இந்தியாவில் Google Maps சோதனைகளை 'ஆஃப்-ரவுண்ட்' எச்சரிக்கை அம்சம் – YourStory

Google இன் புதிய அம்சம், இப்போது இந்தியாவில் பிரத்தியேகமாக, தங்கள் கார்கள் அல்லது டாக்சிகள் 500 மீட்டருக்கும் அதிகமான இடத்திலிருந்து விலகியிருந்தால் பயனர்களை எச்சரிக்கை செய்யும்.

தற்போது, ​​இந்தியாவில் பிரத்தியேகமாக மாத்திரைகள் ஒரு புதிய “ஆஃப்-ரோட்டை” பாதுகாப்பு அம்சமாக டெக் மாபெரும் கூகுள் சோதனை செய்து வருகிறது, இது அவர்களின் கார்கள் அல்லது டாக்சிகள் 500 மீட்டர் நீளமுள்ள பாதையில் இருந்து விலகிவிட்டால் பயனர்களை எச்சரிக்கை செய்யும்.

பயனர்கள் தங்கள் இலக்கைத் தேர்வுசெய்த பின்னர் அணுகுவதற்கு முன்னர் அணுகக்கூடிய “ஸ்டேய் பாதுகாப்பான” மெனுவில் “ஆஃப்-ஸ்டேட் பாதுகாப்பான” மெனுவில் “ஆஃப்-அட்ரிட் விழிப்பூட்டல்கள்” காணலாம் , ஆனால் அவை வழிசெலுத்த முறைமையில் நுழைவதற்கு முன்பாக, XDA டெவலப்பர்கள், ஒரு மொபைல் மென்பொருள் மேம்பாட்டுக் குழு திங்களன்று அறிக்கை செய்தது.

படம்: ஷட்டர்ஸ்டாக், கூகுள் மேப்ஸ்


இந்த அம்சமானது, வாடிக்கையாளர்களுக்கு 500 மீட்டர் அளவிலான திட்டமிடப்பட்ட பாடத்திட்டத்தில் இருந்து ஒதுக்கி வைக்கப்படும்.

பயனர்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதோடு, நகரத்தின் அறிமுகமில்லாத பகுதிக்கு பயணம் செய்யும் போது, ​​வண்டியை ஓட்டுபவர்களால் ஏமாற்றப்படுவதை தவிர்ப்பதற்கு இந்த அம்சமும் நோக்கமாக உள்ளது.

ஒரு தவறான வழியை உணர்கையில், இயக்கி இயக்கி மீண்டும் இயக்காது, ஆனால் பயனர்களின் தொலைபேசிகளில் எச்சரிக்கைகள் அனுப்பப்படும். அதன் பொது கிடைக்கும்டன் சோதனை அம்சத்தைப் பற்றிய மேலும் விவரங்கள் இணைய டைட்டனால் அறிவிக்கப்படவில்லை.

சமீபத்தில், ஒரு வேகமானி மற்றும் ரேடார் இருப்பிடங்கள் காட்டும் ஆதரவு உட்பட பல அம்சங்களுடன் Google வரைபடத்தை புதுப்பித்துள்ளது.

இந்தியாவின் மிகப்பெரிய நகரங்களில், நேரடி போக்குவரத்தில் இருந்து பஸ் பயண நேரங்களைப் பார்க்கவும் , இந்திய இரயில்வேக்கு நேரடி ரயில் நிலையத்தை பெறவும், கலப்பு-முறை பயண வழிமுறைகளைப் பெற, வரைபடத்தை பயனர்கள் நேரடி ரயில் நிலையத்துடன் இணைக்க மூன்று புதிய பொது போக்குவரத்து அம்சங்களை நிறுவனம் துவக்கியது. இப்போது ஆட்டோ ரிக்ஷா மற்றும் பொது போக்குவரத்து இணைக்க.


News Reporter