அக்ஷய் குமார் புதிய உப்பு மற்றும் மிளகு சோயாவண்ஷியினைத் தேடி – ஜீ நியூஸ்

கடைசியாக நடிகர் அக்ஷய் குமார், ‘நாடார்’ என்ற போர் நாடகத்தில் நடித்தார், மும்பையில் தனது அடுத்த திட்டமான ‘சூரியவண்டி’ படப்பிடிப்பை தொடங்கியுள்ளார். அக்ஷய் மும்பை திரும்பினார், தாய்லாந்தில் படப்பிடிப்பை கிக்ஸ்டர்ட்டி செய்த பிறகு சில நாட்களுக்கு முன்புதான் இருந்தது.

செவ்வாய்க்கிழமை, நடிகர் பாண்டிராவில் ஒரு உப்பு மற்றும் மிளகு தோற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார். அவர் தற்காலிகமாக உடை அணிந்திருந்தார், மேலும் படத்திற்கு படமாக்க தயாராக இருப்பதாக தோன்றியது.

அவரது சமீபத்திய புகைப்படங்களை பாருங்கள்:

(புகைப்பட உபயம்: யோகன் ஷா)

அக்ஷய் ஒரு தற்காப்புக் கலை நிபுணராக அறியப்படுகிறார், பொதுவாக ஒரு படத்தில் ஸ்டன்டர்களைச் செய்கிறார். கடந்த வாரம், நடிகர் தனது ட்விட்டர் கைப்பிடி எடுத்து ஒரு படத்தில் ஒரு படம் பகிர்ந்து, இதில் அவர் ஒரு ஹெலிகாப்டர் இருந்து தொங்கும் பார்க்க முடியும் போது படத்தின் இயக்குனர், ரோஹித் ஷெட்டி, ஒரு பைக் சவாரி.

இந்த படத்துடன் இணைந்து, அக்ஷே எழுதியது, அனைத்து ஸ்டண்ட் களும் நிபுணர் மேற்பார்வையின் கீழ் செய்யப்பட்டு, யாரையும் முயற்சி செய்யக் கூடாது. “சாதாரணமாக ஒரு ஹெலிகாப்டரை தூக்கி எறிந்துவிட்டு … சவோரிவங்சின் PS அமைப்பில் மற்றொரு நாள் உங்கள் சொந்த முயற்சி செய்யாதே, அனைத்து சண்டைகளும் நிபுணர் மேற்பார்வையின் கீழ் செய்யப்படுகின்றன” என்று அவர் எழுதினார்.

அவரது ட்விட்டர் இடுகை இங்கே பாருங்கள்:

நாங்கள் உங்கள் தாடை துளி என்று உறுதி! எனினும், இந்த ஸ்டண்ட் உண்மையில் வல்லுநர்களின் மேற்பார்வையின் கீழ் நிகழ்கிறது மற்றும் யாருக்கும் சோதிக்கப்படக்கூடாது என்பதை கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

‘சூர்வாண்ஷி’ படத்துக்கு வரும் கதாரினா கைஃப் நடிகையாக ரோஹித் ஷெட்டி பிக்செஸ், தர்மா புரொடக்சன்ஸ் மற்றும் கேப் ஆப் குட் பிலிம்ஸ் ஆகியோரால் தயாரிக்கப்படுகிறது. இந்த படத்தில் அக்ஷய் ஒரு போலீஸ்காரர் என்ற பாத்திரத்தில் நடித்தார், அதன் முதல் தோற்றம் மார்ச் மாதம் வெளிவந்தது.

இந்த படம் அடுத்த ஆண்டு ஈத் தொலைக்காட்சிகளில் ஒளிபரப்பப்படும்.

‘சூரிய ஒளி’ தவிர, அக்ஷய் ஜோடியாக ‘மிஷன் மங்கல்’, ‘ஹவுஸ்ஃபுல் 4’, ‘குட் நியூஸ்’ மற்றும் ‘லாக்ஸ்க்சிமி குண்டு’ ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியிருக்கிறது.

News Reporter