ஷாஹித் கபூர் அவரது கபீர் சிங் இணை நட்சத்திரம் முதல் அவரது காட்சிகளை படமெடுக்க அனுமதிக்க வேண்டும் – NDTV செய்திகள்
மும்பை:

ஷாஹித் கபூரின் அண்ணி படத்தில் கபீர் சிங் நடித்த நடிகர் ஆஞ்சலால் சௌஹான், படப்பிடிப்பின் போது அவரது சக நடிகர் கபீர் சிங் தனது வழியில் சென்றுவிட்டார் என்கிறார்.

கபீர் சிங்கிற்கு படப்பிடிப்பு போது, ​​திருமதி சௌஹான் படி, அவர் ஒரு நாடக நாடகம் வேலை. ஒவ்வொரு படத்திற்கும் இரண்டு செட் நடிகர்கள் கொண்ட ஒரு நாடகம் இது என்று ஒரு ஆதாரம் தெரிவித்தது. அதன்படி, திருமதி சௌஹான் கபீர் சிங்கிற்கான தனது தேதியை அளித்தார் .

இரவின் பிற்பகுதியில், பாவோவை விளையாட விரும்பிய மற்ற நடிகை, உடல்நிலை சரியில்லாமல் போய்விட்டது, திருமதி சௌஹான் அவளை நிரப்பும்படி கேட்கப்பட்டார். எனினும், கபீர் சிங்கிற்கு அவளுடைய தேதி ஏற்கனவே ஒதுக்கப்பட்டிருந்தது.

பின்னர் சௌஹான், படப்பிடிப்பு குழுவினர் அவரை விடுதலை செய்யும்படி தயாரிப்பாளர் குழுவிற்கு உறுதியளித்தார். ஆனால் சில விஷயங்கள் தாமதமாகிவிட்டன.

எனவே அவர் இறுதி காட்சியில் சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து நடிகர்களுக்கும் தனிப்பட்ட முறையில் சென்றார். ஷாஹித் கபூரை இந்த சூழ்நிலையில் அவர் வெளிப்படுத்தினார் .

“இது மிகவும் மன அழுத்தம் நிறைந்த நாள் மற்றும் ஷாஹித்தும் முழு குழுவும் என்னால் முடிந்தவரை விரைவாக முடிந்தவரை என்னை ஆதரித்த போது, ​​பெரிய நட்சத்திரங்களின் சிறிய சைகைகள் ஒரு ஆர்வமான திறமைக்கு நிறைய அர்த்தம் என்பதை உணர்த்தினேன்,” என்று ஆஞ்சல் சௌஹான் பின்வருமாறு கூறினார் ஒரு அறிக்கை.

“ஷாஹித் என் நிலைமையைப் பற்றி நான் சொன்னபோது இரண்டாவது பதிலை கூட எடுத்துக் கொள்ளவில்லை, ஷாட் தொடங்குவதற்கு விரைவாக இருந்தேன், அப்போது என் நாடகத்திற்காக நான் அடையலாம், என் தியேட்டர் செயல்திறனுக்காக அவர் என்னை அதிர்ஷ்டமாக விரும்பினார்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

News Reporter