அதன் பயன்பாடு ஸ்டோரில் – XDA டெவலப்பர்கள் வெளியிட, டெவலப்பர்கள் கோரிக்கைகளை ஹவாய் அனுப்பியுள்ளது

கடந்த மாதம், கூகிள் ஹவாய் இன் ஆண்ட்ராய்ட் உரிமத்தை Google ரத்து செய்ததாக செய்தி தொழில்நுட்ப சமூகத்தை அதிர்ந்தது. அப்போதிருந்து, நாங்கள் விட்டேன் பார்த்திருக்கிறேன் வன்பொருள் சப்ளையர்கள், சிப் வடிவமைப்பாளர்கள், தரமான நிறுவனங்கள், மற்றும் பிற நிறுவனங்கள் ஹவாய் பேரங்களினால் வெளியே இழுக்க. Huawei இன் வளர்ந்து வரும் வலிகள் நிறுவனம் தனது ஆண்ட்ராய்டு OS மற்றும் Play Store மாற்றுப்பணியை மேம்படுத்துவதற்கு வேகப்படுத்தியுள்ளன. நிறுவனம் கூகிள் இல்லாமல் வாழ விரும்பினால், அவர்கள் ஸ்மார்ட்போன்கள் ஒரு வளர்ந்து வரும் பயன்பாட்டு சுற்றுச்சூழல் அணுக வேண்டும் என்று உறுதி செய்ய வேண்டும். இதன் விளைவாக, EMUI இன் முன்கூட்டிய நிறுவப்பட்ட AppGallery பயன்பாட்டு ஸ்டோரில் தங்கள் பயன்பாடுகளை வெளியிடுவதற்கு பிரபலமான Play Store பயன்பாடுகளின் டெவலப்பர்களுக்கான கோரிக்கைகளை நிறுவனம் தொடர்கிறது.

அநாமதேயமாக இருக்க விரும்பிய ஒரு நம்பகமான டெவலப்பர், ஹவாய்வில் இருந்து பெற்ற மின்னஞ்சலுடன் இன்று காலை எங்களுக்கு வந்துவிட்டார். இந்த மின்னஞ்சலானது AppGallery நிறுவனத்தில் சேருவதற்கான ஒரு அழைப்பாகும், இது “350 மில்லியன் தொலைபேசிகள்” மீது “270 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பயனாளிகள்” என்று நிறுவனம் கூறியுள்ளது, அதில் அரைப்பகுதி சீனாவிற்கு வெளியே விற்கப்படுகிறது. டெவெலப்பர்கள் AppGallery இல் தங்கள் பயன்பாட்டை வெளியிட உதவுவதற்கு டெவலப்பர்கள் “முழு ஆதரவுடன்” வழங்கப்படுவார்கள் என்று மின்னஞ்சல் உறுதிசெய்கிறது, ஆனால் டெவலப்பர்களுக்கு எந்த விதமான ஆதரவை வழங்குவது என்பது தெளிவாக இல்லை. இறுதியாக, மின்னஞ்சல் “560k” மீது ஒரு டெவலப்பர் சமூகம் இலவச அழைப்பை குறிப்பிடுகிறது, இந்த சமூகம் உண்மையில் எப்படி செயல்படுகிறது என்று எங்களுக்கு தெரியாது என்றாலும்.

பொருள்: [உத்தியோகபூர்வ] ஹவாய் விண்ணப்பம் சேர அழைப்பு

Cher XXX குழு,

  • கடந்த 2 ஆண்டுகளில், Huawei 350M தொலைபேசிகள் மீது அனுப்பப்பட்டது, அவர்களில் பாதியில் பாதியளவுகளில் சந்தைகளில்.
  • அனைத்து Huawei தொலைபேசிகள் எங்கள் உத்தியோகபூர்வ AppStore “AppGallery” உலகளாவிய முன்னோடி, 270 மில்லியன் மாத செயலில் பயனர்கள்.
  • எங்களுடைய AppGallery இல் உங்கள் சிறந்த ஆண்ட்ராய்டு ஆப் XXX இதுவரை வெளியிடப்படவில்லை என்பதை உணர்ந்தோம்.
  • எங்கள் பயனர்களுக்கான உங்கள் பயன்பாட்டின் மென்மையான பயன்பாட்டை உத்தரவாதம் செய்வதற்காக, உங்கள் பயன்பாட்டை AppGallery இல் பிரசுரிக்க உதவுவதற்கு, முழு ஆதரவையும் வழங்குவதற்கு ஹவாய் உறுதியளித்துள்ளது.
  • எனவே, எங்கள் ஹவாய் டெவலப்பர் போர்ட்டில் இலவசமாக எங்கள் 560k டெவலப்பர்கள் சமூகத்தில் சேர உங்களை அழைக்க விரும்புகிறோம்.

Google Play இலிருந்து பயன்பாட்டு டெவலப்பர்களுக்கான இந்த மின்னஞ்சலை ஹவாய் அனுப்பும்போது ஆச்சரியம் ஏதுமில்லை. அமேசான் ஆப்ஸ்டாரில் வெளியிடும்படி கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அமேசான் இருந்து இதே மின்னஞ்சல்கள் எங்களுக்கு கிடைத்துள்ளன, எனவே ஹவாய் இந்த கோரிக்கைகளை செய்வதில் தனியாக இருந்துள்ளது. இருப்பினும், இந்த கோரிக்கைகளின் நேரமானது, ஹவாய் மீதான சமீபத்திய அமெரிக்க வர்த்தக கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் சீனாவுக்கு வெளியே ஹூவேயின் பயன்பாட்டு அங்காடி மூலோபாயத்தை விவரிக்கும் ப்ளூம்பெர்க் செய்த சமீபத்திய அறிக்கையை கொடுக்கும்.

இதுபோன்ற இடுகைகள் உங்கள் இன்பாக்ஸிற்கு வழங்கப்பட வேண்டுமா? எங்கள் செய்திமடலுக்கு குழுசேர உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.

News Reporter