2 வயதுடைய புளோரிட்டி பெண்ணை காப்பாற்ற அரிதான இரத்தம் உலக வேட்டை – 10TV

மைமெயி – உலகெங்கிலும் உள்ள அரிதான இரத்தம் சில 2 வயது வயதான புளோரிடா பெண்ணுக்கு பொருத்தமான நன்கொடையாளரை கண்டுபிடித்து உலகளாவிய தேடல் நடக்கிறது.

OneBlood, ஒரு இல்லை இலாபத்திற்காக இரத்த மையத்தில் ஜைனப், சண்டையிடுவர் யார் மியாமியைத் பெண் தேடி முன்னணி நரம்புமூலச்செல்புற்று புற்று மிகவும் தீவிரமான வடிவம், சிபிஎஸ் மியாமி அறிக்கைகள் .

ஜைனப் இரத்தம் மிகவும் அரிதானது, ஏனென்றால் பெரும்பாலான மக்கள் தமது சிவப்பு இரத்த அணுக்களைக் கொண்டிருக்கும் ஒரு பொதுவான ஆன்டிஜெனின் காணாமல் போயுள்ளனர். ஆன்டிஜென் “இந்திய பி” (இன்ப்) என்று அழைக்கப்படுகிறது. ஜைனப் ஒரு சாத்தியமான போட்டியில் ஒரு நபர், அவர்கள் இந்திய பி antigen காணவில்லை, அல்லது சிறிய பெண்ணின் உடல் இரத்த நிராகரிப்பு.

விளம்பரம் – கதை தொடர்கிறது

இந்திய B ஆன்டிஜெனின் காணாமற்போனவர்களை கண்டுபிடித்தல் மரபணுக்களுக்கு கீழே வருகிறது. புள்ளிவிவரப்படி, ஜைனாபிற்காக ஒரு போட்டியாக இருக்கும் ஒரே நபர்கள் பாகிஸ்தானிய, இந்திய அல்லது ஈரானிய வம்சாவளியைச் சேர்ந்தவர்களே என OneBlood கூறுகிறது. இந்த மக்களில், 4 சதவிகிதத்திற்கும் குறைவான மக்கள் உண்மையில் இந்திய B ஆன்டிஜனை இழக்கின்றனர்.

லண்டன் அருகிலும், அமெரிக்காவின் இரண்டு இடங்களிலும் இதுவரை மூன்று போட்டிகள் வென்றுள்ளன. ஆனால், எதிர்காலத்திற்கான இரத்த மாற்றங்கள் அவசியமாகின்றன, அதாவது நன்கொடையாளர்கள் காணப்பட வேண்டும் என்பதே. குழு அவர்கள் குறைந்தது ஏழு முதல் 10 இணக்கமான நன்கொடையாளர்களை தேடுகின்றனர் என்கிறார்.

தகுதி பெறுவதற்கு, பாக்கிஸ்தானிய, இந்திய அல்லது ஈரானிய வம்சாவளியைப் பொறுத்தவரை, நன்கொடையாளர்கள் பிறந்த பெற்றோருக்கு ஒரு பிரத்யேக மூதாதையர் இருக்க வேண்டும் மற்றும் இரத்த வகை “ஓ” அல்லது “ஏ”

நீங்கள் இணக்கமாக இருக்கிறதா என்பதைப் பார்க்க , Zainab க்காக உருவாக்கப்பட்ட OneBlood பக்கத்திற்குச் செல்லவும். அனைத்து நன்கொடைகளும் இணக்கத்தன்மையை உறுதிப்படுத்த முன்கூட்டியே ஒருங்கிணைக்கப்பட வேண்டும்.

தென்கிழக்கு முழுவதும் இரத்த தான முகாம் மையங்களை நடத்தும் ஒரு ப்ளூட், ஜெயாப்பின் கதையைப் பகிர்ந்துகொள்கிறது, குறிப்பாக குறிப்பிட்ட நன்கொடைத் தரத்தை சந்திக்கும் அதிகமானோர் சிறிய பெண்ணுக்கு நன்கொடை அளிக்க முன்வருவார்கள்.

OneBlood சாத்தியமான நன்கொடைகளை அனைத்து பொருந்தக்கூடிய சோதனை நடத்தி வருகிறது. இதுவரை, 1,000 க்கும் மேற்பட்ட உள்ளூர் நன்கொடைகள், அதேபோல் நாட்டிலுள்ள மற்ற பகுதிகளிலிருந்தும் நன்கொடைகளை பரிசோதித்து, கூடுதல் போட்டிகளே அடையாளம் காணப்படவில்லை.

News Reporter