அண்ட்ராய்டு பை மேம்படுத்தல் சாம்சங் கேலக்ஸி J7 Nxt மற்றும் J7 புரோ வெற்றி – GSMArena.com செய்திகள் – GSMArena.com

இரண்டு வயது சாம்சங் கேலக்ஸி J7 Nxt மற்றும் J7 Pro midrangeers இப்போது சாம்சங் புதிய ஒரு UI இணைந்து அண்ட்ராய்டு பை பெறும். இப்போது, ​​சில சந்தைகள் மட்டுமே பை புதுப்பிப்பைப் பெற்று வருகின்றன, எனவே உங்களுக்கு வரும் சில நாட்கள் காத்திருக்க வேண்டியிருக்கும்.

கேலக்ஸி J7 ப்ரோவின் OTA புதுப்பிப்பு ரஷ்யா, மெக்ஸிகோ, ஸ்பெயின் மற்றும் அல்ஜீரியா ஆகிய நாடுகளில் உருவாகிறது, அதே நேரத்தில் கேலக்ஸி J7 Nxt உரிமையாளர்கள் தாய்லாந்தில் எதிர்பார்க்க வேண்டும். J7 ப்ரோ இன் புதுப்பிப்பு 1GB பெரியது மற்றும் J7 Nxt க்கு செல்கிறது. ஃபார்ம்வேர் மேம்படுத்தல் Google இன் மே பாதுகாப்புப் பாதுகாப்பை வழங்குகிறது.

சாம்சங் புதிய ஒரு UI அம்சங்களை பெரும்பாலானவற்றிற்கு கொண்டு வர புதிய சாதனத்தை எதிர்பார்ப்பது மற்றும், நிச்சயமாக, பயனர் இடைமுகத்தின் சீரமைக்கப்பட்ட அழகியல்.

வழியாக

News Reporter