நீங்கள் விரைவில் உங்கள் Xiaomi தொலைபேசியில் விளம்பரங்கள் அணைக்க முடியும்: இந்த எரிச்சலூட்டும் பிரச்சினை தீர்க்க எதிர்கால MIUI மேம்படுத்தல்கள் – இந்தியா இன்று

Xiaomi MIUI இன் எதிர்கால பதிப்புகளில் விளம்பரங்களின் தீவிரத்தை குறைக்கும். பயனர்கள் எளிதாக OS இல் விளம்பரங்களை அணைக்க முடியும்.

சிறப்பம்சங்கள்

  • Xiaomi MIUI இல் காட்டப்படும் விளம்பரங்களை குறைக்கும்.
  • இது கணினி அமைப்புகளிலிருந்து எளிதாக விளம்பரங்களைத் தடுக்க அனுமதிக்கும்.
  • MIUI உலாவி கூட குறைந்த விளம்பரங்கள் காண்பிக்கும்.

Xiaomi சில பெரிய மதிப்பு-க்கு-பணம் ஸ்மார்ட்போன்கள் செய்கிறது என்பதில் சந்தேகம் இல்லை. தலைப்பு-வாட்டி வன்பொருளுடன் சேர்ந்து, Xiaomi அதன் விருப்ப MIUI தோற்றத்துடன் அண்ட்ராய்டின் மேல் வாடிக்கையாளர்களுக்கு உதவுகிறது. பல ஆண்டுகளாக, MIUI பேட்டரி மீட்டர் கீழே தங்கள் Android தொலைபேசிகள் தனிப்பயனாக்கலாம் காதலிக்கும் ஒரு பிடித்த OS வருகிறது. சமீபத்தில், அதன் வாடிக்கையாளர்களை கோபமடைந்த OS இல் விளம்பரங்களைத் தொடங்குவதற்குப் பிறகு Xiaomi ஒரு சர்ச்சைக்குள்ளாகிவிட்டது. நீண்ட அதன் நோக்கங்களை பாதுகாக்கும் பிறகு, Xiaomi இப்போது அதை பற்றி ஏதாவது செய்ய தயாராக உள்ளது.

இல்லை, இது இன்னும் Xiaomi இன் MIUI இனி விளம்பரங்களை வழங்க முடியாது என்று அர்த்தம் இல்லை. பயனர்கள் இன்னும் விளம்பரங்களை வெளிப்படுத்தி இருப்பார்கள், ஆனால் அது இப்போது இருந்த அதே தீவிரத்துடன் அல்ல. Xiaomi அது MIUI காட்டப்படும் விளம்பரங்கள் குறைக்க மற்றும் பயனர் ஒவ்வொரு தனிப்பட்ட கணினி பயன்பாட்டில் ஆழமாக தோண்டி இல்லாமல் எளிதாக அதை மாற்ற அனுமதிக்கும் என்று கூறுகிறார்.

Xiaomi உள்ளது, உண்மையில், ஏற்கனவே இந்த முன் வேலை தொடங்கியது. MIUI இல் இடங்களின் எண்ணிக்கை ஏற்கனவே விளம்பரங்களைப் பார்க்கும் இடங்களை ஏற்கனவே குறைத்துள்ளது. பல அறிவிப்புகள் மீது காட்டும் ஆபாச விளம்பரங்கள் பற்றி புகார் மற்றும் Xiaomi கூட குறைக்கப்படும் என்று கூறுகிறார். MIUI உலாவி கூட குறைந்த விளம்பரங்கள் காண்பிக்கும்.

Xiaomi இன் MIUI இந்தியாவில் உள்ள அனைத்து Xiaomi- பிராண்டட் ஸ்மார்ட்போன்களில் பயன்படுத்தப்படுகிறது, அதன் துணை பிராண்டு Poco உட்பட. கணினி அமைப்புகள், அறிவிப்புகள் மற்றும் எல்லா இடங்களிலும் விளம்பரங்கள் காண்பிக்கப்படுவதைப் பற்றி பயனர்கள் புகாரளித்துள்ளனர். சில சமயங்களில், முழுத்திரை விளம்பரங்களும் நுகர்வோர் மீது தொந்தரவு கொண்டுள்ளன.

அத்தகைய நடவடிக்கை எடுத்தது ஏன் Xiaomi கேட்டு போது, ​​அது விளம்பரங்களை மேலும் வருவாய் சம்பாதிக்க உதவும் என்று பதிலளித்தார். Xiaomi வழக்கமாக மிகவும் ஆக்கிரமிப்பு விலைக்கு அதன் சாதனங்களுடன் செல்கிறது, அதனால்தான் இலாப வரம்புகள் மிக மெலிதானவை. MIUI அதன் பழமையான தயாரிப்பு மற்றும் அதன் சுற்றுச்சூழலுக்கு அதிகமான மக்கள் வரைவதற்கு ஒரு முக்கிய காரணியாக கருதப்படுகிறது. இருப்பினும், OS இன் இலவச இயல்பானது அதைவிட அதிக வருமானத்தை சம்பாதிப்பதில்லை. விளம்பரங்கள் மூலம், Xiaomi அதன் புத்தகங்களை சமன் செய்ய முடியும்.

சில மாதங்களுக்குள் அமைக்கப்படும் விளம்பர நிலைமை மூலம், MIUI மிகவும் சுவாரஸ்யமான Android தோல்களில் ஒன்றாகும். Xiaomi ஏற்கனவே MIUI வேலை தொடங்கியது 11 மற்றும் MIUI செய்ய சிறந்த மாற்றங்களை கொண்டு கூறப்படுகிறது. இது இன்னும் Android அடிப்படையிலானது.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

News Reporter