உறைந்த 2 டிரெய்லர்: எல்சா, அண்ணா, கிறிஸ்டோஃப் & ஓலாஃப் ஆகியோர் கடந்த இரகசியங்களை கண்டுபிடிப்பதற்கு ஒரு புதிய சாகசத்தை அமைத்துள்ளனர் – PINKVILLA

உறைந்த 2 மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட டிரெய்லர் அவுட் மற்றும் எல்சா, அண்ணா, Kristoff & ஓலாஃப் அனைத்து கடந்த ஒரு புதிய சாகச மேற்கொள்ளவேண்டும் அமைக்கப்படுகிறது, கடந்த போல் இது தெரிகிறது என்ன

ஆறு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர், வால்ட் டிஸ்னி பிக்சர்ஸ் குளிர்கால அதிசய திரைப்படம் ஃப்ரோஸென் உடன் பார்வையாளர்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியது. இந்த கதையானது இளவரசி அன்னாவின் பயணம், அவரது தனித்தனி சகோதரி, ஆண்டெண்டெல்லின் ராணி எல்சா, மாயாஜால சக்திகளைக் கொண்டிருப்பதை கண்டுபிடித்தது. அவரது வழியில், அவர் கிறிஸ்டோஃப் மற்றும் அவரது ரெய்ண்டெர், ஸ்வென் என்ற ஒரு அழகான ஐஸ் அறுவடை பூர்த்தி, மற்றும் அவளுக்கு உதவ அவர்களை convinces. இந்த படத்தில் மற்றொரு அபிமான கதாபாத்திரம் மகிழ்ச்சியான பனிமனிதன் ஓலாஃப், எல்சாவால் அறியாமல் வாழ்க்கைக்கு கொண்டுவரப்பட்டது. குழந்தைகள் அனைவருக்கும் பிடித்ததோடு சேர்ந்து, பல பெரியவர்களின் இதயங்களை இந்த திரைப்படம் வென்றது.

படத்தின் தொடர்ச்சியான அறிவிப்பு அறிவிக்கப்பட்டபோது, ​​பார்வையாளர்கள் அமைதியாக இருக்க முடியவில்லை. இப்போது உறைந்த 2 டிரெய்லர் இங்கே இருக்கிறது என்று, netizens நிச்சயமாக மகிழ்ச்சியுடன் கீழே குதித்து! டிரெய்லர் எல்சாவுடன், பனி ராணி, நீர் மற்றும் பனி நீருக்கடியில் செய்யப்பட்ட நீல நிற கண் குதிரை கண்டுபிடித்து, இது ஒரு கண்மூடித்தனமான மற்றும் தவறான முறையில் மறைந்து விடும். உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்கும் இருண்ட இசை மற்றும் கிராண்ட் Pabbie எல்சா எச்சரிக்கிறார் யார் ‘கடந்த அது என்ன தெரியவில்லை’ என்று.

எல்சா, அன்னா, கிறிஸ்டஃப் & ஓலாஃப் ஆகியோர் பனிப்பொழிவுக்கான நிலங்களைப் பார்வையிடுவதற்காக வனப்பகுதிக்கு வருகை தந்தனர். இது பனி ராணி காலத்தின் பதில்களைக் கண்டுபிடித்து அரேண்டெல்லை காப்பாற்றுவதற்காக. எனினும், அவர்கள் கவனமாக இருக்க எச்சரிக்கப்படுகிறார்கள். டிரெய்லரில் இருந்து ஒரு காட்சியில், எல்சா ஒரு பெரிய ராக்-அசுரனை மறைத்து, ஒரு மரத்தின் பின்னால். கிராண்ட் Pabbie தொடர்கிறது, “நாங்கள் எப்போதும் எல்சாவின் சக்திகள் இந்த உலகில் அதிகம் என்று அஞ்சுகிறோம். இப்போது அவர்கள் போதும் என்று நம்புகிறோம். “

டிரெய்லரைப் பாருங்கள்:

News Reporter