ஐபிஎல் ஏலத்தில் முதலிடத்தை இழந்த ரிச்சர்ட் மேட்லி
ரிச்சர்ட் மேட்லி

ரிச்சர்ட் மேட்லி ஐபிஎல் ஏலத்தில் முதல் முறையாக 12 பருவங்களில் நடத்த மாட்டார் புகைப்படம் – ஐபிஎல் |

இந்திய பிரீமியர் லீக் 2019 ஏலங்களுக்கான தயாரிப்பு ஏற்கனவே அனைத்து கூட்டு உரிமையாளர்களிடமும் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டு, யாரை இலக்காகக் கொண்டது மற்றும் யாரை குறிக்கிறதோ அதை சுருக்கமாகக் கொண்டிருக்கும். டிசம்பர் 18 ம் திகதி நடக்கும் ஏலத்தில் 1003 வீரர்கள் பதிவு செய்துள்ளனர். ஏலத்தில் எட்டு அணிகளின் குழுக்களில் பல மாற்றங்கள் காணப்படுகையில், ஒரு பெரிய மாற்றம் ஏல விற்பனையாளர் ரிச்சர்ட் மேட்லே இல்லாத நிலையில் இருக்கும்.

ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக முதல் முறையாக, ஐபிஎல் ஏலத்தில் விவகாரம் தலைமையில் மேட்லி இல்லை. அவருக்கு பதிலாக ஹக் எட்மடேஸ், ஒரு தொண்டு மற்றும் கிளாசிக் கார்களை ஏலீஸர் மூலம் முப்பது ஆண்டுகளுக்கு மேலாக அனுபவிப்பார். ரசிகர்கள் ரசிகர்கள் இதயத்தில் ஒரு சிறப்பு இடத்தை உருவாக்கிய மாட்லி, ஏலத்தை நடத்தும் தனது தனித்துவமான வழியைக் கொண்டு, ரசிகர்கள் திரும்பி வரும்படி கேட்கும் ட்விட்டரில் பிரதிபலித்தது போல் மிகுந்த தவறாகப் போய்விடும்.

ஐபிஎல் 2019 ஏலத்தில் நடக்கும் என்று அறிவிக்க ஹேமேமேனரும் ட்விட்டருக்கு வருகிறார், அதே நேரத்தில் ஆண்டுகளாக காதல் மற்றும் ஆதரவுக்காக ரசிகர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார். ஐபிஎல் தொடரில் போட்டியின் துவக்கத்திலிருந்து அவர் ஏலங்களை நடத்தி வந்தார். “மன்னிக்கவும் நான் # IPL2019 ஏலத்தை நடாத்தவில்லை, ஆரம்பத்தில் இருந்து #IPL இன் ஒரு பகுதியாக இருந்த ஒரு கௌரவம் மற்றும் ஒரு பாக்கியம் .இன்னும் என் நண்பர்களையும் பின்பற்றுபவர்களையும் # இந்தியா மற்றும் அதற்கும் அப்பால் மிஸ் பண்ணுவீர்கள். ஹேர்மர்மன், “என்று அவர் ட்விட்டரில் எழுதினார்.

ஐபிஎல் உரிமையாளர்களில் ஒருவரான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் தனது ஐபிஎல் 2008 வீரர் ஏலத்தில் எம்.ஓ. டோனி விற்றதன் பின்னர் தனது புகழ்பெற்ற அறிக்கையை நினைவு கூர்ந்தார். “நான் 2008 ஆம் ஆண்டு தொடக்கத்தில் ஏலத்தில் போட்டியிடும் போது ஏலத்தில் $ 1.5 மில்லியனுக்கு என் தோள்பட்டை விற்றேன்.” இன்னமும் எங்களுக்கு கூஸ் பாப்ஸ் கொடுக்கிறது. அனைத்து # Yellove நினைவுகள் நன்றி “என்று ரசிகர் கணக்கு எழுதியது Madley ட்வீட்.

மேலும், ஏல விற்பனையாளரின் மிகப்பெரிய சிறப்பம்சங்களில் ஒன்றான எம்.எஸ். டோனி விற்பனையை அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். “ஐபிஎல் 1 ல் @ மில்தோணி விற்கப்பட்ட என் சி.எஸ்.கே நண்பர்கள் அனைவருக்கும் வணக்கம், தொழில்முறை சிறப்பம்சமாக உள்ளது” # விஸ்லிபூடு, “என அவர் ரசிகர் கணக்கிற்கு பதிலளித்தார்.

புதிய கேவர் மாஸ்டர் த ஹம்மேமேன் என்ற ரசிகர்களிடம் அதே பாதிப்பைக் கொண்டிருப்பாரா என்பது சுவாரசியமாக இருக்கும். டிசம்பர் 18 அன்று ஐபிஎல் 2019 ஏலம் நடத்தப்படும்.

News Reporter