பொழிவு 76: ஒரு ஷாட் ரெண்டேஷன்? – MMORPG.com
பொழிவு 76: ஒரு ஷாட் ரெண்டேஷன்?

நான் BE3 க்கு பிறகு எல்டர் ஸ்க்ரோல்ஸ் ஆன்லைன் E3 அறிவிப்புகள் பற்றி எழுத போகிறேன், ஆனால் பின்னர் எதிர்பாராத நடந்தது – சண்டையின் 76 ஆன்லைன் Bethesda விளையாட்டுகள் மிகவும் சுவாரஸ்யமான அறிவிப்புகள் இருந்தது. அதாவது? பொழிவு 76 உண்மையான NPC களைச் சேர்த்திருக்கிறது, உரையாடலை விரிவுபடுத்துகிறது, மேலும் அதிகமான தேடல்கள் மற்றும் அடுத்த பெரிய புதுப்பித்தலில், Wastlanders முழுவதிலும் ஒரு முழு நிறைய. ஆனால், இதைப் பெறுங்கள், அவர்கள் போரிட் ராயல் பயன்முறையைச் சேர்க்கிறார்கள், இது முக்கிய உயிர்வாழ விளையாட்டில் விளையாடுவதற்கு வெகுமதிகளை கொடுக்கும். நான் என்ன நினைக்கிறேன் என்று எனக்கு தெரியவில்லை …

விளம்பரம்

ஒரு கையில், Fallout 76 இன் வருடம் 2 க்கு முன்னதாக Wastelanders என்ற யோசனை, விளையாட்டு தொடங்கப்பட்டபோது நம்பிக்கையுடன் இருந்ததைப் போல் தோன்றுகிறது – ஒரு பாரம்பரிய பொழிவு கதை அனுபவம். விளையாட்டின் தொடக்கத்தில் இருந்து மாதங்களில் தொடர்ந்து முன்னேற்றம் என்று எந்த மறுப்பு இல்லை, மற்றும் Roadmap வரிசையில் Wastelanders வரி கீழே வரும் காட்டியது போது, ​​அது நான் நம்புகிறேன் சரியாக என்ன.

நான் எதிர்பார்க்கவே இல்லை என்ன அணு குளிர்கால, இந்த கோடையில் பெரிய மேம்படுத்தல் ஒரு 52 (?) நபர் போர் ராயல் இருப்பது இருந்தது.

இந்த முறை மிகவும் வேடிக்கையாக உள்ளது, நேர்மையாக இருக்க வேண்டும், மற்றும் நான் முக்கிய விளையாட்டு ஒரு பகுதியாக BR முறைகள் பரிசோதித்து விளையாட்டுகள் இன்னும் சரி. நாம் என்ன தேவையில்லை “ஜஸ்ட் மற்றொரு BR” முழு விளையாட்டுகள். ஹெக், நான் ESO ஒரு BR எடுத்து – ஏன் இல்லை? அணுசக்தி குளிர்காலத்திற்கான முக்கியமானது, வெகுமதிகளை / தோல்கள் மற்றும் பெர்க் கார்டுகளை சம்பாதிப்பதற்கு அதிக வழிகளைக் கொடுக்கிறது என்று அர்த்தம் இல்லை, அதேசமயத்தில் நீங்கள் விரும்பாவிட்டால் விளையாட வேண்டிய அவசியம் இல்லை. நான் அணு குளிர்கால உள்ள வெளிப்படையாக முன்னேற எப்படி நீங்கள் அதே அனுபவம் மற்றும் அளவுகள் சம்பாதிக்க உங்கள் சாதனை முறை கதாபாத்திரத்தை தெரிவிக்கும் போன்ற செய்ய.

இந்த வாரம் பலாட் 76 க்கான ஒரு இலவச சோதனை உள்ளது, இன்று தொடங்கி, புதிய பயன்முறையில் சிக்னிக் உச்சமாக விசாரணை நடத்திய போது குளிர்கால வினோதத்தை சோதிக்கும் திறன் இதில் அடங்கும். நான் அதை ஒரு குலுக்கல் கொடுத்து, நிச்சயமாக, ஆனால் நான் உண்மையில் பொழிவு 76 பற்றி உற்சாகமாக இருந்தது மேம்படுத்தல் அல்ல.

Wastelanders, இந்த வீழ்ச்சி பெரிய கதை மேம்படுத்தல், Fallout 76 உலக மனித NPCs திரும்ப கொண்டு வருகிறது. இது கிளையன் உரையாடல்கள், தேர்வு மற்றும் விளைவு, மற்றும் yep கொண்டு – கூட தோழர்கள், FO76 உள்ள சாகச சாகச செய்ய ஏதாவது ஒரு சிறிய குறைவாக தனியாக உணர. Dogmeat (அல்லது இதே போன்ற தன்மை) இருந்தால், நான் விற்கிறேன். ஹெக், அதை நீங்கள் நட்பு முடியும் இரண்டு தனி பிரிவுகள் உள்ளன. தளத்தில் இருந்து :

“ரெய்டர்ஸ் மற்றும் குடியேறியவர்களின் பிரிவினர் உலகத்தைத் தங்கள் சொந்தமாக உருவாக்கி, வதந்தியைப் பெறுவதாகக் கூறுகின்றனர். உன்னுடைய பக்கம் இருக்கிறாய், உன் விருப்பம் உன் முடிவுகளை தீர்மானிக்கும். செட்டில்லர்கள் மற்றும் ரெய்டர்ஸ் ஆகிய இருவரும் உங்களுக்கு தனிப்பட்ட தோழர்கள், கதைகள் மற்றும் புதிய ஆயுதங்கள் மற்றும் கவசங்களை நிறைய சம்பாதிப்பார்கள். பனிக்கட்டிகள் 76 வீதத்தை நீங்கள் அனுபவிக்கும் வழியை மாற்றியமைப்பார்கள், அது 2019 ஆம் ஆண்டின் வீழ்ச்சிக்கு வரும். “

தனிபயன் குளிர்காலமாக ஒரு முறை மோதிக் கொள்வது போல், அது வீழ்ச்சியுறும் வரை நேரத்தை வீணடிக்க ஏதுவாகிறது, ஏனெனில் Wastelanders இறுதியாக FO76 “சேர்க்கை விலை மதிப்புள்ளதாக” செய்யக்கூடிய இணைப்பு என்று தெரிகிறது. ஒரு முழு F2P மாற்றத்திற்கான BGS தண்ணீரை பரிசோதிப்பதில்லை எனில், இலவச சோதனை மூலம் Wastelanders வந்துவிட்டால், எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது. இன்னும் சண்டையிட்டுக் கொண்டிருக்கும் ஒரு சமுதாயமும் உள்ளது, இது சண்டையின் 76, மற்றும் நான் இன்னும் அவ்வப்போது தப்பித்துக்கொள்கிறேன். விளையாட்டு மேம்படுத்துகிறது ஆனால், அது எழுதியது அல்லது நீக்குபவர்களிடம் ஒரு மறு அறிமுகம் தேவை – ஒரு பெரிய தைரியமான கதை மற்றும் பொழிவு அனுபவம் ஒரு F2P மாற்றம் என்று மாய புல்லட் இருக்க முடியும்.

News Reporter