றி பயனாளர்களுக்கு அறிவிப்பதை Mi Band 4 கொண்டுள்ளது. புதிய வாட்ச் முகங்கள் நிறைய உள்ளன, மேலும் புதிய பேண்ட் இப்போது ஒரே ஒரு கட்டணத்தில் 20 நாட்களுக்கு பேட்டரி காப்பு வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது.

News Reporter