தேசேரா கவுன்: பிக் பாஸ் 12 இன் ஸ்ரீஷி ரோட்டின் புதிய காதலர் விஜல் மற்றும் அவள் டென்மார்க்கில் அவருடன் விடுமுறை! – ஸ்பாட் பாய்

நீங்கள் பாலிவுட்டிலும் டெலிவூவிலும் சமீபத்திய ஸ்கோப்களைப் பெற ஸ்பாட்லிபீ ஈஸ் அறக்கட்டளை உங்களை ஏமாற்றிவிடாது. இங்கே சமீபத்திய ஒன்று மற்றும் அது உங்களிடம் வரும் ஒலி வேகத்தைக் காணவும். நேற்று,

ரோகிட் சுசந்தி (நாங்கள் மீண்டும் பேசினோம், அவர் எங்களுக்குப் பேசியபோது மிகவும் குறைவாக பேசினார்) பிக் பாஸ் 12 இன் ஸ்ரீஷித்தரின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை

இப்போது வேறு யாராவது இருக்கிறார்கள், அவள் யாருடன் மிகவும் தீவிரமானவள், எல்லாவற்றையும் நன்றாகப் பார்த்தால், அவருடன் திருமணமான முடிச்சு கட்ட முடியுமா?

டென்மார்க்கில் அவருடன் சில இசை வீடியோக்கள் / புகைப்படத் துப்பாக்கிகளை படப்பிடிப்பு செய்த விஜால் ஒரு புதிய பையன். அல்லது அது ஜெர்மனி, ஏனெனில் ஸ்ரீஷி சமூக ஊடகங்களில் அவளைப் பற்றிக் கேள்விப்பட்டவர்களிடமிருந்து அவர் எங்கே போய்க்கொண்டிருப்பார் என்று தெரிந்து கொள்வதற்கு முன் ஒரு டீஸிங் பதவியை வெளியிட்டார். ஸ்ரீஷித்திடம் வேறு சில நண்பர்களும் இருக்கிறார்கள் என்பதை புரிந்து கொள்ள நாங்கள் கொடுக்கப்படுகிறோம். எப்படியும், அது அற்பமானது. உங்களுக்கு வழங்கப்படும் என்று அலி காபார் வழங்கப்பட்டது. விஜல், இது!

இந்த விஜல் மேல்தோன்றும் எங்கே ஸ்ரீஷின் இன்டா பதிவுகள் பாருங்கள்:

manish

kamya

சரி, இப்போது, ​​நாம் பற்றி பேச மாட்டோம்

மணீஷ் நாக்தேவ் அவருடன் ஒரு நாள் அழைத்தார்

(சிறிது நவம்பர் மாதம்) பிக் பாஸ் 12 ல் இருந்து வெளியேறியபின் விரைவில் ரோஹித் சுசந்தி உணர வேண்டும். சசிதீந்திராவின் யேஷ் இஷ்க் ஹேய் மற்றும் அனுஷ்காவின் மஞ்சரி ஆகியோரைப் பற்றி நாம் ஏதாவது பேசுகிறோமோ, அங்கு எங்குப் பார்த்தாலும், சரியான இடத்தைப் பார்ப்போம். எங்கள் பக்கங்கள் எப்போதும் அவளுக்குத் திறந்திருக்கும். ஆனால் ஸ்போயோபாயீ.காம் அவரது புதிய காதலரின் அடையாளத்தைப் பற்றி நீங்கள் படிக்கிற இடத்தில்தான் மறந்துவிடாதீர்கள்.

பட மூல: – Instagram / srishtyrode24

வாழ்வில் சிறந்த விஷயங்கள் இலவசம் என்று அவர்கள் சொல்கிறார்கள்! இந்தியாவின் பிடித்த இசை சேனல்கள் 9XM, 9X Jalwa, 9X Jhakaas, 9X Tashan, 9XO இலவச-க்கு-ஏர். உங்கள் கேபிள், DTH அல்லது HITS ஆபரேட்டரில் இருந்து இந்த சேனல்களுக்கான கோரிக்கையை மேற்கொள்ளவும்.

News Reporter