மைக்ரோசாப்ட் ஐபாட் ஒரு உண்மையான கணினி நினைக்கவில்லை – விளிம்பு

மைக்ரோசாப்ட் அதன் மேற்பரப்பு விளம்பரங்களுக்கு ஐபாட் ஐ நொறுக்க விரும்புகிறது. இது முதல் விண்டோஸ் 8 மாத்திரைகள் நாட்களில் 2013 இல் தொடங்கியது, மற்றும் ஐபாட் ப்ரோ கவனம் செலுத்த இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அதன் முயற்சிகள் புதுப்பித்தது . மாக்ஸ் கூட மைக்ரோசாப்ட் நகைச்சுவையான விளம்பரங்கள் கவனத்தை தப்பி இல்லை. ஆப்பிள் இந்த ஆண்டு இதயத்துடிப்பு விடுமுறை வசீகரம் பரவி போது மற்றும் மைக்ரோசாப்ட் அதிகாரப்பூர்வ விடுமுறை விளம்பரம் உள்ளுணர்வு கவனம் செலுத்துகிறது, ஒரு புதிய மேற்பரப்பு விடுமுறை விளம்பரம் மைக்ரோசாப்ட் இன்னும் நுட்பமான பேசு பேஷ் அனுமதிக்கிறது.

மைக்ரோசாப்டின் புதிய மேற்பரப்பு வர்த்தகமானது “பாண்டிமா காட் ரன் ஓவர் அன் ரின்டியர்” இன் இசைத் தழுவலாகும்:

“பாட்டி, ரன் அவுட் மற்றும் ஐபாட் வாங்க வேண்டாம். நான் ஆறு முறை இருந்த போது நன்றாக இருந்தது, ஆனால் இப்போது நான் 10 ஆகும். என் கனவுகள் ஒரு பெரியவை, எனவே எனக்கு ஒரு உண்மையான கணினி தேவை. ”

மைக்ரோசாப்ட், அல்லது வணிக ரீதியாக 10 வயதான ஒரு பெண், ஐபாட் ப்ரோவை ஒரு மடிக்கணினிக்கு ஒரு கணினி மற்றும் போட்டியாளராக நிலைநிறுத்துவதற்கான ஆப்பிள் தொடர்ந்து விளம்பரங்களைக் குறிப்பிடுகிறார். ஆப்பிள் முதலில் ” கணினி என்ன? “ஒரு ஐபாட் விளம்பரத்திற்காக, சமீபத்தில் அந்த மாத்திரைகள் கம்ப்யூட்டரின் எதிர்காலம் என்று நம்மை நம்ப வைக்க முயன்றது . மடிக்கணினிகள் மற்றும் மாத்திரைகள் ஆதரவாளர்கள் எட்டு ஆண்டுகளாக கணினிகள் எதிராக மாத்திரைகள் விவாதித்து வருகிறது, இந்த நேரத்தில் ஆப்பிள் மெதுவாக ஒரு விசைப்பலகை (ஒரு மடிக்கணினி போன்ற) மற்றும் ஒரு ஸ்டைலஸ் (ஒரு மேற்பரப்பு போன்ற) சேர்க்க அதன் ஐபாட் உருவானது.

இந்த சேர்த்தல்கள் வரிகளை மங்கலாக்கிவிட்டன , எதிர்காலத்திலேயே எந்த திசையன் கம்ப்யூட்டிங் தலைமையின் மீது இன்னும் விவாதத்தை உருவாக்கியுள்ளன. ஆப்பிள் ஒரு ஐபாட் ஒரு கணினி முயற்சி மற்றும் நீங்கள் நம்ப முடியும் போது, ​​மைக்ரோசாப்ட் அதை நீங்கள் நம்ப முடியாது அதன் சிறந்த முயற்சி. நமக்கு எஞ்சியுள்ளவை எமக்கு சிறந்ததைச் செய்வதையே பயன்படுத்துகின்றன, இந்த நாட்களில் எல்லா மின்னணு சாதனங்களும் மிகவும் கம்ப்யூட்டர்களே என்று அறிந்திருப்பது மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது. மகிழ்ச்சியான விடுமுறை நாட்கள்.

News Reporter