சமீபத்தில் நாம் ஒரு OnePlus அதன் OxygenOS 9.0.6 புதுப்பிப்பு அதன் OnePlus 6T ஸ்மார்ட்போன் உருட்டிக்கொண்டு பார்த்திருக்கிறேன், இப்போது அதன் முன்னணி சாதனம் அதன் ஆக்ஸிஜென்ஸ் 9.0.7 புதுப்பிப்பை அப்புறப்படுத்துகிறது. எல்லா புதுப்பித்தல்களிலும், இது பல மேம்பாடுகளை கொண்டுவருகிறது, இதில் சிறந்த இணைப்பிற்கான புளுடூத் நிலைத்தன்மையின் மேம்பாடுகள் மற்றும் Wi-Fi காத்திருப்பு மின் நுகர்வு உள்ளதாக்குதல் ஆகியவை அடங்கும். இது மெதுவாக-மோஷன் வீடியோக்களுக்கு மேம்பாடுகளை வழங்குகிறது மற்றும் ப்ளூடூத் செல்பேசிகளுக்கு சமநிலைப்படுத்துகிறது.

மேம்படுத்தல் அளவு 100MB அளவு மற்றும் OnePlus குளோபல் தயாரிப்பு ஆபரேஷன் மேலாளர் யார் Manu ஜே நிறுவனங்கள் உத்தியோகபூர்வ மன்றம் பக்கத்தில் அதே posted. புதுப்பித்தலுடன் கூடிய பிற changelogs பூட்டு திரையின் வால்பேப்பர், பாதுகாப்பு பிட்ச் இணைந்து பொது பிழை திருத்தங்கள் மற்றும் மேம்பாடுகள் என்று சிக்கல்களை சரிசெய்தல் உள்ளன. இந்த OTA மேம்படுத்தல் ஆரம்பத்தில் இணைப்புகளை அடைந்து வரும் மற்றும் வரவிருக்கும் நாட்களில் பரவலாக இருக்கும்.

OnePlus 6T ஸ்மார்ட்போன் கடந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட்டது என்று OnePlus 5T ஸ்மார்ட்போன் அடுத்தடுத்து இது ஒரு 6.41 அங்குல ஆப்டிகல் AMOLED காட்சி சந்தையில் வந்தது. ஹூட் கீழ், அது Adreno 630 ஜி.பீ. உடன் இணைந்து குவால்காம் ஸ்னாப் 845 Octa-core செயலி கொண்டு இயக்கப்படுகிறது. 6 ஜிபி மற்றும் 8 ஜிபி ரேம் வேரியண்ட்களில் 128 ஜிபி மற்றும் 256 ஜிபி சேமிப்பு வசதிகளும் உள்ளன.

கேமரா முன், அங்கு அவரது ஒரு 16MP முக்கிய கேமரா சென்சார் OIS மற்றும் PDAF உடன் இது பின்னால் ஒரு 20MP இரண்டாம் கேமரா இணைந்து. முன், நாம் ஒரு 16MP கேமரா காணலாம் மற்றும் கீழ் கைரேகை சென்சார் கீழ் வருகிறது. வேகமாக பேட்டரி சார்ஜ் மூலம் மீண்டும் ஒரு 3700mAh பேட்டரி உள்ளது. மிரர் பிளாக் மற்றும் மிட்நைட் பிளாக் வண்ண விருப்பங்கள் ஆகியவற்றில் ஆரம்பத்தில் இந்த சாதனம் கிடைத்தது, பின்னர் தண்டர் பர்பில் சேர்க்கப்பட்டது.

ஒரு OnePlus 6T ஸ்மார்ட்போனின் மெக்லாரன் பதிப்பு ஒன்றைக் கொண்டுவருவதற்காக இப்போது மெக்லாரன் உடன் இணைந்து OnePlus கைகோர்த்துள்ளது, இது லண்டனில் டிசம்பர் 11 ஆம் திகதி உலகளவில் அறிமுகப்படுத்தப் போகிறது. டிசம்பர் 12 ம் தேதி இந்திய ஏவுதளம் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, டிசம்பர் 14 ம் தேதி சீன வெளியீடு. உங்கள் சாதனத்தில் சமீபத்திய புதுப்பிப்பைப் பெற்றீர்களா? கீழே உள்ள பகுதியிலுள்ள கருத்து மற்றும் மேலும் செய்தி மற்றும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபோன்ரோடருக்குக் காத்திருங்கள்.

மூல