முகேஷ் அம்பானியின் மிகப்பெரிய இசை குலுக்கல்! இப்போது, ​​ஜியோ இசைக்கு தெற்காசியாவின் மிகப்பெரிய தளமான – தி ஃபைனான்ஷியல் எக்ஸ்பிரஸ்

முகேஷ் அம்பானியின் இசையமைப்பாளர்: முகேஷ் அம்பானி, ஆசியாவின் மிகப்பெரிய மனிதர், ரிலையன்ஸ் இன்டஸ்ட்ரீஸ் தலைவர் மற்றும் எம்.டி., இப்போது இசைக்கு தெற்காசியாவின் மிகப்பெரிய தளமாக உள்ளது.

ஆசியாவின் மிகப்பெரிய மனிதர், முகேஷ் அம்பானி, ரிலையன்ஸ் இன்டஸ்ட்ரீஸ் தலைவர் மற்றும் எம்.டி., இப்போது இசைக்கு தெற்காசியாவின் மிகப்பெரிய தளமாக உள்ளது. ஆசியாவின் மிகப்பெரிய மனிதர், முகேஷ் அம்பானி, ரிலையன்ஸ் இன்டஸ்ட்ரீஸ் தலைவர் மற்றும் எம்.டி., இப்போது இசைக்கு தெற்காசியாவின் மிகப்பெரிய தளமாக உள்ளது.

முகேஷ் அம்பானியின் இசை குலுக்கல்: முகேஷ் அம்பானி, ஆசியாவின் மிகப்பெரிய மனிதர், ரிலையன்ஸ் இன்டஸ்ட்ரீஸ் தலைவர் மற்றும் எம்.டி., இப்போது இசைக்கு தெற்காசியாவின் மிகப்பெரிய தளமாக உள்ளது. தொலைத் தொடர்புத் துறை மற்றும் அழைப்பு சேவைகள் மூலம் தொலைத் தொடர்பு துறையைத் துண்டித்த பிறகு, ரிலையன்ஸ் இன்டஸ்ட்ரீஸ் சாவ்ன் மீடியாவை இந்த ஆண்டு முதல் வாங்கியது.

ரிலையன்ஸ் ஜியோ மற்றும் அதன் பெற்றோர் நிறுவனம் ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ் ஜியோமியூசிக் சவனுடன் ஒருங்கிணைத்து ஒரு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டது, இது இப்போது தெற்காசியாவின் மிகப்பெரிய ஸ்ட்ரீமிங், பொழுதுபோக்கு மற்றும் கலைஞர் தளமாக உள்ளது. இரண்டின் அதிகாரப்பூர்வ ஒருங்கிணைப்பு, RIL இன் அலகு, சாவ்ன் மீடியா, நேரடி-ஸ்ட்ரீமிங் இசை பயன்பாட்டை அறிமுகப்படுத்தியது.

சாவ்னின் தற்போதைய பங்குதாரர்களிடமிருந்து 104 மில்லியன் டாலர் ரிலையன்ஸ் வாங்கியது. சாவ்னுடன், பொழுதுபோக்கு மற்றும் உள்ளடக்கம் தொடர்பான சேவைகளை வழங்கும் துணை நிறுவனங்களுக்கான நீண்ட பட்டியலுக்கு ரிலீ நிறுவனம் இன்னும் ஒரு முயற்சியை மேற்கொண்டுள்ளது.

நெட்வொர்க் 18: முகேஷ் அம்பானியின் ரிலையன்ஸ் இன்டஸ்ட்ரீஸ் வெகுஜன ஊடகங்கள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு நெட்வொர்க்கு சொந்தமாக உள்ளது. ரிலையன்ஸ் உரிமத்தின் கீழ், 2015 ஆம் ஆண்டில் நெட்வொர்க் 18 குழு ETV நெட்வொர்க் வாங்கியது.

பாலாஜி டெலிஃபிலிம்ஸ்: கடந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம், ஏக்தா கபூர் பாலாஜி டெலிஃபிலிம்ஸில் ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ் 24.92% பங்குகளை வாங்கியது.

ராய் கபூர் பிலிம்ஸ்: முகேஷ் அம்பானி பல ஆண்டு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டார்   ‘ஜியோ ஒரிஜினல்ஸ்’ கீழ் குறுகிய மற்றும் நீண்ட வடிவம் உள்ளடக்கிய ரா கபூர் பிலிம்ஸ்.

ஈரோஸ் இண்டர்நேஷனல்: இந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில், ஈரோஸ் இன்டர்நேஷனல் நிறுவனத்தில் 5% பங்குகளை ரிலையன்ஸ் நிறுவனம் வாங்கியது மற்றும் ஈரோஸ் இந்தியாவுடன் கூட்டு பங்குகளை அறிவித்தது, இந்திய திரைப்படங்கள் மற்றும் டிஜிட்டல் மூலங்களை தயாரித்து வாங்குவதற்கு ரூ 1,000 கோடி ஒதுக்கீடு செய்யப்பட்டது.

ஸ்டார் இந்தியா: சமீபத்தில் ரிலையன்ஸ் நிறுவனம் தனது வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் மேடையில் JioTV மற்றும் ஸ்டார் இந்தியாவிற்கான ஐந்து வருட ஒப்பந்தம் ஒப்பந்தத்தை அறிவித்துள்ளது.

கேபிள் நெட்வொர்க்குகள்: டி.என் நெட்வொர்ஸ் லிமிடெட் மற்றும் ஹேத்வே கேபிள் மற்றும் டாடாக்கோம் லிமிடெட் ஆகிய நிறுவனங்களுடன் மூலோபாய முதலீட்டு பங்களிப்பை அக்டோபரில் ரிலையன்ஸ் நிறுவனம் கையகப்படுத்தியது.

அமெரிக்கா மெர்ரில் லிஞ்ச் (BofAML) ஒரு அறிக்கையின்படி, ஜியோ பயனாளர்களில் மூன்றில் இரண்டு பங்கு நேரடியாக நேரடி தொலைக்காட்சி மற்றும் ஸ்ட்ரீம் வீடியோக்களைக் காண தரவுகளைப் பயன்படுத்துகின்றனர். JiTV மற்றும் JioCinema போன்ற டெலிகாம் ஒருங்கிணைப்பு பயன்பாடுகள் அனைத்து உள்ளடக்கத்தையும் பார்வையிட நுகர்வோர் ஒரு இடை நிறுத்த இடமாக மாறி வருகின்றன.

நேரடி பெற பங்கு விலைகள் பிஎஸ்இ மற்றும் என்எஸ்இ மற்றும் சமீபத்திய எ வி, போர்ட்ஃபோலியோ இருந்து பரஸ்பர நிதிகள் , மூலம் உங்கள் வரி கணக்கிட வருமான வரி கால்குலேட்டர் , சந்தை தெரியும் சிறந்த இலாபமீட்டியவர்கள் , சிறந்த தோற்றவர்கள் & சிறந்த ஈக்விட்டி நிதிகள் . ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவே, ட்விட்டரில் எங்களைப் பின்தொடரவும்.

News Reporter