பெலி மெஸ்ஸியில் தோற்றமளிக்கிறார்: “அவர் ஒரே ஒரு திறமை மட்டுமே” – பார்கா பிளாகிரான்கள்

அர்ஜெண்டினா மற்றும் பார்சிலோனா நட்சத்திர லியோனல் மெஸ்ஸி ஆகியோருடன் பிரேசிலின் ஐகானே பீல் ஒரு ஸ்வைப் எடுத்துள்ளார். ஃபோலா டி எஸ். பாவ்லோவுடன் ஒரு நேர்காணலில், மெஸ்ஸி எப்போதுமே சிறந்தவர் என்று அவர் நினைத்ததை பீலே கேட்டார். முதலாவதாக, இராஜதந்திர ரீதியாக அவர் “சுவை நிறைந்த விஷயம்” எனக் குறிப்பிட்டார். ஆனால் அவர் ஒப்பிட்டுக் கேள்வி கேட்டு, “பந்தைத் தலைகீழாக நின்று, இடதுகால் சுட்டுக் கொண்ட ஒரு பையனுக்கும், சுடுகளுடனான தளிருக்கும் இடையில் எப்படி ஒப்பிடலாம்? மற்றும் ஒரு கால் மட்டும் சுட்டு மற்றொரு, ஒரே ஒரு திறன் உள்ளது, நன்றாக பந்து தலை இல்லை? ”

அவர் தொடர்ந்தார்: “நீங்கள் எவ்வாறு ஒப்பிடலாம்? பீலேடன் ஒப்பிட்டுப் பார்க்க, அது இடதுபுறத்தில் நன்றாக சுட்டுக் கொண்டிருக்கும் ஒருவர், வலது பக்கமாக சுட்டு, மதிப்பெண்களின் தலைப்புகள். ”

மெஸ்ஸிக்கு மாறாக, தனது போட்டியாளரான டியாகோ மரடோனாவை புகழ்வதற்கு பெலீயும் சென்றார். “நீங்கள் என்னை கேட்க வேண்டும்,” என்று பிரேசிலியிடம் சொன்னார், “மெஸ்ஸியை விட [மரடோனா] சிறந்தவர் யார்? ஆம், நிறைய. மிகவும் சிறப்பாக.”

மெஸ்ஸி தன்னை விட ஒரு சிறந்த வீரராக ஏற்றுக் கொண்ட போதிலும், 2015 இல் பெலே மேலும் தொண்டு தொனியை எடுத்துக் கொண்டார். “கடந்த 10 ஆண்டுகளில், என் கருத்துப்படி, உலகில் சிறந்த வீரர் மெஸ்ஸி, எந்த சந்தேகமும் இல்லை . ”

News Reporter