YouTube மொபைல் பயன்பாடுகள் இப்போது முகப்பு தாவலில் இயல்புநிலையாக வீடியோக்களை தானாகவே இயக்கும் – விளிம்பு

யூ ட்யுப் பிரீமியம் பயன்பாடுகளிலிருந்து ஒரு அம்சத்தை ட்ரிக்லிங்கில் அறிவித்துள்ளது, ஆனால் அனைவருக்கும் உண்மையில் விரும்பும் பின்னணி பின்னணி அல்ல. இப்போதே உருட்டிக்கொண்டு, முகப்பு பக்கத்தில் தானியக்கமானது YouTube இன் அண்ட்ராய்டு மற்றும் iOS பயன்பாடுகளுக்கான புதிய இயல்புநிலை ஆகும், இது தானாக உங்கள் முகப்பு தாவலில் பார்க்கும் வீடியோக்களை இயக்கும். Google அதை முடக்க விருப்பத்தை அனுமதிக்கும், அல்லது Wi-Fi உடன் இணைக்கப்பட்டிருக்கும் போது மட்டுமே அதை வைத்திருக்க முடியும், ஆனால் முகப்பு மீது தன்னியக்கமாற்றல் என்பது, YouTube இல் நகர்த்துவதில் அனுபவம் மற்றும் உலாவி ஒரு சிறந்த வழியாகும் என்று நிறுவனம் தோன்றுகிறது.

வீட்டிலுள்ள தானியக்கத்தை நிச்சயமாக ஒரு விதத்தில் உதவி செய்வது: பார்வை எண்ணிக்கையை உயர்த்துவது. இந்த அம்சத்துடன் Google இன் முக்கிய குறிக்கோள், ஒரு மொபைல் சூழலில் வீடியோக்களை மேலும் செரிக்க வைப்பதாகும், எனவே நிறுவனம் அவற்றை உராய்ந்து முடிந்தவரை உகந்ததாகவும், ஒலி (ஒலித்தல், தலைப்புகள் மூலம்) தேவையில்லாத வடிவத்தில் செயல்படுகிறது. படைப்பாளர்களுக்கு, இது அவர்களின் பொருட்களைப் பணமாக்குவதற்கான அதிக வாய்ப்பு என்று பொருள்படும் – Google இன் படிமுறைகளில், அது YouTube முகப்பு ஊட்டங்களுக்கான விளம்பரப்படுத்தலுக்கு மிகவும் கவர்ச்சிகரமானது என்பதை நிர்ணயிக்க வேண்டும் – மேலும் YouTube க்கு இது அதிக நிச்சயதார்த்த அளவீடுகள் என்று பொருள்.

மாற்றத்தை விளக்கும் ஒரு வீடியோவில், YouTube தயாரிப்பு மேலாளர் டேவிட் ஷரோன் முகப்பு உட்குறிப்புகளில் தன்னியக்கத்தில் சிறிது ஆழ்ந்த தன்மையைக் கொண்டுள்ளார். தானியங்குபடப்பட்ட வீடியோக்களின் மொபைல் தரவு நுகர்வு குறைக்க கூகுள் பணியாற்றினார், இது மூன்று வெவ்வேறு வகையான தலைப்புகளை வழங்குகின்றது: தானியங்கி, உருவாக்கியவர் பதிவேற்றியது மற்றும் கூட்டங்கள். கூடுதலாக, ஒவ்வொரு வீடியோவிற்கும் சரியான சிறுபடத்தை வடிவமைப்பதில் எவ்வளவு நேரத்தை படைப்பாளிகள் செலவழித்தனர் என்பதைக் கொண்டிருக்கும் நிறுவனம், தானியக்கத்தை முன்னோட்டங்கள் சிறுபடத்தை காட்ட சுருக்கமாக இடைநிறுத்தப்பட்ட பிறகு விளையாட ஆரம்பிக்கும்.

YouTube பிரீமியம் பயனர்கள், கடந்த ஆறு மாதங்களுக்கு, அவர்கள் வீட்டுப்பாவனைப் பற்றிய ஆட்டோபாலை வெளிப்படையாக வரவேற்றிருக்கையில், எல்லோரும் இந்த மாற்றத்தை மகிழ்ச்சியாக வரவேற்றிருப்பார்கள் என்பது தெளிவாக இல்லை. மென்பொருள் உலகில் பெரும் சிக்கல்களைத் தீர்ப்பதுடன், இந்த மாற்றத்தை அறிவிக்கும் முறை YouTube ஆனது வியக்கத்தக்க மற்றும் அதிக கவனத்தை திசை திருப்பும் இடத்தில் மாறும் என்ற கருத்தை விட்டு வெளியேற கடினமாக உள்ளது. “டிஜிட்டல் நலன் “ அதன் பயனர்கள் உடனடியாக தெளிவாக இல்லை.

அடுத்த சில வாரங்களில் அண்ட்ராய்டு & iOS க்கு வருக … முகப்பு மீது தானியக்கத்தை!

மூடுபனி w / தலைப்புகள் மீது முழு விஷயத்தையும் உருட்டும் அல்லது பார்க்கும் போது வீடியோவை முன்னோட்டமிடுங்கள்.

ஆன் / ஆஃப் அல்லது WiFi இல் விளையாட தனிப்பயனாக்க, முகப்பு> அமைப்புகள்> தானியக்கத்தை> தானியக்கத்தை சென்று.

மேலும் → https://t.co/DDh8ZnbJt6 pic.twitter.com/Bm2pDeMqOx

– குழு YouTube (@TeamYouTube) டிசம்பர் 3, 2018

News Reporter