சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் செவ்வாயன்று சர்ச்சைக்குரிய ‘ஜிங்’ பிணைகளை மாற்ற மறுத்துவிட்டது, சில நேரங்களில் பந்து ஸ்டம்ப்களைப் பாயும் அதே சமயத்தில், “புள்ளியியல் ஒழுங்கின்மை” என்பதை மேற்கோள் காட்டிவிடும்.

இந்திய அணியின் கேப்டன் விராட் கோஹ்லி மற்றும் ஆஸ்திரேலிய அணியின் ஆரோன் பிஞ்ச் ஆகியோர் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு எல்.இ.டி. பேலஸைப் பற்றி புகார் செய்தனர். டிவி நடுவர்கள் ‘வேலை ஒரு நிழலில் எளிதானது, ஆனால் பல தடவை வரவில்லை.

இந்த நிகழ்ச்சியின் ஒருங்கிணைப்பை சமரசம் செய்வதால், எந்த நிகழ்ச்சியையும் நாம் மாற்ற முடியாது – அனைத்து 48 ஆட்டங்களிலும் 10 அணிகள் ஒரே இடத்தில் உள்ளன. “SkyCports கூறியது.

பந்தை அடித்து நொறுக்கிக் கொண்டிருக்கும் போது, ​​உலகக் கோப்பையில் 10 சந்தர்ப்பங்களில் நெருக்கமாக இருந்தது. அவர்கள் எடை போடப்படுவதை உறுதிப்படுத்த உள்ளே நிறைய கம்பிகள் இருப்பதால் அவற்றின் எடையைக் குறிக்கும் காரணம் உள்ளது.

“ஸ்டம்புகள் கடந்த நான்கு ஆண்டுகளில் மாறவில்லை. 2015 உலகக் கிண்ணக் கிரிக்கெட் உலகக் கோப்பை மற்றும் அனைத்துலக நிகழ்வுகள் ஆகியவற்றிலிருந்து அனைத்து ICC நிகழ்வுகளிலும் அவர்கள் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளனர், “ஐசிசி தெரிவித்துள்ளது.