ஜூன் 17 அன்று இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் நுபியா ரெட் மேஜிக் 3 கேமிங் ஸ்மார்ட்போன் – ஃபோர்ட்போஸ்ட்

டெக் 2 செய்திகள் ஊழியர்கள் ஜூன் 10, 2019 19:30:42 IST

கேமிங் சந்தையில் இந்தியா ஒரு செயலூக்க வீரராக இருந்து வருவதால், இப்போது சிறந்த விளையாட்டு ஸ்மார்ட்போனை இப்போது தீவிரமாக கொண்டு வருவதற்கு நிறுவனங்கள் சவாலாக உள்ளன. ZTE அதன் விளையாட்டு-மையப்படுத்தப்பட்ட தொலைபேசிகளுக்காக அறியப்பட்ட மற்றொரு ஸ்மார்ட்போன் உற்பத்தியாளர் ஆகும். இப்போது இந்தியாவில் நுபியா ரெட்லைன் வரிசையில் அதன் அடுத்த ஸ்மார்ட்போன் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டு வருகிறது. இது நுபியா ரெட் மேஜிக் 3 என்று அழைக்கப்படுகிறது மற்றும் ஜூன் 17 ம் தேதி வரும்.

Flipkart இல் வெளியிடப்பட்ட ஒரு டீஸர் படி , அது நுபியா ரெட் மேஜிக் 3 அந்த e- காமர்ஸ் கம்பெனிக்கு பிரத்யேகமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போன் இரண்டு வண்ண வகைகளில் கிடைக்கக்கூடியதாக இருக்கும்: அதாவது நீலம் மற்றும் சிவப்பு.

ஜூன் 17 அன்று இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்படும் நுபியா ரெட் மேஜிக் 3 விளையாட்டு ஸ்மார்ட்போன்

வரவிருக்கும் நுபிய ஃபோனின் விலையை பொறுத்தவரை, இது சீனாவில் CNY 2,899 (சுமார் Rs 29,000) விலையில் விலைக்கு வருகிறது. இப்போது அதிகாரப்பூர்வ இந்தியா விலை எதுவும் நிறுவனம் வெளியிடப்படவில்லை.

(மேலும் படிக்க: கருப்பு ஷார்க் 2 அழுத்தம் உணர்திறன் காட்சி இந்தியாவில் இருந்து தொடங்கப்பட்டது ரூ 39,999)

நுபியா ரெட் மேஜிக் 3 குறிப்புகள்

ரெட் மேஜிக் 3 ஒரு 6.65 அங்குல FHD + AMOLED குழுவை கொண்டுள்ளது, இது 90 Hz புதுப்பித்தல் வீதம். சாதனம் மீது எந்த உச்சநிலை இல்லை, எனவே நாங்கள் மேல் மற்றும் கீழ் பிளாட் பார்கள் பார்க்கும், ஆனால் அவர்கள் ஒரு இரட்டை பேச்சாளர் அமைப்பை வீடுகள் நோக்கம் சேவை. 3.5 மிமீ தலையணி பலா உள்ளது, இது டால்பி சரவுண்ட் ஒலிக்கு இன்னும் அதிவேக விளையாட்டுக்கு உதவுகிறது.

தொலைபேசி உள்ளே ஒரு ஸ்னாப் 855 சிப்செட், மற்றும் 6, 8, அல்லது கூட 12 ரேம் ஜிபி. உள் சேமிப்பு 128 ஜிபி வரை தொடங்கி 256 ஜிபி வரை செல்கிறது. ஒரு ஒற்றை கேமரா அமைப்பின் கீழ் உட்கார்ந்து ஒரு பின்புற ஏற்றப்பட்ட கைரேகை வாசகர் உள்ளது. கேமிங் போது வெப்பநிலை குறைந்த மற்றும் CPU வேகத்தை வைத்துக்கொள்வதற்கான ஒரு உள்ளுர் குளிரூட்டும் விசிறியும் உள்ளது.

இந்த கேமரா சோனி IMX586 சென்சார் ஆகும், இதில் 48 எம்.பி. புகைப்படங்களை கிளிக் செய்யலாம் முன் ஒரு 16 MP சென்சார் உள்ளது. ரெட் மேஜிக் 3 அண்ட்ராய்டு பை ஒரு இலகுரக பதிப்பு மற்றும் ஒரு பெரிய 5,000 mAh பேட்டரி மூலம் வரும் 27 W வேகமாக சார்ஜ் ஆதரிக்கிறது.

Tech2 இப்போது WhatsApp இல் உள்ளது. சமீபத்திய தொழில்நுட்ப மற்றும் அறிவியல் அனைத்து buzz, எங்கள் WhatsApp சேவைகளை பதிவு. Tech2.com/Watsapp சென்று சந்திப்பு பொத்தானை அழுத்தவும்.

News Reporter