அர்செனல் – Teamtalk.com உடன் வீட்டுக்குச் செல்வதற்கு இரண்டு முறை மீண்டும் வெற்றி பெற்றது

வெளியிடப்பட்ட தேதி: புதன் 5 டிசம்பர் 2018 9:54

மான்செஸ்டர் யுனைடெட் புதன்கிழமை இரவில் ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் அர்செனலுடன் ஒரு பொழுதுபோக்கு மோதலில் 2-2 என்ற கோல் கணக்கில் சம்பாதித்தது.

சர் அலெக்ஸ் பெர்குசன் அல்லது அர்சேன் வெங்கர் 1986 ஆம் ஆண்டு முதல் முதல் முறையாக போட்டியிடவில்லை, ஆனால் முன்னாள் பிரீமியர் லீக் இரங்கல் காலத்தில் மறக்கமுடியாத மோதல்களில் சில பொழுதுபோக்குகளாகப் பிணைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

டேவிட் டி கியாவின் அசாதாரண தவறு தவறுதலாக அன்டனி மார்ஷியால் ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் முதல் பாதியில் கோல் அடித்தார் ஷ்கோட்ரோன் முஸ்தாபி. ஜெஸ்ஸி லிங்கார்ட் 2-2 என்ற கோல் கணக்கில் 2-2 என்ற கோல் கணக்கில் அர்செனல் லேசஜெட்டட் அர்செனல் மீண்டும் முதலிடம் பிடித்தார்.

இது ஒரு பிரமாதமான இருந்தது, மற்றும் சில சமயங்களில், ஓல்ட் ட்ராஃபோர்டில் சந்தித்தது, இது யூனி எமர்ஸ் அர்செனல் மற்றொரு போட்டிகளில் வெற்றி பெறாத ஒரு 20 வது ஆட்டமிழக்காமல் போட்டியைக் கண்டது.

இங்கே எல்லா புள்ளிவிவரங்களையும் பாருங்கள் …

மார்ஷியல் மேன் Utd TEAMtalk

தங்கள் வடக்கு லண்டன் டெர்பி வெற்றி மூலம் மகிழ்ச்சியடைந்த கன்னர்ஸ், மூன்று தடவைகள் ஓல்ட் டிராஃபோர்டை விட்டு வெளியேறுமாறு அச்சுறுத்தியதோடு, பால் போக்ஹா மற்றும் ரோமுலு லுககுவை கைவிடும்படி ஜோஸ் மோரினிஹோவின் முடிவை பல புருவங்களை உயர்த்திய டி டி கீ தவறுக்குப் பின்னர் முன்னோக்கி சென்றார்.

சௌரம்ப்டன் போட்டியில் இடம்பெற்றுள்ள ஏழு மாற்றங்களின் மத்தியில் மார்ஷியல் விரைவாக முன்னேறியது, ஆனால் அர்செனல் மீண்டும் முற்றுகையிட்டு அதற்குப் பதிலாக பிரேக் லேசஸெட்டிற்குப் பதிலாக முறியடித்தது.

ஆனால் யுனைட்டெட் மீண்டும் டைசன் ஃபுரி பார்த்து மகிழ்ச்சியாக இருக்கும், லிங்கார்ட் வீட்டிற்கு திரும்ப மற்றும் ஒரு பாஸ்டன் பூச்சு அமைக்க தற்காப்பு குழப்பம் மூலதனமாக கொண்டு – ஒரு அர்செனல் வெற்றி கொண்டு என்று ஒன்று சில அதிர்ச்சி தரும் டி Gea .

News Reporter